Hội seven love(đau hơn chó cắn)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mất tới 5 phút để có thể nhận ra thì chưa nói đã biết kết quả rồi :))

thằng Thắng soi gương trước tao đi.mày thì đẹp hơn tao bao nhiêu hả con?có khi trông tao còn dễ thương hơn.:)).mà anh Đức ghê phết, bạn Hà vào thì ko nói gì đến lúc thấy người ta xinh xinh thì bắt đầu tán luôn.sợ đàn anh vãi.

.... :)) trông nó còn kute hơn mày >:) nam ạ >:), tao nghĩ lại rồi, rút xuống còn 2 phut thôi >:) 5 phut là quá thừa >:)

Trần Hoàng Nam đã viết:
thằng Thắng soi gương trước tao đi.mày thì đẹp hơn tao bao nhiêu hả con?có khi trông tao còn dễ thương hơn.:)).mà anh Đức ghê phết, bạn Hà vào thì ko nói gì đến lúc thấy người ta xinh xinh thì bắt đầu tán luôn.sợ đàn anh vãi.

Bó toàn tập.
không còn j để nói
Bở đến thế là cùng 8-}

Nhớ nhớ, bạn Hà học giỏi thế cơ mà :D
Thế ấy vẫn nhớ được tớ cơ à?

Tốt, trông quen quen là tốt rồi.
Cái mặt này vốn nhạt nhòa lắm, ít ng nhớ nổi :D
Hình như tuyển hồi ấy bi h vào đây mỗi ấy, tớ với con Chim thôi nhỉ :D

< chicki >

.... 2 bạn xin nick rồi yahoo 8 đê ^^

hic ... thằng nam chỉ được cái nổ thoai :)), mẹ, mày nhìn như 3 ngơ í ( tao nói thật :| )

Trần Hoàng Nam đã viết:
Thời đại CNTT mà b-) :))
Với cả... thời nay bắt cá bằng lưới ko ai bắt bằng tay nữa :))

Người ta nghĩ mình thế nào thì cứ mặc kệ, mình nghĩ thế nào thì mình biết, người ta nghĩ thế nào thì người ta biết, can gì đến nhau, nhỉ :D Nam cũng thui đi, Trố đùa tí cho vui mà :D

trời, anh ơim thời đồ đá nó đã bắt cá bằng lưới òi -_- , đâu cần đến CNTT ?? bây giờ chắc lên mạng ship cá về >:)

thì là boy friend đó, ZAI BAO đó :)) Mà sao tự dưng chỗ này thành chỗ call-boy rồi à, 8-}, còn có vụ BF 20k/h nữa 8-} !!! 8-}

uh thì tao đùa thôi chứ tức gì đâu, tự biết mà.:))nhưng ko sao.con trai ko kiếm tiền bằng gương mặt,trừ giai bao, nên tao ko có gì phải bùn cả.để rồi xem.sau này tao làm tỉ phú chả kiếm được mấy cô người mẫu làm người yêu đấy chứ.

Hay hay, người ta gọi là muốn làm nên nghiệp lớn thì ko đc câu nệ tiểu tiết :)) Đem khuôn mặt đẹp zai của mày kiếm tiền tuổi trẻ, sau này mày nhiều tiền rồi chả ai có tư cách nói mày này nọ, nhỉ ? :))

Trần Hoàng Nam đã viết:
uh thì tao đùa thôi chứ tức gì đâu, tự biết mà.:))nhưng ko sao.con trai ko kiếm tiền bằng gương mặt,trừ giai bao, nên tao ko có gì phải bùn cả.để rồi xem.sau này tao làm tỉ phú chả kiếm được mấy cô người mẫu làm người yêu đấy chứ.

..... sigh .... thế là bao gái chứ yêu đương gì 8-} ... sida có ngày :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên