Hội seven love(đau hơn chó cắn)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Toàn âu bài! chẳng hỉu rì cả...
Hôm nay lại thấy buồn lạ buồn lùng....Giá mà có nó ở bên...ó bít rằng mình đã buồn đến thế nào trong ngày hôm ấy...
Thik nó mà ko bao h thik số 23, luôn liên quan đến nó, sao nhỉ:))
Thấy mình ngô nghê thế, chán vãi...

Oài, nhớ nó quá!!!
Không biết hôm nay nó chờ mình hay là ngồi mọc rễ ở hàng games đây
Dạo này nó bận học nên ít đi với nhau quá :((
Nhớ!

Chán quá là chán, yêu anh ý mà không nói được :(( Dù ai cũng khuyến khích nói đi nhưng làm sao mà nói được :((

Chán yêu đương rồi........ chỉ làm mình thêm khổ :-<

yêu đường phải chấp nhận, cả ngọt cả đăng phải nuốt tất :)) Lúc bên nhau vui vẻ là thế... lúc xa nhau buồn là thế.... lúc cãi nhau mệt mỏi là thế....

Anh Đức đồng quan điểm với em đấy
Yêu làm gì để khố mình và khố ng` khác
Quyết định đóng cửa trái tim trong 3 năm nữa:)

Anh thì tạm thời ko mở nhưng cũng ko khóa, ai muốn mở thì mở, ko thì thôi mình chả mở ra làm gì.....

Bó tay với ấy:))
Ngày mai nó từ Toán TH sang thi... buổi sáng! Bít thế nộp 20k thi Văn rồi ngồi ngủ 2 tiếng trong phòng thi, nhưng mà đc gặp nó còn hơn!
Bít thể....
Bít thế...
Ở đời ai mà bít trc' đc sự thể là Toán và Hóa thi khác h nhau, là nó đến thi, là mình thi chiều... chứ? Ghét vật! Toán với hóa là phải song song cùng chiều chứ ai lại ngược thế bao h? Ghét....

nhưng mà dù sao mai cũng nhất định ko đến trg` buổi sáng! Vì cái gì? Vì 1 tia hy vọng bé xíu là nó sẽ nhớ ra đc mình à? Hay là để rồi chiều bước vào thi Hóa, nhận ra là mình toàn nhớ nó thoai? Vớ vẩn!

hơn nữa, gặp nó buổi sáng, mọi kỉ niệm cũ sẽ ào ào quay về. Gặp nó đồng nghĩa với gặp lại cả 1 học kì II của lớp 8, khi bùn vui khia đau khổ, khi hạnh phúc , khi còn có nó ở bên.... Ko đc, đã tự nhủ là cố lên thì ko thể mềm yếu! Quên nó đi....
Ngày mai thì ròi!
chúc mìnhà chucn nó thi tút!
:x:x:x:x

thôi ấy ơi.trước lúc thi đừng làm mình mềm yếu đi như thế ko lúc vào phòng thi lại run tay ko viết nổi bài đâu.mà như thế mà ko được gì thì lại càng tiếc hơn rồi chỉ chuốc lấy thất vọng thôi.tốt nhất cố gắng loại nó ra khỏi đầu ôn thi cho tốt vì mục tiêu ấy có vẻ khả dĩ hơn.

Ừa, ấy khuyên giống chục đứa khuyên quá!:)) Thank ấy! :x
Thwucj ra thì hum wa thấy tên nó trên bảng tin! Đang sung sứong tột độ.... Nghĩ đến mai nó thi sáng---> bùn! nghĩ đến việc mình sẽ khóc suốt 1 ngay---> hỏng nhan sắc:))----> ko ghặp nó nữa!

:-&
Tình cảm sâu đậm quá nhỉ?
Thế thì thi thố gì? [-x

À... trả lời cái bài ở trên.... ko phải bài chú :))

ê em Trang kia đừng có như thằng Hoàng nhảy vào câu một bài nhạt thếch như thế.
còn Hồng Anh cám ơn gì mà bảo tớ khuyên như chục người khác.thế thì mất tiếng hội trưởng quá.tớ muốn là người nói ra lời khuyên chí lý chí tình ấy chua bao giờ nghe thấy cơ.:((

Thế tốt nhất là khuyên nó đừng nói ra làm gì phí công :))

Hic hic, dạo này anh em thất nghiệp... tội quá :( Nhưng thôi thế tức là chả có ai phải đau khổ chuyện này cả... vui cho họ :D

ai bảo ko có chuyện đâu.nhiều chuyện đấy chứ.chẳng qua anh em mình chưa đủ trình để chia sẻ thôi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên