Hội seven love(đau hơn chó cắn)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dù thg` đấy thực ra cũng chẳng thật lòng gì
Nhg bị 1 thg` ghê ghê như thế cưa thì thật là ác mộng Linh ạ
Tao sợ và ghê,ghét ,chẳng có từ gì diễn tả nữa
Chưa ghét thg` nào như thg` đấy
Bị nó cưa thì 8-}

ố ỳe lắm :)) khoái từ này thế =)) ố ỳe :))
uh được bạn ý cưa thì em ố ỳe phải biết =))
mà hình như lũ con trai ko biết đố ố ỳe của nó đâu :-? gớm dễ nó cũng chả biết :)) chỉ có cn gái biết thôi

đồng ý với bạn Tân, nếu như đứa kia không đi quá xa, không quá làm phiền mình thì nói chung không nên tiêu cực quá...nếu không thik thì nói thẳng từ đầu...cố gắng đạt được tìng yêu của mình là điều ai cũng muốn...chỉ vì mỗi người một cách, không hiểu nhau nên gây hiểu lầm, phiền phức, khó chịu mà thôi...Hãy thử đặt mình vào hoàn cảnh đó...cảm giác khi thik một người như thế nào...rồi hãy tìm cách mà cư xử cho hợp lí...Nhiều khi với một số người không thể tử tế được...lúc đó còn tùy người, tùy hoàn cảnh....hết

Hờ hờ nghe mọi người nói chuyện của Tân rồi :D
Thôi dù sao cũng chỉ là góp ý, cũng ko nên đả kích quá, người ta có chuyện của người ta :D, chỉ cần nó thấy nó ko làm gì sai và ko thấy ảnh hưởng đến tự trọng của mình là đc rồi mọi người ah, nó đủ chín chắn để hiểu chứ đâu cần bọn mình dạy khôn :D.
Thế nhé Tân, tao cũng ko biết chuyện nên ko tiện nói nhiều, chỉ biết động viên mày làm gì thì làm, đừng để con gái nó ghét mình :D

ờ ờ, cầu mong là đc thế 8-}, chứ ấy đừng là cái thể loại mồm thì nói đã hết thích nhưng thực ra đek tha người ta ra b-(b-(b-(

nãy nói hơi nặng lời tí :D, có j` sơ suất xin đc lượng thứ 8-}
mỗi tội tại nó cứ hay lôi chuyện ấy thế này ấy thế kia ra than thở với tớ nên cũng bức xúc lây :D
mà lại còn liên tưởng đến chuyện của mình nữa chứ ...../:)....../:)......bực chết đi được

<đã xóa 1 đoạn do bị yêu cầu 8-}8-}8-}>

Chỉnh sửa lần cuối:
hic ... lúc ( chúng nó )mới lập cái topix này ... tao cứ tưởng hội spam sẽ vào đây tung hoành ... ko ngờ nhìu bác vào đây ... thế :| ... chậc 7 love số lượng lớn :|

----------

hic ... chả đọc kĩ xem trên kia viết gì >:) nhưng mà thấy có vẻ cao xiu wua' ( bài bác tân í :| /:) )

love = cry
friendship = smile(s)
[-x [-x [-x
=D> =D> =D>
so --> [strike]love[/strike] --> just " friend " !!!

0:) 0:) 0:)

< ế gòy :| >

Chỉnh sửa lần cuối:
Hô hô, Tân ơi, ai bắt mày ở lại Hội với tư cách 1 thằng bị ĐAU HƠN CHÓ CẮN đâu, anh em ở đây bên ngoài thì là tâm sự với nhau nhg thực chất thì ngoài chuyện đó còn là mở rộng quan hệ 0508 mà :D

Anh Sơn vẫn chăm Spam nhỉ
Sắp lên 5k bài được 5 sao rồi đấy
Bao giờ thì em mới = được nhỉ

Mà tớ mới 7love sáng nay.
Chuyện này cũng đang :(,chẳng muốn nói lại nữa
Quên đi là cách hay nhất

SAo lại cứ phải là ng` yêu khi làm bạn ko phải là tốt hơn cho cả 2

dzị tớ kết một anh...cũng được một thời gian bình yên mờ tự dưng ở đâu có một.. nhảy vào...:(( :(( :(( làm thía nào bi chù...
cái này không thuộc phạm vi hội nhưng mờ cứ lên hỏi biết đâu ai có cao kiến thì tớ tạ ơn ....

@ Tân : thế thì tốt, từ h ở lại Hội với anh em :)) Mà tao bảo đừng nói cái kiểu CẬU CẬU TỚ TỚ, nghe ngứa lắm /:)
@ Hương : hì hì thui quên mấy cái chuyện này đi em à, trừ phi chuyện em vừa nói ko liên quan gfi đến cía thằng ... :|
@ Trang : hì hìo ấy ơi tự tin vào mình tí đi, nếu ấy đủ lôi cuốn để giữ thằng kia thì ko phải lo đâu, còn nếu nó bỏ rơi ấy theo người thứ 3 thì loại con zai đó cũng chả cần tiếc ;D

cậu tớ thân thiết cho vui.tao thấy ai muốn cậu tớ thì tao chiều chứ thường thì bọn nó đòi xưng mày tao cơ.
với bạn Trang thì thằng Sơn nói sai rồi, bạn ý thích người ta chứ người ta có thích đâu mà đòi giữ làm của riêng.ấy cứ cạnh tranh đi, chả có giề mà sợ cả.đứa kia chắc chưa phải hoa hậu đâu àm ăn được ấy.

Đụ má từ sau tao cấm thằng Hoàng spam nhạt như *** !!!! Làm anh em đọc chán chả buồn reply, làm Hôi lung lay sắp sụp rồi đó /:) !!!
Hôm nay ngồi cả h Địa nghe mấy đứa bạn phân tích mình, kết luận 1 câu cho trưởng Ban Tư Vấn - lăng nhăng !!! Anh em cũng cho ý kiến cái :))

thôi thằng Hoàng đừng phá nữa tao đã định nói rồi.tự nhiên hội đang đông vui ông vào câu cái bài nhạt thếch=>chả ai có thể trả lời được nữa.mày ngon rồi thì đừng vào đây phá hoại anh em mình tao không thích nói đâu.đùng nghĩ tao đùa.
@Sơn:không rõ lắm về chuyện tình trường của mày nhưng tao thấy với tôc độ của mày chưa coi là lăng nhăng được.mày còn thua vài thằng tao biết dó.

Sơn như thế ko gọi là lăng nhăng thì còn ai lăng nhăng nữa
Yêu với tốc độ nhanh thật

P/s:Bài này not của Chính:D

Hiz, mọi ng 7love nhìu quá.
Mình thì không biết nói thế nào?
Nó thì...
Mình thì...
Khó hiểu...
Vứt cho câu "anh yêu em" rồi bảo muốn nghĩ sao thì nghĩ?
Rồi lại " câu này anh vừa nói với con ngồi trên anh xong"???
Thôi thì... biết thế...

@ " Chính " : hohô "mày" cũng nghĩ thế à :D
@ Phương : đụng phải hàng đào hoa rồi, tính nó thích trêu gái hay sao ý hả mày :D, khổ :D

nó đùa thế thôi.đừng tin.cái mặt nó thì....ủa mà có đúng thằng mình đang nghĩ không nhỉ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên