[H20] - Hái Hoa :D

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Trung Dũng vào can ngăn như đúng rồi :)) Quay lại bảo tớ cũng chả biết chúng nó cãi nhau chuyện gì :))

Cuối cùng Hồ Ngọc Hà mở dịch vụ kể chuyện 500VNĐ/lượt ;;) Hoá ra là bạn Hưng dùng tập giấy oánh bạn Hà, Hà va vào Hoàng, Hoàng đi hỏi tội Hưng :| 2 bạn abc :| Hình như nguyên nhân sâu xa là thế này, Hà kể: "Tao tưởng thằng Hưng nó lấy cái xyz của tao nên tao mới hỏi nó -> nó cáu" Trung Dũng: "Uh, cái đấy tao lấy đấy" 8-}

==> Tại Trung Dũng :))
thực ra là do thằng Pốc
nó có cái thước kẻ rất là ... và vênh với anh em
thế là ra chơi mọi người biết được
nghịch thử
và nghịch thì ko có giấy
và bất ngờ 1 tập giấy quen thuộc lao vào mặt
các bạn ấy nhau ấy nhau
sau đó bạn Hưng từ xa bước vào ấy vui ấy vui cùng
rồi dừng hình để Hưng suy nghĩ
Hưng chợt nhận ra có điêu gì uẩn khúc
thế là Hưng nhận ra
à tập giấy của mình
à thằng nào lấy giấy của ông
thế là theo thói quen anh xách cổ bạn Việt Kiều lên
và hỏi tội
rồi ấy ấy
lấy xyz bạn Việt Kiều ấy ấy
như bạn Link ấy ở trên

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Hưng íu người mà sao máu thế -_-'' , trước cấp 2 chơi thân với thằng Lưu cùng lớp thỉnh thoảng thấy 2 chú cãi nhau rồi " ... " lưu thì nó biết thằng kia yếu nên ko chấp :)) cười thôi " để nó oánh " thôi =))

2 thằng cục gạch, ch vớ vẩn mà cũng ấy nhau, đúng là ko thể đỡ đc. Chung quy tất cả chỉ tại tao :(, mình khoe mấy cái hình tròn tròn đẹp đẹp do mình vẽ, chúng nó tưởng thật, mới tìm hiểu, >>> dẫn đến tìm ra cái thước kẻ >>> lấy tập giấy để vẽ >>> ấy nhau >>> mà cuối giờ chúng nó còn ra ấy nhau tiếp thì phải. Ra ngoài cửa lớp, thấy thằng Pôn đấm thằng Hưng uỳnh 1 cái, mình quay lại thấy Hưng mặt hầm hố định đuổi theo, nhưng thằng Pôn cưỡi trâu chạy mất rồi 8-}.

hê nhô các anh các chị, em dân hoa hai hái hoa mới, các anh các chị nghĩ chút chút kịch bản cho văn nghệ hữu nghị hai lớp ta nào!!^^

XIN THÔNG BÁO RẤT NHIỀU BẠN LỚP MÌNH ĐÃ NHIỄM VIUS YAHOO(ex: hung duong, phuong, trong do phuong dinh nang nhat:) ) Vì vậy ban nao biết cách diệt vius thi tung lên Hao cho mọi nguoi cung biet.
ĐIỀU QUAN TRỌNG LÀ DỪNG MỞ NHỮNG LINK CO NHŨNG CÂU NÓI NGU NGỐC HAY KO RO CHỦ ĐỀ HOẶC NHỮNG LINK DC BẢO LA DIỆT VIRUS[-x

Cái gì mà dính nặng nhất chứ?Đã dính thì tức là dính ko có nặng nhẹ gì sất nhưng quả thật là tình hình có vẻ rất nghiêm trọng bởi người phải gánh chịu hậu quả của con virut này là những người bạn vô cùng yêu quí ''bị'' có tên trong list tớ,vì lợi ích chung của cộng đồng rất mong mọi người đáp lại lời kêu gọi của đồng chí bí thư.Thay mặt Đảng và chính phủ xin chân thành cảm ơn.

Vũ Trung Kiên đã viết:
XIN THÔNG BÁO RẤT NHIỀU BẠN LỚP MÌNH ĐÃ NHIỄM VIUS YAHOO(ex: hung duong, phuong, trong do phuong dinh nang nhat:) ) Vì vậy ban nao biết cách diệt vius thi tung lên Hao cho mọi nguoi cung biet.
ĐIỀU QUAN TRỌNG LÀ DỪNG MỞ NHỮNG LINK CO NHŨNG CÂU NÓI NGU NGỐC HAY KO RO CHỦ ĐỀ HOẶC NHỮNG LINK DC BẢO LA DIỆT VIRUS[-x
chắc tại mấy bạn thấy câu đề bên cạnh
hot boy hot girl xinh lắm mới ấy vào
:)) :)) :)) :))
có topic hướng dẫn diệt mà ở ngoài ý
có cái callingidxp dùng để xem cái nguồn gốc link vàng thì có vẻ được đỏ thì nguy hiểm với có cái bitdef vào phát nó báo gì gì warning tắt luôn cái web đó
rồi xem máy có gì mới
xóa hết cái đó đi
mà ko bận thì ấy lại máy luôn cho an toàn

Này này thế có ai thấy tớ gửi cái gì linh tinh ko :-?
Tớ chả xem hot boi hot galz gì đâu :-s Chị tớ xem đấy chứ :-s

----------

Kiên đã viết:
Cuộc sống vốn dĩ ngắn ngủi, vì vậy thích điều gì thì hãy làm ngay, đừng chần chừ, đừng do dự, và đừng e ngại xung quanh.
Cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ :)

Em nào H2 nhặt đc quyển vàng vàng có chữ Princeton For Toelf thì làm ơn mang trả cho anh nhé! :D tên tuổi, quê quán bên phải!

Sao anh ý lại nghĩ là lớp mình nhặt được nhỉ?:-?(tớ hỏi câu này vì ko rõ có phải anh ý đi post vào tất cả các topic ko:D),lớp mình có cùng phòng lớp học với anh ý đâu:|

Chỉnh sửa lần cuối:
Đấy đấy cháu cũng nghĩ thế :|
Xong lại đoán chắc anh ý có người yêu học 12H2 ;;)

... gửi bọn ấy...

Lâu lắm rồi tớ chả viết thư trong này... Phần vì tớ nghĩ viết thư thì phải gửi chứ ai lại ... phần vì tớ sợ mọi người nghĩ tớ "sến" ... và phần quan trọng là tớ muốn giữ mọi thứ trong lòng... chứ nói ra thì sợ nhạt mất... Nhưng mà hôm nay thì tự nhiên tớ lại muốn viết một cái gì đấy... ngồi đây tĩnh lặng tớ nghĩ đến mấy ngày đi chơi mệt nhoài thì tớ lại nhớ đến ngay bọn ấy... hình như mấy hôm nay ko lúc nào tớ ko nghĩ đến bọn ấy...

Tớ nhớ Dương từng nói là hồi đầu Dương rất dị ứng với cái kiểu đi ti toe là mình yêu lớp của tớ... Thế thì bây h cháu nói cho bác nhé... cái hồi mà cháu nói thế í... cháu chắc cũng chả yêu lớp hơn bác là mấy đâu... Chả biết bác có hiểu ko... bác phân tích nhanh lắm mà... bác với cháu giống hệt nhau là đều thiếu 0.25 để vào Hóa 1. Bác thì kiên quyết ko lên ( yêu bác quá thế mới là bác của cháu chứ ). Nhưng cháu với bác đều giống nhau là thất vọng vô cùng. Cháu thì cũng chả sao nhưng mà cháu thấy thương bố mẹ cháu thôi ( may mà năm ngoái chị cháu thi ĐH đỗ điểm cao chứ ko thì cháu cũng chết ). Phải vào lớp mình là cháu thấy khổ lắm đấy. Rồi mấy hôm đầu đi khai giảng rồi tập quân sự cháu cũng chán lắm... Chính vì thế mà từ khi nhận ra cái lớp mình nó cũng... hơi hay hay thì cháu cứ phải đi khoe loạn lên với mọi người để tự an ủi mình là mình vào lớp này cũng tốt thôi... cũng vui thôi... ko có gì phải tiếc cả... Thế đấy! Cháu chỉ làm thế để bố mẹ cháu cũng nghĩ là lớp mình rất tuyệt... để cho nó đỡ buồn í mà bác...

Đấy... Thế mà cũng qua rồi cái thời ấy... Tớ cũng chả biết tớ cảm thấy yêu các ấy nhiều như thế từ bao h... Chỉ biết rằng tớ ko bao h phải trách mình lận đận sao lại phải vào lớp này... Bạn tớ nó mới ở Sing về, hỏi tớ học hành có vất vả ko... Tớ bảo là vất vả thì ko nhưng lại học đc rất nhiều... đấy là tớ đang nghĩ đến các ấy... các ấy đã cho tớ nhiều hơn các ấy tưởng...

Suốt gần như cả HKI cứ hết h một cái là tớ phi như bay ra bến xe bus để kịp về nhà vào cái chuyến 5h45' Tớ cũng chả thể hiểu đc là hồi đấy tớ vội vã gấp gáp thế để làm gì... Rồi sau đó là một lần tình cờ đi cùng Quỳnh Chi để phát hiện ra là bạn này cũng sâu sắc phết... Thế là một chuỗi ngày lang thang ở bến xe của bạn ấy hoặc của tớ mấy tiếng đồng hồ những hôm 3-4 tiết chỉ để nói chuyện... Hồi đấy tớ ko hiểu tớ nói nhiều thế nào mà có hôm về ko ăn được cơm vì mỗi lần mở miệng là đau nhức... Sau này còn phát hiện ra có Hữu Hoàng với Hoài Nam đi xe nữa... Lại suốt ngày nói chuyện đến tối mịt... và thấy các bạn này cũng khá hay...

Rồi cũng chả hiểu sao tớ bắt đầu ở lại chơi bóng rổ muộn tít mù... Để rồi có ngày hôm ấy... cái ngày mà tự nhiên Trang vs tớ đi loanh quanh trong trường mà ko muốn về... để bắt gặp Vương với Long đang đá cầu... Mọi chuyện cứ như thế như là tự nhiên nó phải thế... Những h tan học ở lại chơi đá cầu với các bạn... Có thể có người nói này nọ này nọ... nhưng mà tớ kệ thôi... chơi với các ấy tớ cảm nhận đc tình bạn ở một khía cạnh mà tớ chưa bao h biết... chắc là trước kia tớ ngu ngốc quá ko thể nhận ra đc... tớ thấy cái tình bạn ấy trong sáng kinh khủng... mà nó cứ kiểu gì í... êm đềm... hồn nhiên... vui vẻ... thik thật đấy ... Nhất là sau vụ bóng rổ lớp mình thua tức tưởi... Tớ ko thể quên đc hình ảnh lũ con trai đổ gục xuống sân... hôm ấy trời lành lạnh... gió thổi lá cây bay xào xạc... lúc ấy tớ chỉ muốn ôm mỗi đứa một cái... :"> và ko ai biết là hôm ấy bạn Trang với tớ đã ở lại trường đến 7h để bàn bạc vụ gửi bài hát trên loa... một việc làm mà từ trước đến nay chưa bao h tớ đủ can đảm để làm... ^^

Tớ thik cái phong trào đá cầu của lớp mình... dù là Anh 2 cứ nhận bản quyền của các bạn ấy... nhưng mà tớ vẫn nghĩ lớp mình chắc là nó cũng khác khác thế nào đấy... ^^ Một lũ con trai con gái đá chen chúc trên cái bục giảng chật hẹp ầm ầm ĩ ĩ, mồ hôi nhễ nhại ^^ Sao mọi người cứ làm tớ phải yêu thế nhỉ... Nói chung là thể dục thể thao lớp mình thì ghê rồi... Tớ nhớ mấy lần chơi bóng rổ... bọn ấy đã đánh đấu rồi mà tớ còn cứ nhoi... Chả hiểu sao tớ thấy ko biết đánh cũng ko sao, cứ vào sân là thik rồi... Đần thế chứ... cả trận chả chạm bóng lần nào cả... ah mà có chứ... "HL chuẩn bị cầm bóng nhé!"... rồi khi bóng đến tay tớ lại phải chuyền ngay vì sợ mất bóng... Thế mà vẫn cứ hồ hởi "Cậu thấy tớ cầm bóng có tốt ko?"... Rồi cái hồi cuối năm chơi bóng bàn... lần đầu tiên mình biết thế nào là bùng tiết... :">

Tớ yêu bọn ấy ngày 8-3 khi con trai làm cho con gái sướng đến bao nhiêu lâu sau...
Tớ yêu bọn ấy khi bọn ấy đưa tớ về nhà để cho cái vé xe bus của tớ rỗi việc...
Tớ yêu bọn ấy khi bọn ấy dạy tớ trượt patin... cổ vũ động viên tớ lúc đá cầu... nhường tớ lúc chơi bóng bàn...
Tớ yêu bọn ấy khi bọn ấy cho tớ thấy bạn bè thì chả ngại ngùng gì khi ăn chung một cái bánh mỳ hay uống cùng một túi nước mía... ><
Tớ yêu bọn ấy khi bọn ấy tiết lộ cho tớ là muốn ngồi cạnh ai thì phải nói là rất ghét ngồi cạnh người ấy để rồi hét ầm lên là "Tớ rất ghét ngồi cạnh HL"...
Tớ yêu bọn ấy khi bọn ấy chúc tớ thi nhảy xa tốt và bọn ấy sẽ ko ra sân nữa vì chỗ ấy rất bụi...
Tớ yêu bọn ấy khi tớ hỏi bọn ấy làm thế nào để kiếm tiền thì bọn ấy thản nhiên bảo tớ đi nhặt bóng ở sân tennis...
Tớ yêu bọn ấy khi bọn ấy và cả tớ ra bãi sông Hồng la hét chạy nhảy chơi đùa rồi thả những ước mơ vào cái chai...
Tớ yêu bọn ấy khi bọn ấy sợ tớ dùng thẻ của bọn ấy sẽ bị bắt vì đấy là tiền bất chính...
Tớ yêu bọn ấy khi bọn ấy gọi điện hỏi thăm tớ lúc tớ bị ốm trước khi đi tham quan... để rồi bây h tớ có thêm một bà bác lúc nào cũng tự nhận mình đáng yêu...
Tớ yêu bọn ấy khi tớ trông thấy bọn ấy loay hoay làm cái rổ vớt cá... khi bọn ấy chảy máu mà ko kêu la như tớ...

Tớ yêu bọn ấy chỉ đơn giản vì bọn ấy quá đáng yêu... chỉ đơn giản vì những việc làm của bọn ấy dù chỉ nhỏ thôi cũng làm cho tớ thấy dễ thương và thoải mái, bình yên vô cùng...

Sau khi nghỉ hè tớ nghĩ là tớ sẽ nhớ bọn ấy nhiều lắm... Thế mà mãi tớ cũng chả thấy nhớ gì mấy... ^^ Chỉ đến mấy hôm rồi lúc tớ đi chơi với bạn cấp 2 của tớ thì tớ mới thấy hình ảnh của bọn ấy tràn ngập ở khắp nơi... Chơi bài thì tớ nghĩ ngay đến bác Dương, Định, Chấy, đong đưa... bác cháu mình thì vô đối rồi nhờ bác nhờ... thế là lại khoe loạn lên là các bạn lớp tớ đánh bài giỏi lắm... tính toán thâm hậu lắm... Chơi Nghêu sò ốc hền thì lại nghĩ ngay đến HH truyền tớ cái trò nghĩ trước một người trong đầu rồi nói luôn khỏi xem bài... nghĩ đến cái mặt Tâm lúc chơi đến là buồn cười ko biết diễn tả thế nào... Xin mẹ đến nhà bạn lại nghĩ ngay đến Trang với cái thư thống thiết hẹn gặp mẹ vào một ngày đẹp trời... Nhắc đến chú dct Thời sự lại nhớ ra bạn Minh... Mà đã nhớ một vài bạn thì sao tránh cảnh nhớ bao nhiêu bạn còn lại... Ngồi kể chuyện cho mấy đứa bạn cấp 2 hết bạn này đến bạn kia... chả thể nào mà chán đc... Tớ bắt đầu thấy đc tầm quan trọng của bọn ấy trong cuộc sống của tớ, ít nhất là bây h...

Thế là tự nhiên tớ mới hứng lên viết cái thư này dù là lúc tớ bắt đầu thì mới có 11h30' thôi mà bây h đã 1h30' rồi... Tớ cũng chả muốn ai đọc đc... tớ thấy cứ ngại ngại thế nào í...^^ tớ chỉ biết là tình cảm bạn bè mà tớ nhận đc từ bọn ấy là một trong những điều đẹp đẽ nhất mà tớ từng biết... Bọn ấy đã cho tớ hiểu tình bạn ko phải chỉ là cho và nhận mà còn là thấu hiểu, cảm thông và chia sẻ...

Tớ yêu bọn ấy...

"Tớ tin là tình bạn của lớp mình sẽ ko bao h thay đổi... "
"Chắc chắn rồi... Nhìn cái cây dưới sân trường mà xem... Dù thời gian có trôi qua thì nó vẫn thế thôi thậm chí còn cao hơn là đằng khác nữa... Cái cây đã bám rễ sâu vào lòng đất thì gió bão cũng chẳng thế lay chuyển được... Tình bạn cũng vậy mà... "

cậu viết ở đó thì lớp mình mấy ai vào xem, phai đưa ra đây thôi.
Tớ cũng như cậu, rất iu lớp mình.
trc kia (hồi lớp 10), thinh thoảng tớ vẫn còn hay ghen tị với nhiều người trong lớp. VD như Hoàng béo dc 10 TD con tớ dc 8:(( Mấy đứa đi học thêm văn thì dc điểm cao,... Nhưng bây h thật sự đã khác, tớ ko con những cái suy nghĩ và cái cảm giác tức giận lúc ấy:x :x :x :x :x :x
bây h tớ chỉ còn 1 cảm giác duy nhất đó là : RẤT RẤT YÊU LỚP MÌNH:* :* :* :* :* :* :* :x :x :x :x :x :x

Ôi giời:))
Luk đầu đọc thấy cũng quen quen nhưng mà vẫn tưởng Kiên viết:)) giật cả mình@-) thấy nhắc gì đó đến mình phải đọc ngay=)) cuối cùng hóa ra là thư của Hà Link:|. Kiên đúng là gà8-} bọn tớ vào cái topic ấy đầy ra:p
Nhưng dù sao Kiên cũng khơi lại nhiều chuyện:). Tớ cũng quý lớp mình mặc dù cảm giác như càng ngày nó càng cạn đi thì phải:( giống như h này 1 năm về trước:((. ai ơi giữ lại cho tớ:((

sặc, suyt khoc :) :|

ha ha, lý do xin vào hóa 2 = được chứ ko phải toán 2 hay lý 2 là ở bài viết này đây :))

Đã viết vào kia cho đỡ ngại rồi Kiên lại lôi ra đây :-s

bác đã viết:
Tớ cũng quý lớp mình mặc dù cảm giác như càng ngày nó càng cạn đi thì phải :( giống như h này 1 năm về trước :((
Cháu cũng thấy sao ấy bác ạ :( Quý thì vẫn biết là quý rồi nhưng có những lúc tự nhiên thấy rõ là nó đang chảy mất, chảy rất rộng và rất nông :((

đồ khốn nạn thì ra là thế đấy .Người bít pas của tui chỉ có con malu thui ===>nó tung lên ba cái tin đồn nhảm đó:((

Trịnh Dương Thanh Tùng đã viết:
đồ khốn nạn thì ra là thế đấy .Người bít pas của tui chỉ có con malu thui ===>nó tung lên ba cái tin đồn nhảm đó:((
sms of TDTT đã viết:
bo ngay cai dong i am abc di buc minh roai do
:eek: :eek: Cái đấy ko phải tớ làm :(( Cậu cứ hỏi mọi người mà xem :-s :-s Buồn cười thật đấy, ai bảo cậu là tớ biết pass cậu thì tớ làm đc cái đấy :-s :-? Cậu thử cho đứa khác pass xem nó có sửa đc ko :| Hay nhỉ, chính cậu có pass trong tay mà cậu cũng có sửa đc đâu :(( Sao lại đổ cho tớ :|

Đc rồi, để tớ đi hỏi xem làm thế nào để bỏ rồi tớ bỏ hộ cho :)>-

Back
Bên trên