[H20] - Hái Hoa :D

hát theo bài thái cực quyền, ra mượn các cụ hay đi tập thái cực quyền ý, đảm bảo các cụ ai cũng biết hát bài này ;;);))

hơ ngày mai đi học các em hỏi hộ anh nhé
thằng tien_ong_van_lo la thằng nào hỏi hộ anh đi

Lân ơi,sorry ấy;) tớ ngồi ngay dưới ấy nhưng lại ko hề biết hnay là SN ấy:(. Tớ làm mất cái danh sách lớp ngay hôm được phát nên ko để ý:(. CHÚC MỪNG SINH NHẬT LÂN!!. Chúc ấy năm nay sẽ béo lên để gió ko thể "vờn lên tóc" ấy được:)) và càng ko thể đưa ấy đến trường:)),chúc ấy gặp mọi điều may mắn dù trong bất kỳ lĩnh vực gì;) thế nhé:x

sao anh chị ko tổ chức trung thu vào thứ 4 ạ, hôm dey lớp nào cũng 3 tiết mà :(:(, e ghét thứ 6 :(

+_+ ừ, giờ nghĩ lại, thứ 6 có 1 tiết :| sao ko làm thứ 4 :|

làm thứ 4 đi cho nó tiện :D, còn tạo điều kiện cho 2 lớp gặp nhau được thoải mái ;;) , nhờ hờ hờ nhờ ;;)

nói ra ngượng quá chứ, đàn tao ko bit đệm đâu :">

Thứ tư tớ học thêm :|
Thứ tư trăng ko sáng lắm :|

Tóm lại, Trung thu ko có trăng và ko có tớ là ko thành Trung thu lớp mình đc Just kidding :p

Hà Link thì thôi rồi ko còn gì để nói , cô Bính đang đứng ngay bên cạnh phổ biến HL thản nhiên lấy kèn thổi toe... 1 phát rất oai :))

thế thì ảnh hưởng gì đến chúng ta:-/
nói với Tâm ý:|

----------

đệ tử dở hơi đã viết:
|-)|-)Ảo Ảnh_ :x
Ý gì đây Minh nhỉ:-?

Chỉnh sửa lần cuối:
có crack ko, tao cần crack ??? Free mà tao chỉ dùng đc có 30 days. 8-} b h cài bộ setup nào cũng ko dùng đc, nó bắt crack, khỉ. suks :-&

ủa lạ wá nha sao nguyễn phương thảo lại là con trai??? :-O

----------

đi ấy Trung thu là đi làm gì cơ???:>
Mà sao trông cái avar của thằng chicky nhộn thế nhỉ?Ảnh nó hồi bé àh???;;)
tình hình là trông em Lê Vân Hạnh cũng khá nhí nhảnh đấy Hữu Hoàng nhi???:>

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
cài cái này
30 ngày gỡ đi cài lại mỗi tội hơi phiền
vì nó sẽ khởi động lại máy
Thế cái ấy để làm gì :-?
[đừng trả lời kiểu để ấy ấy nhá ;)]

Back
Bên trên