[H20] - Hái Hoa :D

Hôm TT thấy chick mắt đỏ hoe ngồi ôm đầu, nhìn sợ chẳng dám hỏi hóa ra là choáng bóng :D

----------

mất mũ? /:) ........

ơ choáng thật -_-'' bị dị ứng với tiếng nổ bóng bay + set :| ... ám ảnh :))

mất mũ thì khác :">

----------

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
mất mũ thì khác :">

cái mũ + 2 cái vòng, ( tay và cổ ) treasure lắm :"> .... ko được làm mất ^_^

----------

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
hic, hôm đó tao bị thằng Hà nó cho quả bóng vào tai trái :| mà tao dị ứng với tiếng bóng nổ :| --> choáng 1/2 đầu , điêc tai trái ( 1 luc dài :| ) ---> đơ :| 8-}

hình như có đấm nó mấy cái , mạnh phết :| -.- ... ( hành động vô thức 8-} ) ko biết nó còn đau ko :|

thằng Bảo cũng bị dính trò đó mà có sao đâu nào :))
mà trông mấy cái ảnh của Dê như kiểu chết đói năm 45 ý =))
nhưng nói chung tui thấy là hôm đó lớp mình tổ chức thất bại :((

Đừng nói thế bạn :)
Ko thất bại đâu :) Yên tâm đi :) [Tớ nói chuyện với Thu rồi <Thu còn mail cho tớ nữa ;)>]

Bạn đọc bài thơ Trung thu chưa :p Sẽ luôn luôn là 1 kỉ niệm đẹp bạn ạ :)

Trịnh Dương Thanh Tùng đã viết:
thằng Bảo cũng bị dính trò đó mà có sao đâu nào :))
mà trông mấy cái ảnh của Dê như kiểu chết đói năm 45 ý =))
nhưng nói chung tui thấy là hôm đó lớp mình tổ chức thất bại :((
tớ thấy thế là được rồi
thế nếu thành công thì nó thế nào
mình chuẩn bị vừa tầm mà các bạn vẫn vui
thế là được rồi còn gì

Chick đã viết:
cái mũ + 2 cái vòng, ( tay và cổ ) treasure lắm :"> .... ko được làm mất ^_^

bị trấn lộ hay sao mà mất n` thế

----------

Download Dota bản mới ở đâu vậy, vứt thẳng link hộ tớ cái (thanks luôn) :D

Hà Ngọc Bảo đã viết:
bị trấn lộ hay sao mà mất n` thế

----------

Download Dota bản mới ở đâu vậy, vứt thẳng link hộ tớ cái (thanks luôn) :D
mất đâu mà mất 8-} Nó bảo ko làm mất đc cơ mà :|

:(( :(( Chị tớ thi Rung chuông vàng :(( đứng thứ 3 :(( :(( trong khi 2 người đứng đầu đc 10 triệu :(( :(( đến câu 20 là đc 10tr thì chị tớ sai câu 19 :(( :(( Và cái quan trọng là trả lời đc câu ấy thì chị tớ có cơ hội vào Chung kết Rung chuông vàng cùng 100 bạn ở 50 trg` ĐH trên cả nước cùng đua tài để lấy học bổng 40k USD :(( :(( Ôi thật là buồn ý :( :-s :-s Chán quá :( :( Tiếc mất ngủ thôi :(( :((

Dù sao thì khi nào phát hình trên TV chương trình của sinh viên ĐH Y tớ sẽ báo các bạn xem chị tớ :x Chị tớ đc quay tận mặt đấy ;;) phỏng vấn mấy câu nữa :*

Amen, Rung chuông vàng là cái gì thế (lần đầu nghe thấy):-s

----------

Có phải ai trả lời được câu hỏi cuối thì đc. đập cái chuông to đùng ko (có lần xem KBSworld cũng có ct giống thế của bọn Ko)

chị Hà Linh bro wa..Hà Linh cũng bro luôn..nói chung là bố mẹ Hà Linh bro nhất rồi..:)>- :)>-
@HLinh:hồi hè chị ấy toàn làm bài tập cho tớ.;;) :-$ cám ơn hộ cái nhé...

hum dey các anh chị ở lại muộn nhỉ, sướng thật, chả bù với lớp em , đến 6 h , cô CN ra chặn ở cổng bảo: " các con về nhà nhanh lên, cấm la cà, kẻo bố mẹ mong" :)):)):))

Hà Ngọc Bảo đã viết:
Có phải ai trả lời được câu hỏi cuối thì đc. đập cái chuông to đùng ko (có lần xem KBSworld cũng có ct giống thế của bọn Ko)

ct của mìn toàn mua bản quyền của nó mà ( hình như thế :| ) Chiếc nón kì dịu thì Nga nó có từ đời nào rồi :| , cái gì triệu phú í 8-} cũng là xem của Nga từ trước :| ....

Trần Dũng đã viết:
chị Hà Linh bro wa..Hà Linh cũng bro luôn..nói chung là bố mẹ Hà Linh bro nhất rồi..:)>- :)>-
@HLinh:hồi hè chị ấy toàn làm bài tập cho tớ.;;) :-$ cám ơn hộ cái nhé...
;;) uh, chị tớ bảo là em ấy hỏi rất ngoan ngoãn nên mình hứng thú giải hộ luôn ;;) :x

uhm các bạn cứ bảo là thành công chiws tớ thực sự rất thất vọng, nản lắm roài :((
cũng may là bi giờ tờ không còn là cán bộ lớp nữa thật là thanh thản, thật là nhẹ người.Bi giờ có thể tập trung vào học hành được roài:D

bạn thấy thanh thản thật hay trong lòng đang mang dao đấy?;;)
Thất bại gì hôm đấy8-} có chuẩn bị gì đâu mà;) đến thế đc là tớ thấy kỳ tích rồi;;) còn những bạn mà thấy ko vui thì chẳng qua là các bạn ấy có bao h vui với các hoạt động của lớp đâu:D:p

nhìn Kiên được " tái cử " mà buồn thế, trong nản vô cùng :|

Trung Thu vui thế còn gì [-x nhưng vì hơi ít thời gian nên ko đi chơi đâu xa xa đc. Thằng ới toàn bàn lùi [-( giỏi thì vào mà làm, làm xong rồi cứ lắm mồm [-x male hay female đấy [-x[-(

....:))

Kiên chắc nó ko thích làm nữa, làm mệt bỏ xử, thấy nó chạy lăng xăng suốt :))

hôm nay là ngày gì mà đen thía ko bít???
hôm qua thì thằng bạn thân gặp chuyện ko vui hôm nay đến lượt thằng Vũ Tuấn và con Tâm trời ơi là trời

----------

thật là chán chả buồn chết
nhưng còn may là tiết 5 có chuyện vui :D chả là thằng Vũ Tuấn bị rách....quần :)) buồn cười lắm nghen trông chú bé lượn đi lượn lại mà ko dám đá cầu (vì quần rách to wá =)) )

----------

dù sao thì thiết 5 cũng có 1 chuyện rất chi là hay đó là thằng Vũ Tuấn bị rách quần =)) thề là chú bé ko đá cầu được vì cái quần bị rách gần như là làm đôi =))

nhưng mà sao tâm khóc trâu thế :| 2 bạn í có chuyện gì à :|

Tao - bụt hiện lên hỏi tại sao nó khóc nhưng nó ko trả lời :|

Thế là tại sao ?

Back
Bên trên