[H20] - Hái Hoa :D

tình hình là thế này: tao viết cái này là thử nghiệm, ko kể chuyện trực tiếp mà theo kiểu liệt kê nhân vật, đến ai là viết người đó. nhưng nói chung là kiểu này có thể ko hay, thế xin anh em cho ý kiến:chán quá ko chấp nhận đựoc thì góp ý, ko có gì phải ngại. tao sẽ cố gắng tiếp thu nếu kịp sẽ sửa lại còn nếu ko kịp thì thôi ko viết nữa. đại khái ai đọc được thì phiền có một dòng comment cho tao còn biết.

Vê L** =))
tao thik nhất là đoạn này:

"Bựa công" xưng bá giang hồ từ lâu mà vẫn ko ngừng luyện tập tăng cường, khiến ngôi vị độc tôn Võ lâm minh chủ, Thiên hạ đệ nhất bựa đời càng thêm vững chắc. Bựa công của hắn có thể phát tiết qua bàn tay, tỉ như chạm vào máy ảnh của Tâm xôi là nhiễu sóng hỏng luôn

Thế sau tứ đại danh bựa là cái gì thế? Viết tiếp đê =))

tình hình là thế này: tao viết cái này là thử nghiệm, ko kể chuyện trực tiếp mà theo kiểu liệt kê nhân vật, đến ai là viết người đó. nhưng nói chung là kiểu này có thể ko hay, thế xin anh em cho ý kiến:chán quá ko chấp nhận đựoc thì góp ý, ko có gì phải ngại. tao sẽ cố gắng tiếp thu nếu kịp sẽ sửa lại còn nếu ko kịp thì thôi ko viết nữa. đại khái ai đọc được thì phiền có một dòng comment cho tao còn biết.

có ai phản đối gì đâu ;;)
viết tiếp đi chứ
lúc nào chẳng theo dõi
chả qua là vô đối quá ko biết comment gì thôi :-j

sốc nhiệt, thể loại uống thuốc bắc mà đã " thăng" thế này rồi =)) nó say thì thế nào nhỉ o . O

dạ vâng nó uống thuốc bắc cùng đức chấy
2 anh fer đến mức 1 anh ko ngủ đc đi giật chăn mọi người
1 anh thì mãi mới ngủ dậy

........

lớp hóa 2, anh chị có ai tham gia đá cầu thì đưa danh sách lên đây cho em nhé, để bọn em còn sắp xếp,
(truyện hay quá)

đã bảo cho lớp chị đặc cách mà :"> vào thẳng bán kết luôn đi :">

hóa ra là anh ạ, em có biết đâu, anh phải nói rõ danh tánh ra chứ,....em tưởng cái thằng bạn trên mạng của em (chưa biết mặt nó) :D
thì các anh chị vào vòng trong chứ sao nhưng cũng phải cho em cái danh sách để còn xếp cho hợp lý chứ, nhưng vào vòng 2 thôi, chứ lớp hóa 2 có 4 đội mà vào thẳng bán kết thì thà các anh chị tự tổ chức cho xong ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
:p ừ đc rồi :D thôi danh sách làm gì
mai tiết 3 ra đấu luôn :p
em xem 12h rồi liên lạc thế nào đc đội hình :))

chắc lớp chị tầm 2 đến 3 đội thôi :">
nói chung chị cũng ko biết ;;)

thế chị đá thì có đc vào đặc cách vào vòng 2 luôn ko ;))

ngây thơ này 8-> :D

Boot of travel : (

Đực công của Kiên đã giúp anh đứng đc trên mặt nước : (

hoành tá tràng ko kém là Long sex, anh tỏa hào quang @-)

vẫn là baby mà, ko cần khẳng địng lại đâu =)

...

tối qua fer quá :">

=)

ai biết host nào ở VN cho up cả cục .rar lên pm cái, làm trâu chó trên photobucket khổ vcl ra : (
máy sơn già ko có ảnh tập thể :(

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là áo lớp hơi có vấn đề mày ah! Màu đỏ ko nôi lắm

màu đó giống trong phim chưởng .__.

Chỉnh sửa lần cuối:
vậy cứ cho là lớp anh chị có 3 đội đi nhé, bọn em sẽ xếp

ảnh kiên trong blog Đức ới mới gọi lag bay :))
Nhìn hay thế chứ :))

----------

Ra mắt mọi người :))

Chỉnh sửa lần cuối:
kể các anh chị có 4 đội thì vừa nhỉ, đằng này ...

Back
Bên trên