[H20] - Hái Hoa :D

các lớp đều đã vào được HAO rồi nên mình cũng phải post bài cho bằng chị bằng em;;)

toàn lũ ki bo thôi tiền thuê trống để anh chi cho cho hẳn 1500 đ cho mo máu :))

sao lại thế??? Máy của Anh Minh chụp được mà, có sao đâu thử bảo no up lên coi

Chiều tao up cho.

----------
Ảnh Trung Thu đây nhớ :D:D:x

Công tác chuẩn bị trước giờ bắt đầu, phát này chụp đầu tiên, chạy về nhà lấy máy ảnh 8-} má, mệt đứt hơi...( Trung Dũng sát nhân kìa :|...)

Phần đối..các loại quả của Hữu Hoàng vs Xanh Pôn..8-} Bác pôn đối thật khó đỡ..Hữu Hoàng cũng bó tay :))

Chuẩn bị bắt đầu tắt đèn rồi :D

Do ko việc gì làm nên Dương bắt đầu mở máy...;;) keke ;)) Dương đừng giận tớ ;;)

Tuấn Sầu ...8-} ..:)) do quá kích động :))

Bảo Đao sư đệ :))

Hà Linh...:"> ..thỏ..kute ;;) :">

Minh Trang..:D

Dương tranh miếng bưởi của Hoàng :|.. xảy ra xung đột..:| 1 lúc sau thấy Dương .. vật thằng Hoàng ra chỉ vì tranh nhau 1 miếng bưởi :))..phát đấy nhanh quá ko chụp đc :)) keke...MInh gia lâm ngồi cười phớ lớ :))

Trang cũng thỏ :));;) keke

Kiên với bài ... vầng trăng khóc thì phải 8-}:)):-&

Dương ăn hết 1 góc mất rồi ...8-}:-& cụ thể là 1 chai pepsi dưới đất...vài cái bánh..vài quả bưởi..:-&

Hữu Hoàng và Hà Linh ra ngăn cản...;;)..Hữu Hoàng : " ấy ăn ít thôi các bạn khác còn ăn " ;;)..Dương " mới có vài quả ý mà ;;) " .. Hà Linh " ... "

Trung Thu kết thúc tốt đẹp :D:D:x

Đáng nhẽ còn chụp nhiều nữa nhưng máy ảnh hết pin..:| mọi người thông cảm..keke :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hic, hôm đó tao bị thằng hà nó cho quả bóng vào tai trái :| mà tao dị ứng với tiếng bóng nổ :| --> choáng 1/2 đầu , điêc tai trái ( 1 luc dài :| ) ---> đơ :| 8-}

ờ thôi:(( Giang đẹp trai prồ đừng làm thế với tớ,nhờ;;):))
à quên
NOTE:
Mai nhớ bầu cho tớ và nhớ dự đoán số người có câu trả lời giống bạn để nhận những phần quà đặc biệt hấp dẫn,có giá trị từ tớ;);;)(nếu tớ trúng cử),nhanh chân bảo mọi người đi nhá;) biết đâu bạn là người may mắn. Có thể gọi điện đến số 8325011 gặp bạn Aikido xinh xắn và làm theo các hướng dẫn hoặc nhắn tin đến số 0953562325 bình chọn theo mẫu: BCH 01 YY;;) trong đó BCH là từ khoá của chương trình(ban chấp hành), 01 là mã số bình chọn cho tớ,YY là dự đoán số người sẽ bình chọn cho tớ;;) Chúc các bạn may mắn=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Danh sách ứng cử BCH chi đoàn 11H2 nhiệm kì 2006-2007:
1) Lê Thùy Dương
2) Nguyễn Mai Hà Linh
3) Lê Tuấn Sơn
4) Trịnh Dương Thanh Tùng
5) Hoàng Tiến Đạt
6) Nguyễn Huyền Trang
7) Nguyễn Hữu Hoàng

Các bạn hãy bỏ phiếu kín để bầu ra BCH mới cho năm nay nhé:x

Kiên ko ra tranh cử là tớ rất cám ơn nhưng mà có phải vì "nước mắt anh hùng lau chẳng ráo,thương vì 2 chữ CE" ko nhờ;;):p(just kidding;))

Kiên ko ra tranh cử tức là làm bí thở luôn à -__-"

Back
Bên trên