Hội seven love(đau hơn chó cắn)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ủa em ơi, cái thằng em nói có phải là cái thằng anh biết ko đó :| Bây h nó ghét em rồi à, hic hic thôi kệ em à, em cũng chả thích nó đúng ko, dù sao nó với em cũng đã có gì đâu, cũng đã là bạn của nhau đâu, thôi mỗi người 1 nơi cũng đc mà :) nếu nó hiểu mà làm bạn với em thì tốt, ko thì thôi ko cần níu kéo :) Xin lỗi em vì những lời khuyên của anh hơi thực dụng và sắt đá, nhưng anh muốn bày tỏ suy nghĩ của anh cho em tham khảo, ok ? ;)

mỗi người có 1 cuộc sống riêng, không thể toàn tâm toàn ý đối với mình như mình đối với họ...
và tại sao những người tôi yêu quí chỉ mang lại cho tôi đau khổ và tổn thương, không người này thì người khác...
nhiều lúc chán nản và thất vọng
những phút vui vẻ thật ngắn ngủi
và sau tất cả
mọi chuyện chỉ là vu vơ
nhưng cái này, có lẽ, không phải thất tình...

Chỉnh sửa lần cuối:
Thg` anh biết đấy chứ ai.
có lẽ nên thế,em cứ muốn toàn vẹn mọi thứ cũng ko được

Phương nói thế ý gì
Ko hiểu lắm
Nói rõ tâm sự hơn đi

cuộc sống chẳng bao giờ trọn vẹn cả :) chọn 1 thứ cho mình :) và sống vì nó...
chỉ chấp nhận tình yêu khi thực sự biết là được yêu thương và yêu thật lòng :(( đừng làm mình hay người khác đau khổ

@ mọi người : cuộc sống này ko hề đơn giản tí nào, ko đơn giản là mình trao tc, và đc đáp lại, ko có chuyện đấy đâu :) Cuộc đời này nghiệt ngã và nhẫn tâm hơn nhiều, đôi khi những thứ ta nhnậ lại đc từ tc chân thành của ta chỉ là sự buồn bã đau khổ :) Nhưng đừng bao h nản lòng, đừng bao h mất niềm tin vào những điuề tốt đẹp trên đời này, Y người ta là để Y chứ đâu có phải Y người ta để mong chờ đc người ta đáp lại :), mọi ngươi thấy tớ nói thế có đúng ko :) Dù ko đc đáp lại tc là 1 chuyện thật buồn.... nhưng bù lại, hãy nhớ cho... ty ko đc đáp trả, nếu là ty thật sự thì nó sẽ là ty đẹp nhất, lâu bền nhất :)
@ Hương : anh rất tiếc khi h đây nó ghét em, nhưng đừng trê góc nhìn của anh, thfi anh thấy em cũng có phần hơi khắt khe quá... em cũng bít người ta đâu dễ dàng quên đi 1 người mà người ta thích hơn 2 năm trời, nhưng ko phải vfi thế mà người ta ko thể mở rộng lòng mình với những người khác, nhất là khi gặp 1 người mình thích nghiêm túc :), phải ko em :) Em muốn mọi thứ phải thật rõ ràng, em muốn nó hoàn toàn chỉ thik em thôi... có phải hơi nghiêm túc và nguyên tắc quá ko :) Anh đá nói chuyện này với em rồi nhưng bây h anh vẫn muốn nói lại.... ngày đó em nên kiên nhẫn thêm, thoáng hơn, cho nó thêm thời gian và cơ hội, cho nó nhận thấy người nó nên quên là ai, người quan trọng nhất với nó bây h là ai :) đúng ko em ? :)

Hì, cho thuê người iu thì có sao? Người ta có cả dịch vụ cho thuê chồng cơ mà! Thuê người iu trong vòng 1 ngày cũng hay đấy chứ! Chỉ tội ko có ai làm khách và ko có ai làm nhân viên thôi!

Mọi người ở đây đang tâm trạng, Hậu ơi ấy làm ơn đừng nói mấy lời lẽ "phản động" thế :D 8-}, gặp người nào đang tâm trạng quá là người ta ... khủng hoảng thêm đấy 8-}

Chết thật
Nhầm ng` rồi
EM tưởng anh nghĩ ng` khác
Ko phải ng` anh nghĩ rồi8-}
Ng` anh nghĩ vẫn thế
EM ko có gì là ko tin nó nữa cả:)

Ơ thế anh còn biết thằng nào nữa đâu nhỉ :|DÙa mai đến lớp anh em mình tâm sự sau, chít chít chả thường xuyên theo dõi tình hình con em :p

Mong càng ngày, mọi người càng không phải vào đây nữa, mong mọi người có bf, gf để không phải buồn thế này( xin lỗi họi trưởng nha...nhưng chắc đây cũng là mong muốn của ấy..:) :) )

Chỉnh sửa lần cuối:
cũng đúng thôi nhưng mà tớ mong thêm là người này không phải vào hội nữa thì có người khác thay thế.:))Chứ nếu không hội buồn lắm.Mà nói ra thì cũng phải cám ơn mấy bạn CE vào hội tâm sự nhiều nên hội mới đắt hàng thế này.;)

Biết là đâu thể ai cũng đáp lại mình, nhưng cảm giác người ấy coi mình như một con số 0 thì đau lắm.
Đằng này, ng đó thấy mình buồn, có an ủi mình, nhưng mình cảm giác đó chỉ là cách đối xử như với bao ng khác.
Người đó cũng tốt với mình. Nhưng chỉ thế thôi. Và càng lúc, nghĩ càng thấy đau...

Phải chấp nhận thôi :) Cuộc sống này nó thế đấy, ko phải lúc nào cũng như ý mình, nhưng phải biết thuận theo.... thế mới sống tốt đc :)

thà ko được đáp lại còn hơn hiểu nhầm là người ta có tình cảm mà thực ra thì :) ko
"Những mắt đăng cho rằng sâu chứa
Những tim không mà tưởng tượng tràn đầy"
:)
@ Sơn: anh có biết chuyện tình cảm gì của em ko? Em ko hiểu đâu :| ko hẳn là ghen tị :| nhưng mà dù sao thì đều nhận là em :) nếu ko muốn nói em con là em trước :) thế mà có vẻ cái Hương cần nhận nhiều quan tâm hơn em nhỉ
no comment, no feel, don't care!

Linh ơi,mày lại thấy lạc lõng đấy à?

Mà chuyện của mày chưa chắc đấy hoàn toàn là nhầm lẫn mà có thể ....chưa thực sự chắc chắn về chuyện tcam thôi.
Mày đừng quá thất vọng mà tao thấy ở mọi lúc dù là buồn bã nhất mày vẫn luôn tìm được 1 thứ để theo đuổi và quên đi cái buồn mà
Lại tìm được 1 mục tiêu mới rồi à?

đâu, câu trên tao chỉ tâm sự vs mọi ng` 8-| thậtvọng chán nản gì 8-|
dĩ nhiên là ko :">

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên