[H20] - Hái Hoa :D

hỏi cái giề?về nhà mà tra từ điển chứ còn lên đây hỏi.

AI EM ỚI
đó là cụm từ mà bôi đen cái khoản sau bài viết của bạn TDTT mà có thể dễ nhận ra ;))
sau sự bàn toán của dư luận bạn tự nhận ra mình ấy thật, thế là bạn ấy luôn ...
;)) thẳm sâu trong con người trong trắng ;)) ới :))

Không thể trách cứ thầy Hoàng!
http://www6.dantri.com.vn/giaoduc-khuyenhoc/2006/9/141918.vip
@-)
;))

Chỉnh sửa lần cuối:
sao topic lop minh dao nay vang the. DUng la "nhan tai nhu la mua thu".
cac ban tich cuc viet bai di nao.
Chang co chuyen ji cung cu viet di. CO the chi don gian la chuyen xanh pon voi con trau thui:))
TRÂU KIA NGỰ Ở TRÊN ĐỒNG, LỚP TA AI KHỎE ĐƯỢC DƯỜNG NHƯ PÔN:)) :))

Vũ Trung Kiên đã viết:
sao topic lop minh dao nay vang the. DUng la "nhan tai nhu la mua thu".
cac ban tich cuc viet bai di nao.
Chang co chuyen ji cung cu viet di. CO the chi don gian la chuyen xanh pon voi con trau thui:))
TRÂU KIA NGỰ Ở TRÊN ĐỒNG, LỚP TA AI KHỎE ĐƯỢC DƯỜNG NHƯ PÔN:)) :))
Kiên hôm nay được mấy em gì đó gọi là "bí thư quyến rũ"
mà dạo này là ấy lắm đấy
toàn ấy thằng Pôn
:))

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
Kiên hôm nay được mấy em gì đó gọi là "bí thư quyến rũ"
mà dạo này là ấy lắm đấy
toàn ấy thằng Pôn
:))
:)) "bí thư quyến rũ" á ;;) Mấy em 10H2 ah ;;)
Sao thấy Kiên bảo Ới hay quay sang Kiên chớp chớp :-?

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
:)) "bí thư quyến rũ" á ;;) Mấy em 10H2 ah ;;)
Sao thấy Kiên bảo Ới hay quay sang Kiên chớp chớp :-?
co phai hay dau, noi vay xau ho chit:)
chi thinh thoang thui:))

Kiên năm nay thì sợ rồi...:)) mấy bạn A2 còn tia nữa là...:)) =))

rất chi là vui...:D :

một là vì Ới cứ đúng Ới... từ bản chất nay lại thêm bề ngoài...:)) đặc sắc và tinh tú vô cùng...:))

thứ hai là @mylink: CC...;;) tớ í...:D 10.620.793 ở level 82 rồi....:> :D nhưng tớ chả hiểu đến khi nào mới chấm dứt trò này...8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
mà dạo này là ấy lắm đấy
toàn ấy thằng Pôn
:))[/QUOTE]
" ay" la ji ha hoang ui? ko hiu?:-/
hom nay lop minh co 1 cuoc dai chien.....:-s
chan that, hoc voi nhau 1 nam rui ma con danh nhau vi may cai vo van. Lop minh ro vui, thinh thoang hoi wa da nhung ko nen dung vu luc. Nhat la xanh pon i', truong thon phai ra dang truong thon chu...:-s bun wa[-x

----------

con chuyen lam giao luu
co phai 3 lop phai lam chung ko, lam trong 35':((
wa dang the
:((

Trần Huyền Trang đã viết:

@mylink: rất chi là vui...:D

một là vì Ới cứ đúng Ới... từ bản chất nay lại thêm bề ngoài...:)) đặc sắc và tinh tú vô cùng...:))

thứ hai là CC...;;) tớ í...:D 10.620.793 ở level 82 rồi....:> :D nhưng tớ chả hiểu đến khi nào mới chấm dứt trò này...8-}
eo ơi gì mà tởm thể :)

Kiên oánh chữ TV đi :-s Nhìn thế kia mỏi hết cả mắt :-s
Mỗi người một tính cách, bắt mọi người ko bao h cãi nhau cũng đâu có đc :)

----------

Tự nhiên tô bích sôi nổi ghê gớm :D

Mỗi người một tính cách, bắt mọi người ko bao h cãi nhau cũng đâu có đc
hôm nay trong lúc căng thẳng, cả Quỳnh Chi và Hà Linh đều nhìn mọi thứ với sự ngỡ ngàng, lo âu... thì tớ cười tươi...:D đến khi thấy bọn nó xô nhau tớ vẫn cười tươi...:D mãi 5 phút sau mới hiểu là đang cãi nhau... hết cười tươi...:| nhưng chả ai giải thix wat happened...:|

----------

eo ơi gì mà tởm thể
:"> phởn một tí...:">

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào các anh chị. Đây là topic H2 05-08 phải không ạ ? Cho em hỏi anh chị nào có cái đề thi lên H1 mọi năm thì cho em với :x

Hoàng đã viết:
AI EM ỚI
đó là cụm từ mà bôi đen cái khoản sau bài viết của bạn TDTT mà có thể dễ nhận ra ;))
sau sự bàn toán của dư luận bạn tự nhận ra mình ấy thật, thế là bạn ấy luôn ...
;)) thẳm sâu trong con người trong trắng ;)) ới :))
@-) Sao chị Tùng lại để thế nhờ :-B

rất chi là vui...:D :

thứ hai là @mylink: CC...;;) tớ í...:D 10.620.793 ở level 82 rồi....:> :D nhưng tớ chả hiểu đến khi nào mới chấm dứt trò này...8-}
Đùa :| Ấy ăn cái gì mà trâu thế chứ :|

Nguyễn Anh Tâm đã viết:
Chào các anh chị. Đây là topic H2 05-08 phải không ạ ? Cho em hỏi anh chị nào có cái đề thi lên H1 mọi năm thì cho em với :x
Đề thi năm vừa rồi chị đưa em Vân Hạnh rồi đấy, bảo H photo cho.

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay trong lúc căng thẳng, cả Quỳnh Chi và Hà Linh đều nhìn mọi thứ với sự ngỡ ngàng, lo âu... thì tớ cười tươi...:D đến khi thấy bọn nó xô nhau tớ vẫn cười tươi...:D mãi 5 phút sau mới hiểu là đang cãi nhau... hết cười tươi...:| nhưng chả ai giải thix wat happened...:|

----------

ầy
hôm nay cũng thấy
Hưng đi ra mặt hầm hố
Pôn thì chửi thề
:|

----------

Nguyễn Anh Tâm đã viết:
cái em lê vân hạnh có hàng đấy ;;)

----------

chuyện là thế này:
Vào 1 ngày đẹp trời, "khi trời trong gió hẹ sớm mai hồng- Dân Lưu Phái cưỡi bò đi đến lớp". Sau 2 tiet hoc đầu tiên, rất vui vẻ, xanhpon ra chơi voi tam trang vui vẻ hơn bao h het. Chàng nhẹ nhàng bước những đôi chân uyển chuyển va vung chắc như kiềng 3 chân:)) . Chàng bước tới gân Dioxin va vuót má 1 cách rât trìu mến. Và Dioxin đã đáp trả sự trìu men ấy = 1 cái vuót ve, dù có hơi mạnh nhung đấy cũng là 1 tình cam của Dioxin cũng như toàn thể gia đình 11H2 danh cho PÔN. Nhưng thật ko may, điều đó đã dẫn đén 1 sự hiểu lầm ghê gớm. Tiết 4, Xanhpon ngồi học nhưng van nuôi í chí phuc thu. Và khi hết h, Bụp...bụp...bụp...:(( :(( :(( :(( :((
Tớ hi vong 2 bạn ko jan nhau nữa và hãy trở lại làm bạn tốt của nhau nhu ngày nào. Tớ thực sự hi vong như vậy và ko muốn có bất kì 1 TH nào nhu thế nay nữa.
[-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o<

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
ầy
hôm nay cũng thấy
Hưng đi ra mặt hầm hố
Pôn thì chửi thề
:|

Trung Dũng vào can ngăn như đúng rồi :)) Quay lại bảo tớ cũng chả biết chúng nó cãi nhau chuyện gì :))

Cuối cùng Hồ Ngọc Hà mở dịch vụ kể chuyện 500VNĐ/lượt ;;) Hoá ra là bạn Hưng dùng tập giấy oánh bạn Hà, Hà va vào Hoàng, Hoàng đi hỏi tội Hưng :| 2 bạn abc :| Hình như nguyên nhân sâu xa là thế này, Hà kể: "Tao tưởng thằng Hưng nó lấy cái xyz của tao nên tao mới hỏi nó -> nó cáu" Trung Dũng: "Uh, cái đấy tao lấy đấy" 8-}

==> Tại Trung Dũng :))

chuyện là thế này:
Vào 1 ngày đẹp trời, "khi trời trong gió hẹ sớm mai hồng- Dân Lưu Phái cưỡi bò đi đến lớp". Sau 2 tiet hoc đầu tiên, rất vui vẻ, xanhpon ra chơi voi tam trang vui vẻ hơn bao h het. Chàng nhẹ nhàng bước những đôi chân uyển chuyển va vung chắc như kiềng 3 chân . Chàng bước tới gân Dioxin va vuót má 1 cách rât trìu mến. Và Dioxin đã đáp trả sự trìu men ấy = 1 cái vuót ve, dù có hơi mạnh nhung đấy cũng là 1 tình cam của Dioxin cũng như toàn thể gia đình 11H2 danh cho PÔN. Nhưng thật ko may, điều đó đã dẫn đén 1 sự hiểu lầm ghê gớm. Tiết 4, Xanhpon ngồi học nhưng van nuôi í chí phuc thu. Và khi hết h, Bụp...bụp...bụp...
Tớ hi vong 2 bạn ko jan nhau nữa và hãy trở lại làm bạn tốt của nhau nhu ngày nào. Tớ thực sự hi vong như vậy và ko muốn có bất kì 1 TH nào nhu thế nay nữa.

cái tiếng "bụp bụp" sao mà ghê thế...:|

Back
Bên trên