Hội seven love(đau hơn chó cắn)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oài dạo này bạn MTrang chăm vào đây ghê.có muốn một chân trong hội không?tham gia cho vui thôi.

Thằng Nam mất dạy :)) !
Đề nghị ko lôi kéo vợ tao vào đây :)) !

tao yêu bố cháu Ki Bum mà! Cả cháu Ki Bum nữa, nhưng mà tao thấy ko yêu ai thì sướng hơn thật đấy mày ạ!

tùy từng luc thôi, những ngày lễ, nhìn thấy tụi nó ai cũng có đôi có cặp, mình thì chẳng có ai cũng chẳng vui vẻ j` lắm

mà làm như hội là chỗ gì đen tối lắm hay sao mà giữ vợ mày?nói thế khách người ta sợ đấy.không ai vào nữa thì thôi.

Nguyễn Thu Trang đã viết:
tao yêu bố cháu Ki Bum mà! Cả cháu Ki Bum nữa, nhưng mà tao thấy ko yêu ai thì sướng hơn thật đấy mày ạ!

Đúng vậy
ko yêu ai cả
ko yêu ai cả
@Nam : vì là bạn tớ nên tớ vào thôi ấy

Oài thằng Võ mà vợ nó cãi nhau hay sao mà vợ nó lên đây nói mấy câu chọc tức thằng Võ thế :))
Hà hà uh công nhận bạn Chu nói đúng, cái hồi mình ko có ny, nhóm 5 đứa bạn đến trường ngồi chơi ở sảnh, 3 zai - 2 gái. lúc đầu mnfh với 2 thằng kia tập, 2 đứa con gái ngồi nói chuyện với nhau, lúc sau 2 thằng bạn mình mỗi thằng ra ngồi tỉ tê với 1 con, mình tập 1 mình cho 2 đôi ấy nhìn , như 1 thằng điên, nhiều lần như thế.... thấy thật buồn, nhưng cũng ko vì đó mà phát sinh ý nghĩ kiếm người y cho vui.... khổ lắm :)

Ko có người iu rất thoải mái!:D
Còn trong những ngày lễ ko có người iu cũng hơi tủi thân,hay là mình lập công ty cho thuê người iu nhờ!:))

Oài, Chu thì perfect rồi còn gì. NY Chu thì còn gì phải nói nữa, nổi tiếng từ hồi cấp 2 mà!!b-)
Đây, Nam, tao vào góp vui đây, có gì cho tao làm với, tao đang muốn nhảy vào đây để làm .... đây. :))
@Khánh Hậu: Good idea. Nhưng lấy nguồn "hàng" ở đâu về bây giờ??? Đảm bảo cả chất lượng và số lượng, khó lắm đây!! Rồi, sẽ bảo thằng Nam lo vụ này.

Chỉnh sửa lần cuối:
uh bỏ qua cái giọng khiêu khích của mày thì tao nghĩ mày cũng ngon đó.cho làm chân bảo vệ.:))đùa thôi.đang thiếu chức trưởng ban đá người yêu, mày có mặn mà gì không?

Thế bi h hết 7love roài thì có vào ban cố vấn cho Hội dc không?
Kiểu như Hội tiên tiến nếu lên giỏi thì làm cố vấn ấy :D
Để tớ làm cố vấn cho :D
mà hình như hồi trước tớ dc giao cho chức trưởng ban chia sẻ phải không nhỉ?
:D

....tình hình rất chi là tình hình : Có khả năng ...... sắp 7 thật rùi !!!!!! hức....hức!!!!!!! Có lẽ sẽ nhập hội vào 1 ngày cũng.... sớm thôi !!!!!! T_T

móa??? 7 thì ai chả có lúc 7 ;;) tự nhiên hôm trước đén lớp mặt sưng hup thế :-/???? kiềm chế đê >:)

pó tay mọi người... :)) :)) ai lại cho đi mướn người yêu bao giờ???
con Choo có người yêu rồi vòa đây làm gì??? mày làm tao tủi thân quá
:(( :((
nhưng không sao mày ạ...tao không có người yêu nhưng vẫn được nhận quà đều...như thế vui hơn

Lại Thùy Liên đã viết:
pó tay mọi người... :)) :)) ai lại cho đi mướn người yêu bao giờ???
con Choo có người yêu rồi vòa đây làm gì??? mày làm tao tủi thân quá
:(( :((
nhưng không sao mày ạ...tao không có người yêu nhưng vẫn được nhận quà đều...như thế vui hơn

liên KO CÓ YÊU NGƯỜI
chứ ko phải KO CÓ NGƯỜI YÊU
ko thể nói thế được :p

Nguyễn Thu Trang đã viết:
Có bạn Bùi Quang chu đáo cẩn thận dịp nào cũng có quà, nhey Liên nhey?
Bạn ý ko tặng quà Valentine
Nhưng cái bạn T thì tặng đủ
Tặng đúng gu nhá;;)

có ny thì ko được vào ah`? /:) thế MTrang với Võ là cái j`? /:)
Liên mày kêu vừa thôi, khối bạn htik đấy chứ /:) tại mày ko thik lại bón nó thôi

Choo đã viết:
thế MTrang với Võ là cái j`?

8-| /:) :| :> :) :D --------> :x :x :x :x !

Choo đã viết:
Liên mày kêu vừa thôi, khối bạn htik đấy chứ

Đúng òi :)) !
Liên con khối đứa thix mà :> !
Chẳng qua Liên con ko biết + ko để ý thoai ^^ !

@Shin: T là bạn nào ý nhở :-" !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên