Hội seven love(đau hơn chó cắn)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đôi của CHU ngon lành bỏ xừ đi đc ý chứ :D Mà ai phản đối chuyện có ny tham gia Hội hả, tui có ny nè, có dám đuổi trưởng Ban Tư Vấn ko /:_ :> :)) haha :D
Hì hì từ tối qua đến h ko mấy chuyện buồn nữa nhỉ, mọi người cắhc dần dàn tìm đc cuộc sống bình thường rồi :))

có :x rồi thì ko được vào à:))
Kể cả thế thì mình vẫn vào được:))
Mọi ng` dạo này tâm sự n` ghê.

Làm thế nào khi 1 ng` chờ mình mà có thể mình sẽ ko đáp lại được tình cảm của ng` ta?
Và làm thế nào nếu ko phải chỉ có 1 ng` chờ mình?:-S

Anh ko thể cho em những lời khuyên sướt mướt :D, rất tiếc, chỉ có thể nói với em như thế này thôi : hãy học cách nhẫn tâm sắt đá với những người xung quanh mình, những người thích mình và cả với chính mình nữa :)) và hãy mở rộng lòng mình với những ngươfi xứng đáng, và đừng hối hận những gì mình đã làm :D

Tớ nghĩ :| !
Cách tốt nhất là im lặng :| !
100% là "nó" ko dai đến mức chờ ấy suốt đời đâu :> !
Còn nếu thấy khó chịu thì ........... :| !
Ignore 8-} !

@Sơn: uầy :D !
Giống ý tao vật :)) !
Chỉ khác là tao diễn đạt hơi ...... 8-} !
Thông cảm ^^ !

Chỉnh sửa lần cuối:
Sơn nói đúng ý em đang nghĩ đấy
Đang cố học cách nhẫn tâm
Nó tốt với mình quá thành ra ko nỡ,ko thể nhẫn tâm đc.
Mà ko phải chỉ 1 ng`
CÓ lẽ mình lo cho quá n` ng` thành ra lại tự làm khổ mình

@Phương:Mày khai mau.Thg` kia là thg` nào?
Thành công với ai thế?

Chỉnh sửa lần cuối:
thật ra mày ko cần phải băn khoăn j` đâu, chờ là nó tự chờ, mình ko bắt nó chờ. Tình cảm của con người đâu có nói trước được j` đâu, nếu đến lúc đấy mày cảm thấy ko còn tc với nó như trước nữa thì tao thấy cũng chẳng phải là lỗi của mày. Mày cứ nói thẳng với nó những j` mày nghĩ, coi như thời gian nó chờ là thời gian để mày xác định lai tc của mình :)
nghe khó hiểu nhờ:))

He he, mày có máu.... trong người, chấp làm gì, hồi trước tao cũng thế nhưng bây h bỏ cái tính xấu đó đi rồi, ko mọi người nghe ngứa tai lắm :))
Hì hfi Hương ơi anh bảo nè: hôm trước em vẫn nhận lời đi chơi với nó đúng ko, thế nào, có dứt đc ko hả, mọi thứ có như em sợ ko :D

TVHS đã viết:
Hì hfi Hương ơi anh bảo nè: hôm trước em vẫn nhận lời đi chơi với nó đúng ko, thế nào, có dứt đc ko hả, mọi thứ có như em sợ ko :D

Thế thì nhất òi 8-} !
Sao lại thế nhở 8-} !
Muốn dứt mà lại còn nhận lời đi chơi 8-} !
Bó tay trường hợp của Hương 8-} !
HP rút 8-} !

Vũ Phương Chi đã viết:
làm thế nào nếu như nó quá tốt với mình, nhưng tc của mình ko được như trước nữa ?
Nói thẳng vs nó
Đừng để nó tiếp tục hy vọng
Thế sẽ tốt cho nó hơn ;;)

Yên tâm đi Chu, với 1 thằng con zai thì chuyện tc chả có gfi to tát trong trường hợp ấy ko còn đc như trc với nó :D Ai mà chả có lòng tự trọng, rồi nó sẽ bảo bản thân nó phải quên ấy đi thôi, cứ nói thẳng ra, nó k sao đâu :D

Chậc /:) !
Ko nói thẳng mà cứ vòng vo, nó lại nghĩ là mình níu kéo nó, làm kiêu với nó thì ..... vỡ mẹt 8-} !

@ Trang : ko phải đâu Trang ah, nhầm hàng rùi, mà sao ko để lại cái bài cho tớ đọc với, del đi làm gì, để lại mỗi lời nhắn nhủ cụt ngủn :D
@ Võ : Mie đúng rồi con zai hay tưởng bở lắm, nhất là với mấy thằng gà gà ngây thơ ý :)) Nghĩ mà tội nghiệp :))

À,ko dứt được anh ạ
Nhg em ko đi chơi:)

Còn chuyện lằng nhằng lắm:)
Hầu hết do em tự quyết định,nó nghe theo thôi:)

Khổ thân em quá, sa vào lưới tình rồi :) anh cũng ko tiện bơm em ở trên này, nó lên đọc đc thì anh chít :p 8-}, thui mọi việc h tùy em quyết định, anh góp ý cũng chỉ thế thôi, chứ nói lắm quá lại bỉ bảo bon chen ngượng lắm :D Chúc em sẽ giải quyết đc mớ bòng bong trong đầu mình :D

Cảm ơn quí khách đã tin tưởng hội chúng tôi ^^ !
Xin chào và ...... hẹn gặp lại :)):)):)):)) !

Quý Khách
bạn Võ nói hay nhỉ
Hình như tớ nhớ ko nhầm thì tớ có trg hội mà
Ko biết bị hội trg? khai trừ chưa

@Huy: Sao lại vô đây nói cái lằng cù nhằng đó /:) !
Sao ko vô topix lớp ông mà nói b-( !
Khùng à b-( !

Hương đã viết:
Quý Khách
bạn Võ nói hay nhỉ
Hình như tớ nhớ ko nhầm thì tớ có trg hội mà
Ko biết bị hội trg? khai trừ chưa

Cần tư vấn thì ai cũng là khách mà :D !

gần 3000 bài từ hơn 1 tuần trc' rồi mà mãi ko lên được 3k bài đấy

À,tớ hỏi:Nếu có 1 ng` từng thik mình nhg giờ lại ghét mình
Ghét vì n` khi tớ đã thực sự chưa coi trọng nó,có vài thứ đã làm tổn thương và làm nó thất vọng.Bây giờ thực sự tớ coi nó là 1 ng` bạn tốt.Rất muốn có thể làm bạn với nó và mong nó tha thứ.Liệu có cách gì cứu vãn ko?

Hương đã viết:
gần 3000 bài từ hơn 1 tuần trc' rồi mà mãi ko lên được 3k bài đấy

À,tớ hỏi:Nếu có 1 ng` từng thik mình nhg giờ lại ghét mình
Ghét vì n` khi tớ đã thực sự chưa coi trọng nó,có vài thứ đã làm tổn thương và làm nó thất vọng.Bây giờ thực sự tớ coi nó là 1 ng` bạn tốt.Rất muốn có thể làm bạn với nó và mong nó tha thứ.Liệu có cách gì cứu vãn ko?

Nói thẳng vẫn là phương án tốt nhất ^^ !
Hoặc nếu ấy cảm thấy ngại ( :| ) thì nhờ bạn thân của "nó" :| !
Nhưng tớ nghĩ, nếu nó thik ấy thật thì nó sẽ hiểu cho ấy và vui vẻ làm bạn của ấy thui :D !

Gud luk ;) !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên