Hội seven love(đau hơn chó cắn)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@ Linh : em hơi nghĩ sai rùi đấy :p cái chuyện em nói anh cũng nghĩ đến từ lâu rồi, chuyện tc của em gần như anh chả bít gì cả, nhg thực sự thì.... cho anh nói thẳng....nhiều khi em làm anh thấy em chín chắn hơn anh nhiều, cũng làm cho anh thấy anh trẻ con hơn em nhiều lắm :) Có lúc anh thấy em buồn chuyện tc qua mây bài của em trên HAo, anh cũng muốn hỏi, anh cũng muốn bít ... nhg sợ phải nhận đc 1 câu " ko có gì đâu anh à, em ko sao :) " :), chứ ko phải là anh phân biệt đối xử gì cả :p, các em đều rất tốt với anh, anh quí tất :p
Với Hương thật sự anh thấy dễ nói chuyện hơn u, dễ tâm sự hơn :), từ trước đến h Hương chả bao h nói gì nặng lời với anh, hay cười với anh.... :) Ko phải anh đem 2 đứa ra so sánh, mõi đứa 1 tính cách, Linh à em cá tính lắm, thật đấy, :p, chỉ là anh thấy hơi khó nch với em thui, gần như anh chri có thể tâm sự chuyện của anh với em vì anh cũng bít em bít lắng nghe người khác, còn từ trước đến h, chuyện tc của em, em có bao h nói với anh đâu :)
Có lẽ anh hơi tự ti, sau này anh sẽ khác, thế nhá em anh ;)

14/3 - White Valentine :x !
Chúc cả hội may mắn nha :D !

:p HP :p !

Câu hỏi của ấy mùn cười quá! Tớ mà còn thiki nó lắm tớ cũng chẳng thèm níu kéo. Bởi nếu ấy níu đc bạn ấy thì chắc gì ấy đã giữ đc rình cảm bạn ấy lâu dài. Bỏ qua đi. Bạn ấy đã có ý để ấy níu kéo thì tức là tình cảm bạn ấy đối với ấy ko còn như xưa nữa rùi. Bỏ qua đi...

Shit ơi..sao mày dã man thế???nói bạn ấy thế...Mà nói cho cùng ai khi sắp mất ty của mình đều muốn níu kéo, muốn giữ lấy một thứ tốt đẹp....nhưng trong tình cảm, níu kéo thường không đạt kết quả, vì tinh cảm không phải thứ mất đi có thể quay trở lại. Nếu níu kéo thành công, thì tình cảm ấy cũng sẽ chẳng lâu bền, có khi chỉ là lòng thương hại mà thoi. Mong bạn nghĩ lại, và nếu vẫn muốn tiếp tục thì quay lại đây nhờ các bạn tư vấn cho.

Toa nói thế mà dã man à? Tân ơi, tớ xin lỗi ấy! tính tớ nó thế, mún dứt khoát. Lúc nào ucngx tự nhủ phải dứt khoát với nó mà có đc đâu? Nhưng tớ chẳng níu kéo nó. Nó sẽ ghét mình hơn chẳng hạn. Nó đã muón buông mà mình còn cứ giữ. Nhọc! Tớ chỉ dứt khoát với nó đc thôi, còn bản thân thì ko thể! Hậu quả là tình iu đơn phương cứ bám dia dẳng tớ đến tận bi h. Tơ ko thể quên đc nó. Nói quên nó đi, nhớ nó làm gì thì dễ lắm. Cứ như nói quên là quên đc ngay ấy. Phải có thời gian chứ?Ừ thì có đấy. 2 năm qua, tớ thik nó, cố quên đấy, 2 năm đáy mà có quên nổi đâu? Nhưng như thế cũng chẳng vui vẻ gì. Khổ lắm. Ty đơn phương biến thành một thứ tình cảm đắng + cay + mặn+abc:) Nghĩ đến nó, lúc đầu thấy vui vui vì những kỉ niệm đpej hồi ấy. Càng về sau chỉ thấy buồn. Đến mức nghe tên ai giống nó cũng thấy buồn. 1 hôm, lên hành lang tầng 3 hồi xưa, đứng nhớ nó. 1 ng` chạy qua gọi:"T ơi!" Thế là lại buồn, lại khóc. Nhưng mà khóc cũng chẳng ai dỗ, chẳng ai hỏi thăm, chẳng ai quan tâm cả. Bi h nghĩ đến nó lại thấy đau lòng, và tiếc cho thời gian đi qua chẳng thể trở lại nữa rồi. thik nó để làm gì? Buồn? Nhớ? Thương? Đau khổ? Khóc lóc? tớ chịu!
nhớ về nó chẳng còn là những ngọt ngào thoáng qua nữa... cũng chẳng phải là những vui vẻ của h ra chơi ngày trc'. chỉ còn là cái gì đó đau thấu trong lòng, buốt giá đến tận tim, và một cái gì mằn mặn thấm vào môi... Qua hết rồi...

hic....mayg khác tao ghê Shit ạ....dù sao tao tháy mày còn sướng hơn tao nhiều lắm...lúc tao buồn tao cũng chẳng khóc được...không hiểu sao không khóc được, chắc là tại đau lòng quá mà không khóc được...Tao cũng chẳng biết bay giờ tao thik ai, bây giờ nhớ ai, chỉ thấy trong lòng trống trải, thấy thieeus một cái gì đó mà tao tìm mãi vẫn không biết đó là gì???từ hồi đó dến giờ, chưa ai lại làm tao thấy vui, thấy hạnh phúc. Cái cảm giác mơ hồ này còn buồn hơn mày nhiều, nếu tao có một người để nhớ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày à, khổ thân mày. Tao bít rõ cảm giác ấy nên chẳng khuyên mày quên đi vui lên đc! Thôit hì 2 đứa gặm sự buồn khổ này cũng dc mà!:)
Tao còn tệ hơn, quên hẳn cái cảm giác iu 1 ng` như thế nào, tim đpaj chân run như thế nào. Tim bị chai mẹ nó rồi, iu đươngh gì nữa!

mày à...tao không có cái gì để quên đi, để nhớ, tao hiện giờ chẳng có ai trong đầu cả....mà tao cugnx không buồn, vì bây giờ tao thấy có những người bạn tốt là hạnh phúc lắm...chẳng cần gì nữa...

Sống ở đời là ko níu kéo [-x tình cảm là chuyện tự do :D cưa được thì cưa :D ko cưa được thì chắp tay chịu số phận
ko níu kéo, ko tìm sự cảm thương :> chúng ta có cái tự tôn riêng [-x ko thể vì 1 thằng con trai hay 1 đứa con gái làm chúng ta mất danh dự [-x dù có yêu tha thiết :D con người mà ko biết tôn trọng bản thân thì tôn trọng được ai
:D hãy yêu hết mình và chấp nhận bỏ cuộc nếu cần :)
thế thôi :D

thì cứ vào hội góp bài là gia nhập hội rồi mà.ấy cứ thoải mái đê.:))
nhưng mà muốn làm chức vụ gì đó...cho oai thì phải từ từ.

linh mod đã viết:
Sống ở đời là ko níu kéo , tình cảm là chuyện tự do :D
2 tân: đấy nghe thấy j` chưa [-( j` chứ cái từ níu kéo là tớ ghét nhất đấy, chưa nói ấy là con trai và nó ko hề ưa ấy tí nào (đùa chứ ấy tớ nghe thối nát quá 8-}). cái kiểu bám theo dai như đỉa của ấy tó còn sợ nữa là nó, khổ thân cô bé 8-}, mà nó đã dứt khoát, đã mắng cho vào mặt thế rồi thì đừng có nghĩ đến chuyện bình thường j` với nó, chỉ càng làm nó ghét thêm thôi [-( bây giờ nếu muốn tốt cho nó thì làm ơn tha cho nó đi [-(
chả ghét j` ấy nhưng tại chơi với nó nghe nó nói nhiều thấy tội nghiệp nó quá 8-}, j` chứ bị 1 đứa mình ko ưa tí nào bám như đỉa, rồi nói thế nào cũng ko chịu tha, càng chửi nhau càng bám dai, chả biết đến bao giờ mới dứt được ... cảm giác đấy nếu từng cảm thấy rồi mới biết nó khủng khiếp đến thế nào đấy hiểu ko [-(

nhân tiện nếu rơi vào trường hợp đấy thì phải làm thế nào bây giờ 8-}8-}:|:-<

đúng đấy Tân ah :D là thằng con zai cho ra dáng thằng con zai, con gái nó đã ko thik rồi, muốn chấm dứt rồi, thì đừng lưu luyến làm gì, mày càng làm thế nó càng khó chiu, càng ko thích mày, và mọi chuyện cũng sẽ chẳng thay đổi đc gì :D, nếu cứ níu kéo bất chấp mọi thứ kể cả điều trên thì mày đang mù quáng :D Nhưng tao chắc bây h mày vẫn tỉnh táo để ko bị "yêu" đến thế chứ !!! :))

Nói như thế ác vãi chấy.nó muốn níu kéo là chuyện thường tình thôi, điều đó chứng tỏ nó thích bạn ý thật lòng.Cái loại tán tí rồi bỏ cuộc thì còn đáng giận hơn cơ.Mà bạn gái kia thật quá đáng, có người thích nhu thế cũng nên vui chứ, không thích lại thì thôi chứ chửi mắng người ta rồi bảo người ta dai như đỉa đói thì vô duyên quá.Tân cũng chả cần niius kéo làm quái giề(vì có muốn cũng không níu kéo được đâu).Tớ nghĩ ấy dứt khoát bỏ qua đi.

@ Tân: này, hình như tớ bít:x của ấy!
Hum nay lòng nhẹ nhàng quá, nghe nhạc mà ko thấy đau như hum wa:) Có lẽ đến lúc mình đã thực sự thoát khỏi ám ảnh về nó. Nhưng mà ko mún ra khỏi hội!:))

ra làm gì.ở trong hội vui hơn.khi nào có người cùng cảnh ngộ thì tư vấn thôi.

Nói như thế ác vãi chấy.nó muốn níu kéo là chuyện thường tình thôi, điều đó chứng tỏ nó thích bạn ý thật lòng.Cái loại tán tí rồi bỏ cuộc thì còn đáng giận hơn cơ.Mà bạn gái kia thật quá đáng, có người thích nhu thế cũng nên vui chứ, không thích lại thì thôi chứ chửi mắng người ta rồi bảo người ta dai như đỉa đói thì vô duyên quá.Tân cũng chả cần niius kéo làm quái giề(vì có muốn cũng không níu kéo được đâu).Tớ nghĩ ấy dứt khoát bỏ qua đi.
chậc, [-(, tùy đứa thôi, tùy kiểu bám chứ cái kiểu yếu đuối chả ra con trai thì hay ho cái j`. ko thích nói thẳng là ko thích, chứ cứ ỡm ờ để vờn chắc, ko có nhiều gái như thế đâu [-(. ấy này đúng là ko hiểu tâm lý con gái :D

ĐÚng là buồn cười.
Hôm nọ vừa ức chế vì nó xong, hôm nay nó đã lôi ra hàng games.
Ngồi canh nó sướng we.
Chẳng bít lại bở dc bao lâu.
THôi thì cứ thế đi
:x :x :))

Nếu đến độ bạn gái kia đã chửi vào mặt và ko hề thik tẹo nào thế thì chẳng nên níu kéo
Cứ dứt khoát có khi đến 1 lúc nào đó ấy còn có thể trở thành bạn của bạn kia được,Tân ạ
Chứ cón cứ thế này thì bạn kia càng ghét hơn,lúc nào cũng muốn tránh mặt thôi.
Dứt khoát và quên đi 1 ng` mà vốn đã ko thuộc về mình n` khi lại là tốt

Mà tớ đang nghĩ có khi là bạn tốt hơn là tiến tới tình yêu
Yêu mệt mỏi lắm

ôi thế đến thế cơ hả Tấn :)| thế thì chịu ấy đấy
có người thích thì thích đấy, nếu mà phải đứa mình cũng quý quý 8-}
nhưng mà bị 1 đứa mình ghét thì rợn cả xương 8-}
eo ôi có 1 thằng tuyên bố cưa tớ mà 8-} gáy gai gai kinh khủng lắm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên