[H20] - Hái Hoa :D

anh nào có thể tham gia thì gặp bọn em nhé, chiều thứ 4 (bọn em học thể dục ý mà) hoặc có thể thì đăng ký luôn trên đây cũng đc
các anh chị rủ đc càng nhiều càng tốt nhé

em quảng cáo nhờ 1 chút ạ :D

Đến với đêm dạ hội trường ngày mai (31/10), chắc hẳn bạn sẽ có một buổi tối tuyệt vời, đậm chất Halloween, hãy làm cho buổi tối của mình trở nên ấm áp, ý nghĩa hơn bằng việc ghé vào trại Hoàng Gia của chúng tớ (trại do liên quân 11Trung, 10Toán211Toán2 dựng =P~)

Trại Hoàng Gia nổi bật với màu vàng chủ đạo, cùng với đèn rực rỡ, cách bày trí đúng theo phong cách Hoàng Gia sẽ khiến bạn thấy ấn tượng :eek: :eek: :eek:

Trại Hoàng Gia còn dc bài trí mang nét cổ tích với các nhân vật từ truyện cổ tích 8-> như Hoàng Đế, Hoàng Tử, Hoàng hậu, phù thuỷ, cô tiên (do chính các thành viên của 3 lớp chúng tớ hóa trang thành :"> :)>- ).

Trại có táo $-) bánh của hoàng cung $-) nước giải khát :)>- có phần bói toán, ảo thuật :eek: cùng với các trò chơi đặc biệt kun :x là nơi nghỉ chân tuyệt vời, chắc chắn sẽ làm chuyến dạo chơi vào đêm Halloween của bạn thêm phần lí thú :)>-

Hãy đến với trại Hoàng Gia của chúng tớ , các bạn sẽ đc đón tiếp nhiệt tình ;))
<:p <:p <:p <:p <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
@Phúc

em có phải nhóm mà hay đá cầu dưới sân ko

cái nhóm mà sn 92 năm ngoái + năm kia hay đá với bọn anh ấy :))

vâng vâng, chứ còn ai nữa hì
lên lớp 10 bọn em mới quyết định tổ chức giải, các anh nhở tham gia nhé,
mà em gặp anh chưa nhỉ

bọn mà bé bé cao cao đá cầu ý quên rồi à x(

gặp hết rồi

@Ới: sao hôm nào về sớm đều thấy mày đã vào pt topic ngày hôm đấy thế nhở :((

sai thật mà :)) ko vào đc :D

các em lớp 10 đú theo mình năm ngoái :D có 2 em sinh đôi Bình - An :x :x
các em tổ chức vào tiết 3 ngày thứ 3 đi \:d/

status thầy Cường Sh: H/s lop 12 làm bài ung dung di truyen. Gui vao hop thu cho thay. =))

bó tay, thế này thì ai biết mà gửi :-j

sai thật mà :)) ko vào đc :D

status thầy Cường Sh: H/s lop 12 làm bài ung dung di truyen. Gui vao hop thu cho thay. =))

bó tay, thế này thì ai biết mà gửi :-j

=)) Pôn gửi đấy

đúng rùi, có 2 đứa sinh đôi Bình và An, có phải chị là cái chị xem lớp em đá giải rùi bảo chất lượng kém quá hem:-w :-w, đó chỉ là vòng bảng nên thế
còn tổ chức vào tiết 3 là sáng hay chiều ạ, lớp em học chính buổi sáng, nếu ko có thể tổ chức vào thứ 4 cho xông xênh ;)) ;))

tham gia tinh thần thể thao là chính , tiền đâu fai vd [-( ...
Ới mày bị ám ảnh về Lucas vừa vừa thôi...ko bt chút nào :|

đúng rùi, có 2 đứa sinh đôi Bình và An, có phải chị là cái chị xem lớp em đá giải rùi bảo chất lượng kém quá hem:-w :-w, đó chỉ là vòng bảng nên thế
còn tổ chức vào tiết 3 là sáng hay chiều ạ, lớp em học chính buổi sáng, nếu ko có thể tổ chức vào thứ 4 cho xông xênh ;)) ;))

đúng rồi :D chị đấy :">
thế em là em nào ;;)

lớp chị học buổi sáng, mà nói chung lớp 12 bận lắm, nên ko thể tự nhiên đến trường buổi chiều để tham gia đá cầu đc :p nên là tốt nhất là các em cứ thi tầm vòng bán kết đi, đặc cách các anh lớp chị vào luôn ;;) thì thứ 3 tiết 3 buổi sáng đá ;;) hoặc là bất cứ giờ 20 phút nào nếu có thể :)

:"> tại Long với Đức Linh bảo tớ là manager nên tớ thay mặt trả lời thế đc ko :">

tiền thưởng thì chắc là góp tiền lại rùi, ko thì các anh chị cho ý kiến nhé
các anh chị học buổi sáng thì tốt quá, bọn em toàn đá vào giờ 20' và đầu giờ lúc 7h :D
chị Linh rủ thêm càng nhiều càng tốt nhé, sẽ đá đôi, ko biết sẽ tự chọn đôi hay sẽ chia cặp công khai :D, vì em nói thật, nếu tự chọn cặp thì lớp em sẽ ẵm sẵn 1 chức vô địch :D (thách thức lun)
thế chị Linh là chị lúc đó đăng ăn mỳ hay ko ko ăn mỳ ạ, em là người đứng đối diện, ở chỗ cái cột ấy, em thấp lắm :D

Back
Bên trên