[H20] - Hái Hoa :D

à thảo nào bác ko hiểu:D
Thôi khỏi kể:D chuyện của các cháu bác già rồi ko nghe làm gì cả:))

cô công dân trông thì rõ là hiền thế mà ghê kinh khủng , bọn toán 2 bảo hơi 1 tí là cô ghi sổ đầu bài 8-} Gọi lên bảng đứa nào thì chết đứa ấy , cho điểm siêu đắt :((

-------------------------------

Hà linh hôm qua cứ khăng khăng nói rằng mình ngồi cạnh Nhân hồi cấp I nhưng Nhân bảo chẳng bao h để ý thấy HL vì hồi đó còn đang bận kẹp răng :)) :)) :))

ko anh chị nào xuống topic lớp em nữa ạ :(:)((, làm cho no' xuống trang 2 rùi :((

@ chị An Trang: cái tít chạy đi chạy lại trong chữ kí của chị em đọc thành bột ngọt knor :)):))
@ chị Hà Link ui: thư kí lớp em chết anh Trung Kiên rùi chị ạ :x:x:x

Nguyễn An Trang đã viết:
Hà linh hôm qua cứ khăng khăng nói rằng mình ngồi cạnh Nhân hồi cấp I nhưng Nhân bảo chẳng bao h để ý thấy HL vì hồi đó còn đang bận kẹp răng :)) :)) :))
Đúng là Trang Chấy :)) Nghe chuyện chả hiểu cái gì cả [-x [-x Nhân với tớ đã nhận hàng xóm cũ từ hồi lớp 10 rồi /:) Nó bảo là hồi đấy tớ kẹp răng :)) :-" Chả hiểu cái gì cả ;;)

Mà ko hiểu Vương về xem ảnh chưa :-? :-? Khỉ gió bọn nó cứ làm như mình điêu ý :-s :|

----------

Nguyễn Anh Tâm đã viết:
Em Vân Hạnh đúng ko >:) Đừng có núp bóng bạn Tâm làm gì ;)
Em thư kí lớp em là em nào :D

Mà có phải em Tâm (thật sự :))) add nik chị ko :)

Nguyễn Anh Tâm đã viết:
ko anh chị nào xuống topic lớp em nữa ạ :(:)((, làm cho no' xuống trang 2 rùi :((

@ chị An Trang: cái tít chạy đi chạy lại trong chữ kí của chị em đọc thành bột ngọt knor :)):))
ừ cũng nghe có mấy em bảo
là bí thư quyến rũ
rồi còn cả thằng Pôn đi xe bus nghe được tin 2 em gái nói với nhau
anh K lớp 11h2 đẹp trai (vl) nhưng mà hơi lập dị :)-/)

còn anh Hữu Hoàng cũng có em nào ý ý;;) chưa thấy động tĩnh gì từ em ý nhưng mà nghe nhiều chuyện của anh Hữu Hoàng rồi nhờ;;):))
Tình hình này,boyz lớp mình hot chết người:)) phải sắm thêm mấy chục cái quạt nữa mới làm giảm bớt sức hot trong lớp:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Thùy Dương đã viết:
còn anh Hữu Hoàng cũng có em nào ý ý;;) chưa thấy động tĩnh gì từ em ý nhưng mà nghe nhiều chuyện của anh Hữu Hoàng rồi nhờ;;):))
Tình hình này,boyz lớp mình hot chết người:)) phải sắm thêm mấy chục cái quạt nữa mới làm giảm bớt sức hot trong lớp:))
đâu có
:-?

Lê Thùy Dương đã viết:
ai thế anh Hoàng đờ cờ :)):)), cho em bít với :)):)) ;;);;);;)

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Hoàng đại ca :))

Xì, em nào thì em ấy tự biết >:)
;;) cháu công nhận là em Tâm kia cứ làm choè ko cháu:));;) chả lẽ lại phải "mười mươi rõ mặt anh hào":))

Lê Thùy Dương đã viết:
;;) cháu công nhận là em Tâm kia cứ làm choè ko cháu:));;) chả lẽ lại phải "mười mươi rõ mặt anh hào":))
đấy đấy, bác là chỉ đc cái đúng ý cháu ;;) :))

chị Link mai nhớ đi sớm để em còn hỏi bài đey nha', em ma` bị điểm kém là tại chị ko nhắc em :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
hỏi bài hay hỏi cái gì thía ;;) ...

ngủ muộn nhẻy :))

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
hỏi bài hay hỏi cái gì thía ;;) ...

ngủ muộn nhẻy :))
hi`, hỏi bài ạ, chị My Link học giỏi ma` :D:D:D
ngày mai kt toán 1 tiết nên b h ngồi cày ạ :(:)((

bọn này câu bài ghê quá[-x :-$ đứa nào cũnng chỉ viết vài chữ:-?
Kiên điên lớp mình có em thích cơ ah??:-/ :-/ tao thấy nó hay đi với con nào lớp Trung mà????tưởng n/y nó???:-s :-s

Hóa ra mọi người đã bít hết chuyện của Hữu Hoàng với em lớp 10h2 roài àh??? :-O Bất ngờ thiệt đó.
Thui nên để cho bạn ý tự do đê .Ko nen trêu trọc như thế tội nghiệp chú bé. Mà này Hoàng đờ cờ nghìa là gì thía:-?
Hôm nay quyết tâm viết 1 bài dài luôn!:D
Chuyện là thế này hôm qua lúc đá cầu tớ đã trót dại ném chiếc giày bên phải lên trên ...cây :(( thế là mất bao nhiu lâu vẫn ko lấy được :((===>váo lớp muộn.Thằng Tex và Vũ Tuấn luồn cửa sau vào trước còn tớ sau khi suy nghĩ quyết định đường hoàng vào cửa chính(Dũng cảm chưa hả???)
Roài đến lúc cuối giờ,cả lũ mất hơn 15' mới tìm ra giải pháp an toàn!
Thằng Tuấn khều khều đập đập mãi===>giày tớ gần rơi
Đạt ma sư phụ tung đòn quyết định===>chiếc giấy bay lên 1 cành cao hơn8-}
Đạt ma ném nốt chiếc giày còn lại của tớ, ném mãi cuối cùng nó cũng chịu rơi về vị trí lúc trước( phù)
Hữu Hoàng nảy ra "sáng kiến" lấy cái chân rổ làm thang===> quả là thiên tài!:D
Thằng Vũ Tuấn típ tục sự nghiệp cao cả, leo lên thang ( hĩ hĩ lúc đó tớ đúng dưới giữ chân nó thấy no run ghê lắm. mình cúng sợ nó mà ngã thì Tâm xôi chắc phanh thây mình mất:-S
cuối cùng Tuấn gà nhà ta cũng thành công và ngã rầm 1 phat xuống đất.Với trọng lượng >70 kg của nó, chiếc ghế đá của trường đã bị vỡ mất 1 góc :D
(Đùa tí thui vụ cái ghế là Vương tạo nên đó còn thực ra có đứa nào ngã đâu ;) )
Hix hix thanks Vũ Tuấn nhìu hix hix cảm động wé :((

Ới sướng nhớ ;;) Được cả một tập thể các bạn nam quan tâm =p~ ;)) :))

Back
Bên trên