[H20] - Hái Hoa :D

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Thế cái ấy để làm gì :-?
[đừng trả lời kiểu để ấy ấy nhá ;)]
nó chia nhỏ file cần down load rồi
rồi thì ấy ấy những file đó về
và ghép nó lại
như thế sẽ nhanh và đảm bảo hơn bình thường

hôm nay bọn em đc nghỉ tiết tin ==> đi mua đồ trung thu thấy các anh chị 11 hóa 2 :>, ui ui :>, có anh còn nhầm bọn em cũng là hs 11 hóa 2 nữa :>:>
mà hôm trung thu lớp em vui lém, các anh chị sang lớp em chơi đi :D, nhưng mà fải co' đôi nhá, 1 zai 1 gái, tại lớp em toàn chơi tro` theo đôi thui :x

Lê Vân Hạnh đã viết:
hôm nay bọn em đc nghỉ tiết tin ==> đi mua đồ trung thu thấy các anh chị 11 hóa 2 :>, ui ui :>, có anh còn nhầm bọn em cũng là hs 11 hóa 2 nữa :>:>
mà hôm trung thu lớp em vui lém, các anh chị sang lớp em chơi đi :D, nhưng mà fải co' đôi nhá, 1 zai 1 gái, tại lớp em toàn chơi tro` theo đôi thui :x
Sao bạn Hạnh biết nhiều thía :D
Các anh chị 0508 thỉnh thoảng ghé qua topic bọn em chơi cho vui :D Rồi vote cho nó lên sao nữa chứ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Anh Tâm đã viết:
Sao bạn Hạnh biết nhiều thía :D
Các anh chị 0508 thỉnh thoảng ghé qua topic bọn em chơi cho vui :D Rồi vote cho nó lên sao nữa chứ :D
Bạn Hạnh trong ban tổ chức mà :>:>:>

hum nay đi ra Hàng Mã em nhìn thấy chị Trần Huyền Trang, chị Mai Link, 2 anh ( anh đầu tiên hình như là anh Trịnh gì đấy Tùng thì fải?, còn anh thứ 2 mặc áo xanh, ko bít ai :| )

thế à :)) hôm nay bận với lớp địa :( ko đi cùng mọi người mua đồ trung thu được -_-'' ... kế hoạch thế nào rồi :| ?? ( ai đó, - mylink chẳng hạn ^_^ - ra yahoo buzz chik nhé ^^ )

hỏi không phải chứ :"> ... bạn Zi thik sang hóa 2 mà ko có ... thì rủ tớ nhé ;;) :">

dao nay to thay lop minh nhat wa.
Hi vong sau Trung Thu se khac:x

Lê Vân Hạnh đã viết:
hum nay đi ra Hàng Mã em nhìn thấy chị Trần Huyền Trang, chị Mai Link, 2 anh ( anh đầu tiên hình như là anh Trịnh gì đấy Tùng thì fải?, còn anh thứ 2 mặc áo xanh, ko bít ai :| )
Sáng nay chị ở nhà onl cả sáng em ạ :| Em nhầm chị với ai ý ;;) Mà em xem lại tên chị đi nhé ;)
Sao tưởng sáng nay chỉ có 3 người đi :-?

Lớp 10H2 tổ chức vào lúc nào :-? Chắc là trùng với lớp mình rồi còn gì :-? Sao mà sang đc :-B

hôm thứ 6 xong xuôi mọi người ngược đường rước đèn đi
còn ở giữa các tiết thì đi phá cỗ quanh hành lang :))

Các anh chị này vui thế, chả bù vời lớp mình hix hix

Lớp mình làm Trung Thu sau tiết năm hà ? Thế thì làm đến mấy giờ ? Nhưng hình như có bạn đi học thêm mà ? Thôi , nói giờ cụ thể đi để tớ nhờ bố tớ ở lại công ty đón luôn ! Đớ phải đi xe đạp !
[marquee] CHÚC MỪNG SINH NHẬT ANH HƯNG ! SINH NHẬT VUI VẺ ! [/marquee]

lớp mình tổ chứ Trung Thu ah???;;) ;;) hay đấy..nhưng sao ko tổ chức cùng 10H2 cho zui..:-/ :-/
ah sắp đá bóng giải trường..đề nghị các bạn có chức quyền trong lớp xin tiền Bính để mua đồng phục nhé..:-$ :)) :)) (lớp mình sẽ mặc áo tuyển VN:)) )

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Mà em xem lại tên chị đi nhé ;)
hi' hi', em bít tên chị rùi, nhưng viết thế cho no' gọn :D:D:D

----------

Đào Đức Linh đã viết:
mọi người dự kiến ở lại đến mấy h vậy? 8h hé?!
mấy anh chị này đc ở lại muộn vật, mình fải về nhà kẻo thầy bu mong :(:)((

Lê Vân Hạnh đã viết:
hi' hi', em bít tên chị rùi, nhưng viết thế cho no' gọn :D:D:D

----------

mấy anh chị này đc ở lại muộn vật, mình fải về nhà kẻo thầy bu mong :(:)((
nếu muốn gọn thì viết Hà Link gọn hơn chứ em:|
mà trung thu các bạn đừng làm cái gì hay quá:(( tớ phải về sớm tiếc lắm:((
à quên Chúc mừng sinh nhật Hưng;):x

[marquee]>:-D< :) Happy birthday to ba.n Hu*ng :x ;;)[/marquee]

Đêm qua trước khi đi ngủ tớ bật ĐT lên xem thấy nó ào ra chữ SN Hưng :) Có cả hình hộp quà bên cạnh :x Mỗi tội quà thật thì chờ đã

Back
Bên trên