[H20] - Hái Hoa :D

nam ngoai 1m78, nam nay 1m83
thật là một sự bênh hoạn....8-} với chiều cao ấy sao bạn ấy ko tập br chăm lên để vào tuyển mà cứ canh cánh nỗi lo với sâu lúa thế...:|

quả thật tớ mơ ước Pôn cho tớ tí chiều cao để bất kì người nào cũng có thể nhìn đc gáy tớ khi "đằng trước thẳng"...:| :|

bọn nó di cư xuống dưới bổ túc kiến thức cho Pôn đến nó về mở mang đồng ruộng mà, định bắt luôn thằng Bảo qua đây nữa
uh mà tớ cũng ko hiểu sao Bảo ngồi chỗ ko ăn nhập đến thế...:D chả có Dương, HH, Pôn, Đạt....:-?

----------

tớ hỏi nhờ thằng Giang nó có onl ko...8-} ( tính cả game....8-|)

ca nha minh chuc mung sinh nhat ban DAO TRANG cai nhi
HAPPY BIRTHDAY TO TRANG

sao Đào Trang sn thấy Kiên với An Trang cứ lũ lượt kéo nhau lên HAO chúc mừng thế...;;) mọi khi chả thấy đâu...;;)

----------

Kiên...:D điểm chất lượng 14 kìa...:D cho tớ đọc bài chất lượng ấy phát nhờ...:D

----------

nhầm
:|
bài viết 14 bài...:|

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
đại cương trước đi :| rồi vô cơ + hữu cơ :|

sơ cấp :))

đại cương là " cao cấp " hả :-s , hỏi mới bit :|

vì lớp 10 bọn tớ học địa lí đại cương -_-, tưởng nó dễ :|

Trần Huyền Trang đã viết:
sao Đào Trang sn thấy Kiên với An Trang cứ lũ lượt kéo nhau lên HAO chúc mừng thế...;;) mọi khi chả thấy đâu...;;)

----------

Kiên...:D điểm chất lượng 14 kìa...:D cho tớ đọc bài chất lượng ấy phát nhờ...:D

----------

nhầm
:|
bài viết 14 bài...:|
hix đừng động vào nỗi buồn của tớ như thế chứ Trang:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Cho bon chen 1 tí , xin hỏi lớp mình có ai dùng colgate không nhỉ ? Tớ đang kiểm tra tình hình tiêu dùng sản phẩm mà :))

:D Anh con jai cả, con thày chủ nhiệm tớ đang học ở ĐH Con-gết <University of Colgate>, Mỹ. Năm nào anh í chả gửi về cho thày cả thùng Colgate trắng bóng :-s

Hình như Hóa 2 có cô dạy đia xinh lắm hở /:) ...đia hôm nào nhẩy có ji` cho em lên học ké zới /:) :x

Kiên đã viết:
Và anh mơ ước sẽ có em mình cung nắm tay bước trên con đường, và muôn sắc màu tình yêu em đẹp hơn!:x
8-} ngoài câu này khó hiểu ra thì còn lại thật là b-);;)
@chick:đây đây,tớ giỏi Hóa lắm=)) tớ giúp cho;;) giá rẻ;):p
Truong thon LUU PHAI cua lop minh nho uong sua trau do dan lang gop nen nam nay da cao hon nam ngoai 5cm
nam ngoai 1m78, nam nay 1m83
Ôi:(( thằng này khốn nạn vật:(( làng nó hình như ăn cắp bí quyết của dân làng phù đổng à?:((

Vũ Trung Kiên đã viết:
oe'. xem lai ho to ket qua cai mylink oi!:eek:
ket qua phai la: x=k.pi or x=(-1)^n.pi/6 + m.pi or x=11.pi/6 +2 n.pi or x=-5.pi/6 + 2p.pi:-/ :eek:
Hình như kết quả kia đúng đấy :)
Cũng trùng phần lớn với KQ của cậu còn gì :)
Cậu xem lại đi :p

Chào thân ái và quyết thắng :>

------------

"Bạn nào vào sau thầy đc coi là muộn"

Giang 1 lần chạy vội lên trước cửa, nhìn thấy thầy đi vào ...

"Để em :> Thầy cứ sơ vin đi đã"

Chúc mừng sinh nhật Pôn:>
và cảm ơn anh đang mang đến cơ hội làm đẹp cho phụ nữ trên toàn thế giới
Chúc mừng sinh nhật Bảo Đao Đaob-)
Chúc mừng sinh nhật Đạt ma sư tỉ:))
Chúc mừng cả sinh nhật của Đào Trang cô cô nữa:)

bạn nào cho mình bít hôm nay có những môn gì với :((.
Hôm nay chuyển chỗ đấy có gì đổi lá thăm cho nhau nhé :D

----------

các bạn thấy avatar mình ntn??? tuy bị đụng hàng với Hà Linh nhưng dù sao thì đây vẫn là ý tưởng của tớ:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thông báo thông báo :Bạn muốn tăng chiều cao mà ko phải chịu tác dụng phụ ư???? ;) Hãy liên lạc với chúng tôi :"Tổng công ty LƯU PHÁI -chuyên kinh doanh các mặt hàng sữa trâu bò giàu Canxi và Vitamin D" :> Chúng tôi xin đảm bảo các bạn sẽ tăng chiều cao là ít nhất 5cm/3 tháng
ko tin àh???====>lên lớp 10h2 mà xem tổng giám đốc công ty từ 1m78 sau 3 tháng uống sữa trâu thử nghiệm =>1m83 :D

uh thì 11h2 nhưng nói chung h2 la` được roai`maf nik của an trang là gì ý nhỉ?????????????????

----------

àh mà này các bạn thấy việc đổi chỗ hôm nay ntn??? Tớ thấy cứ silly ntn ấy. Chỉ tội nghiệp Tâm xôi nó suýt khóc đấy![-(

mọi người cho hỏi nhát...
"alumni" là học sinh mới ra trường hay học sinh tốt nghiệp?!

*Sora*

Back
Bên trên