[H20] - Hái Hoa :D

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Tớ chả thấy fun :(
Thực ra lần trước, bác tớ vs tớ thì tớ thấy fun ghê gớm, còn hôm nay thì ko :-s Ko phải là nhạt mà tự nhiên thấy mệt thôi, chán nữa :-s

Tớ ốm rồi =;

sao thế này :(

@NH: ava + chữ kí rất hợp và đẹp...

Đang định change thành ảnh mình đội tai thỏ màu hồng :x bạn khen thế thì thôi giữ nguyên vậy :">

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Tớ chả thấy fun :(
Thực ra lần trước, bác tớ vs tớ thì tớ thấy fun ghê gớm, còn hôm nay thì ko :-s Ko phải là nhạt mà tự nhiên thấy mệt thôi, chán nữa :-s

Tớ ốm rồi =;
Cháu nói bác nào đấy?:-/ có phải bác ko?8-| nếu đúng thì là fun cái gì:-/ bác chả hiểu fun gì ở đây:-s

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn ơi, cố lên nhe'!
cả lớp mình luôn iu quí bạn mà:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

FOX phởn à, ava FOX ;;) chắc hôm qua HL thấy sôc về chuyện HT nhận mình bị les và thik HL :)) =))

:| sặc 8-|

Thèng Chích, sao ko bảo mods đổi cho cái lớp hả mày? Sang H2 lâu rồi, thế mà vẫn tưởng 11 Đ.

Vũ Trung Kiên đã viết:
bạn ơi, cố lên nhe'!
cả lớp mình luôn iu quí bạn mà:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x
:| :| kiêu nói như kiểu
mọi người à tôi mệt mỏi lắm
cuộc đời rồi cũng phải kết
tôi ra đi đây 8-} 8-}

FOX phởn à, ava FOX chắc hôm qua HL thấy sôc về chuyện HT nhận mình bị les và thik HL =))

ế à
oáng ồi
ình ợ úa

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
FOX phởn à, ava FOX ;;) chắc hôm qua HL thấy sôc về chuyện HT nhận mình bị les và thik HL :)) =))

:| sặc 8-|
:)) =)) shock cái búa :)) ;;) Tớ mà dễ shock thế sao ;;) Thực ra thì tớ mà poz đoạn chat lên thì sẽ biết là chả có câu nào Trang nhận bị les và thik tớ ;;) :)) Tuy vậy, tớ ko thấy cái chuyện đấy fun ở chỗ nào :| Hôm qua thấy vớ vẩn lắm ý :| Sozi bạn =;

Còn cái chuyện bác với cháu thì là cái chuyện điều ước nhỏ nhoi của bác trong ngày Quốc tế thiếu nhi 1.6 ý mà ;;) ;;)

Kiên đã viết:
bạn ơi, cố lên nhe'!
cả lớp mình luôn iu quí bạn mà :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x
Uầy bạn nói tớ á ;;) Cảm động thế nhỉ :x :*

bạn đã viết:
Đang định change thành ảnh mình đội tai thỏ màu hồng
Thế bạn để ava tai thỏ màu hồng đi :x :x

* HL : ừ, lúc đó tớ cũng thấy nhảm thật ( giờ vẫn thế :)) ) , cứ nghĩ con này bị hâm, nói linh tinh :| ... chỉ thấy chuyện nó bảo HL tin là buồn cười thôi =))

uhm sorry malu về vụ kia nhé thực ra lúc đó tớ bực mình wá tại vì mụ Trần Huyền Trang cứ nói bóng gió về cái vụ đấy tới hôm lên HAO mới bít là nó xỏ xiên tớ:D.
Uhm hôm nay là ngày gì nhỉ???sn Tâm xôi chắc các bạn sẽ thắc mắc là tại sao hôm qua tớ tặng nó quà to thế.Thực ra thì quà tuy to nhưng lại siêu rẻ :D thế mới kinh tế chứ :)) (Tháng 9,10 sn nhìu đứa was cần phải chi tiêu cho hợp lý ý mà).
À mà này Tâm xôi no' đang khóc nức nở vì nghe nó nói là ko có đứa nào chịu đi sn nó đây nè.Các bạn nhớ đi ko tội nghiệp nó.

----------

à mà này có phải avar của hữu hoàng là con Mario ko zậy???:)

Thế bạn Tùng tặng gói bỏng ngô thật ah ? Sao ko bao nó bóc luôn để cả lớp cùng ăn , nó ăn sao hết gói bỏng to thế được . Bạn nào biết Báo tàng dân tộc học ở đâu ko ? Tớ muốn đến đáy xem trò chơi dân gian cho không bị nói là quên di lịch sử !
Mà bạn Tâm dã khóc đâu chứ , chỉ mới đo đỏ mắt thôi . Làm gì mà bạn Tùng đã gáo ầm lên . BẠn cứ đi đi cho đông đủ . Mà Kiên , Đạt đâu , bạn ý mới chẳng đi ? Đùa thôi , chứ xin lỗi Tâm nhé !
@ ) Hà Linh , chiều mang vở cho tớ nhé , quên là thầy giết tớ đấy !

mọi người ui chìu nay nhớ đi sn xôi nhé ko tội nghiệp nó

----------

bảo tàng ấy ở xa lắm nghe đâu ở tít trên cầu giấy cơ
uhm tớ ko tặng xôi bỏng ngô đâu mà là 1 cái thiếp chúc mừng sn đc bọc trong 5 lần hộp thui mà 0:)

----------

uhm tớ ko tặng xôi bỏng ngô đâu mà là 1 cái thiếp chúc mừng sn đc bọc trong 5 lần hộp thui mà 0:)

----------

wòa chú bé làm luôn 3 bài giống hệt nhau...choáng...
chiều qua đá cầu...thấy Tâm lôi 1 hộp quà to đùng ra...chắc là của Tuấn *hay của ông Tùng nhể?*..thế là bắt đầu phán...
Vương cho quả hay nhất...
"Tâm về nhà, mở hộp ra...mở dần thấy còn cục tẩy :))"...
...

----------

ôi giời hôm qua nghe xong choáng vài giây...

định tổ chức giao lưu dưới sân...
thế là hỏi TH Trang...thấy bảo qua A2 hỏi...
tiền loa tiền đài tiền chi phí mất 3 tr +.....
chán luôn...

Chỉnh sửa lần cuối:
Quỹ lớp để làm gì ?? :D làm đi cho vui :D lại đc nghỉ tiết >>> sướng :D

Trịnh Dương Thanh Tùng đã viết:
mọi người ui chìu nay nhớ đi sn xôi nhé ko tội nghiệp nó

----------

Ấy ấy, phí tiền giấy bọc thế :p

định tổ chức giao lưu dưới sân...
thế là hỏi TH Trang...thấy bảo qua A2 hỏi...
tiền loa tiền đài tiền chi phí mất 3 tr +.....
chán luôn...
:-j Ăn chơi phải tốn kém chứ :p ;;) Tiền quỹ lớp có nhiều mà :D Làm đi chỉ có năm nay thôi đấy 8-| năm sau ko có thời gian đâu :) Hữu Hoàng sẽ nói với mẹ nhờ Hữu Hoàng nhờ :x ;;)

Ôi hôm qua buổi trưa đi học tớ ngắm cái thẻ xe bus rất sung sướng nhá ;;) dùng bao lâu rồi mà nó còn mới nguyên :x :x sáng nay phát hiện ra mất thẻ :(( :(( :| :| Choáng như mất sổ gạo :-s :-s May quá, vừa có chú phụ xe phone bảo 4h40' ra bến lấy :x >:-D< Ôi thế chắc là tìm thấy nó rồi :* :* Lạy giời [-o< Có gì con sẽ thắp hương 1 nải chuối xanh [-o<

Bài này là bài 1111 của tớ đấy :) Mấy hôm nay cứ phải xoá bài để định viết bài 1111 chất lượng :D Nhưng mà tại nghĩ cái bài ấy mệt quá |-) 8-| nên thôi viết luôn vào topic lớp mình :> Mà đùa chứ lúc nào tớ chả viết bài chất lượng nhỉ

-------------

Ôi yêu mấy chú phụ xe 51 thế :x :x :x Đời lại sáng rồi >:-D<

Thế tức là tìm ra rồi hả cháu;;) sướng nhé;) tại bác đèo về nên may thế đấy:> :))
Mà chuyện 1/6 liên quan gì hả cháu?đang nói chuyện cô Bính chơi tennis cơ mà:-/ hay bác đọc thiếu+Pt chậm nhớ:">

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái đấy là cháu nói với bạn Trang :D Bạn ý bảo càng lúc càng hay là cái chuyện bạn ấy trêu cháu :D Thôi thôi lằng nhằng phết, lúc nào cháu kể cho :">

Back
Bên trên