Hội seven love(đau hơn chó cắn)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lại Thùy Liên đã viết:
thêm nữa này...ấy đừng bao giờ mang tình yêu của mình đem so sánh với người khác, đừng bao giờ bảo người yêu mình không hay bằng người yêu của bạn mình, hoặc một ai khác. BẠn cung đừng yêu cầu người yêu phải làm một điều gì lãng mạn như một kịch bản phim hay là một câu chuyện mà bạn được nghe kể. Vì là tình cảm nên cần để nó tự nhiên, không nên bắt ép nó theo một khuôn mẫu nào hết...

=D> =D> =D> --> quan tâm đến nhau ( chân thành thực sự ) ... 1 cách đơn giản chỉ cần " hôm nay mày thế nào ?? khoe ko ^^ :) "

tao tự nghĩ ra đó.sợ chưa.nhưng tiếc là chưa bao giờ yêu để thực hành cả.cô nào yêu tao là sướng lắm đó

... hic .... hóa 2 có khác ... hội hoang tưởng ...

Vãi ghét cái thói spam nhạt nhõe :)|, có viết lách cho tử tế ko thì bảo :)|
Bí quyết để làm mọi người thấy ty đpẹ hơn, rất đơn giản, đó là giữ gìn sức khoẻ, trưa nên ngủ 1 ít :D, ko sẽ mệt mỏi, làm người kia ko đc vui bằng mọi khi :D

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Vãi ghét cái thói spam nhạt nhõe :)|, có viết lách cho tử tế ko thì bảo :)|
Bí quyết để làm mọi người thấy ty đpẹ hơn, rất đơn giản, đó là giữ gìn sức khoẻ, trưa nên ngủ 1 ít :D, ko sẽ mệt mỏi, làm người kia ko đc vui bằng mọi khi :D
Chưa chắc...... theo anh thì nó là sự tự tin.... tất nhiên là phải có những cái khác nữa nhưng cái chính là trông mình tự tin là tự nhiên đã đẹp hơn rồi...

À ko em ko nói là tất cả, tự dưng hôm nay là ngày đầu tiên kể từ khi có bg em ngủ trưa, tự dưng chiều thấy vui vẻ hẳn lên, nch với bg có duyên hơn :p
CÒn tự tin thì... công nhận đúng :p

À.... thực ra ngủ trưa nhiều lúc có lợi nhưng nhiều khi có hại... mấy hôm trời oi oi mà ngủ trưa (nhất là ngủ lâu) thì đến lúc dậy cứ gọi là 8-}

anh ơi em xin anh.hội đây là hội thất tình chứ có phải hội tư vấn sức khỏe đâu mà anh cho vài thông tin bổ ích nhưng không ăn nhập gì với chủ đề vào thế.

Có phải cứ yêu là phải nói I luv u ko ?
Có phải cứ yêu là phải thể hiện ra ko ? :|

Đỗ Diệu Linh đã viết:
Có phải cứ yêu là phải nói I luv u ko ?
Có phải cứ yêu là phải thể hiện ra ko ? :|
tớ nghĩ là chưa chắc:D , có nhiều người thik/yêu nhưng ko nó ra, nh` khi nó thú vị hơn cái j` cũng bộc bạch ra nhiều, nói chuyện với nhau dễ hơn, đối xử thoải mái hơn
nhưng có những lúc ko nói ra rõ tc của mình, đối phương sẽ ko biết đường nào mà lần :|, VD như khi bạn ý ko biết tc của mình đối với bạn ý là ntn sẽ đi thik người khác chẳng hạn 8-}
nói chung là tùy từng trường hợp

Không nói ra thì khó chịu lắm, một cảm giác pha trộn của đau và buồn (đã trải qua rồi :()

@ Linh : theo tao, y là phải nói, y là phải thể hiện, nhưng nhớ là chỉ như vậy khi đã thực sự Y !!! :)

Trần Hoàng Nam đã viết:
anh ơi em xin anh.hội đây là hội thất tình chứ có phải hội tư vấn sức khỏe đâu mà anh cho vài thông tin bổ ích nhưng không ăn nhập gì với chủ đề vào thế.
Tại thằng Hoàng Sơn khơi mào trước mà [-x
Có phải anh tự dưng nhảy vào nhẳn nhủ đâu? [-x :-&

@ Sơn : tao k hiểu thực sự yêu là thế nào hả mày ? :|
@ Châu : Ờ có lẽ thế ! :( Đôi lúc thấy khó chịu nhưng dù sao nó cũng ko tạo cho mình cảm giác nhàm chán :p ;)

Nghe tả thì cũng chả hiểu đc... yêu 1 lần thì tự khắc biết :))

tả gì chứ tả tình yêu thì đảm bảo chuyên văn cũng 1.bởi nó còn hơn là 1 khái niệm trừu tượng nữa.nhưng ai yêu rồi thì tả còn hay hơn cả chuyên văn nữa(Đề tài hấp dẫn hơn hẳn TK)

Yêu rồi nên phải quên đi thì khổ không thể nào tưởng tượng nổi.
Love is like a butterfly . The more you chase it , the more it eludes you. But if you just let it fly, it will come to you when you least expect it.

Love can make you happy but often it hurts , but love's only special when you give it to someone who is really worth it. So take your time and choose the best.

Tình cảm của ấy quả thật là quá sâu nặng rồi.
To My Friends Who Are............HEARTBROKEN
Heartbreaks last as long as you want and cut as deep as you allow them to go. The challenge is not how to survive heartbreaks but to learn from them

Uhm, theo tình tình phớt, phớt tình tình theo...
Phải để butterfly bay thôi, cứ bám theo làm j để tự bở rồi tự chán...
Phải quên đi
Và đâu chắc ng mình chọn đã hoàn toàn xứng đáng...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên