Hội seven love(đau hơn chó cắn)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhưng mà nói ra thì đau 1 lần mới thấy cảm nhận thật sự là ntn :(

@ Phương : vớ vẩn, phải tự tin vào mình, vào sự lựa chọn của mình chứ, ko thì đừng chọn làm gì [-x , có thể sau này nó làm mình thât vọng, nhưng thế cũng ko sao, như thế ko có nghĩa là sau này mình sẽ mất đi niềm tin vào sự lựa chọn của bản thân mình [-x
@ Linh : mày chưa hiểu thế nào là y ý hả, thế thì,.... cũng cứ nói, cứ thể hiện đi, rồi cảm giác của mày lúc ngươi ta nhận lời hoặc từ chối sẽ trả lời câu hỏi của mày|-)

Nghĩa là vẫn tiếp tục bám theo và cho nó biết rõ tình cảm của mình? Dù là những hành động đó vô cùng sến và chuối củ, dù mình và nó sẽ không bao h có thể là 1 cặp?
Có lẽ nên thế, bởi mình đang cố lờ nó đi để không nghĩ đến nó nữa, còn nó thì không hiểu tại sao dạo này mình làm sao cứ lạnh lùng thế nào 8-}
Nhưng nếu cứ tiếp tục đi cùng nó, mình sẽ vui, vui lắm, nhưng rồi lại buồn...
Bởi vì chuyện đấy chắc chắn sẽ kô thành, mà mình thì muốn nó cũng đặc biệt với mình như mình vs nó.
Đã có lần mình nói thẳng với nó, nó vẫn đổ cho 1 thằng nào khác, vẫn cố không chấp nhận cái thằng mình đang nói đến là nó, nó có lẽ chỉ muốn 2 đứa như thế này thôi...

Sao phải khổ thế hả HT ? Đời còn dài mà , sao cứ phải giấu mình đi như thế :(
Biết đâu vì 1 lý do tạm thời nào đó mà chưa thể nhận lời thì sao :(

@ Phương : vớ vẩn, chả ai bảo mày phải thể hiện tc của mày bằng những việc sến và chuối củ, chri cần mày chân thành, thế là đủ /:)

Hôm qua đã cố dè nén lòng, cố tỏ ra vui vẻ, tỏ ra mình là ng` hạnh phúc.... vì sinh nhật nó chứ đâu phải ngày giỗ nó mà khóc lóc:)) Nhưng rồi đến hôm nay, mọi tình cảm, cảm xúc bị dồn nén, đến tột cùng của nó, bị vỡ òa, cứ thể mà khóc, khóc 1 hồi. ng` ta bảo khóc sẽ nhẹ lòng! Nhưng đâu có thế? Nước muối mà xát vào vết thương thì đau nhức ko chịu đc. khóc càng làm lòng xót xa hơn....nhớ nó vô hạn....:((

Thật là...
Tại sao mình lại cứ bám theo nó nhỉ, tại sao mình cứ đi tìm nó nhỉ, trong lúc đấy thì nó đi chơi bời phởn phơ với 1 đứa khác rồi
Mình là đồ vô tích sự, nó đang có chuyện buồn, nhưng mình chẳng thể giúp j, mình không biết cách nào để dỗ nó, không biết cách nào làm cho nó vui lên, tất cả những j mình làm dc chỉ là im lặng, hoặc nói những lời sáo rỗng, vô nghĩa...
Vậy mà mình cứ muốn nó cứ phải đặc biệt mình như mình đối với nó... Mình có làm dc cái j cho nó đâu ngoài việc suốt ngày lẵng nhẵng theo nó, có khi làm nó phát bực mình, mình muốn 2 đứa là bạn thân, nhưng mình chẳng thể hiểu nó, chẳng thể khiến nó bớt chán đi, mình nhiều lúc lại khùng lên rồi mập mờ làm nó chẳng hiểu j cả, chỉ thêm điên đầu.
Túm lại, mình không phải là ng bạn nó cần, không thể thành bạn thân của nó được, cho nên đừng cố, đừng bám theo nó làm j nữa.
Thể hiện đến mấy thì thể hiện, chân thành đấy, mình quý nó đấy, và nó cũng quý mình, như một ng bạn, vậy thôi
Mình không thể đi thêm được nữa, mình không thể khiến nó coi mình là bạn thân dc, trong khi mình tiếp tục lúc nào cũng chỉ có nó, nó và nó mà thôi...
Chính vì thế mình phải quên nó đi, dần dần, dần dần, hãy coi nó là bạn bt, và chỉ như vậy thôi...
Và có lẽ cũng sắp dc rồi, vì mình không còn cảm thấy quá buồn khi phát hiện ra rằng mình chẳng thể làm j dc cho nó
Mình sẽ quên nó, nhanh thôi...

uh ko khó mà quên nó đâu mày ah, tự dưng bơ 1 thời gian là thấy nó là 1 thằng con zai bình thường như bao thằng con zai khác thui ý mà :p, tao nghĩ chưa đến mức quá yêu để ko thể quên đâu :D

chị ơi em làm với.3$/h hả.em làm luôn.bán linh hồn cho quỷ dữ vì tiền.:))

Thế là của ai thì bảo bạn đấy anh nhận làm ;;)

Uhm, phải quên thôi, nhưng mà phải bơ từ từ, lần trước đã định bơ nó, nhưng mà nó cứ gặng hỏi bị làm sao mà lạnh nó thế 8-} lại còn sờ đầu sờ trán lin tinh tưởng ốm 8-} , hiz, thấy thương thương..

em ơi trúng mĩ nam kế của nó rồi.đùa thôi.nó thế tức là còn có tình cảm với em đây.chiến đấu vì tình yêu tươi đẹp đi.

trúng cái con khỉ
chiện này khó hiểu lắm
mà ai bảo tôi muốn làm ny
muốn làm bạn thân cơ mà 8-}
bởi vì không thể làm ny dc chưa
tình ở đây là tình bạn, bạn rất đặc biệt mà thôi
làm ny chuối bỏ papa
thế nếu 2 đứa cứ lờ nhau đi trước mặt mọi ngthì có phải 2 đứa đấy coi nhau là đặc biệt hông? kiểu như ngượng ấy nhở 8-}
nó mình còn quý hơn cả ny 8-}, thế mới khổ

Trần Hoàng Nam đã viết:
thôi thế này thì xác định.tăng giá đi cưng.

thèm vào thuê mày, 3 vòng thế nào, khả năng ra sao mà đòi visit, trai bao nó cũng phải phân loại, thấp kém thì đừng bon vào, thấy mình trình cao thì hãy lên tiếng...
:|

Ủa thế ai đó tóm tắt lại nội dung cái bài đã đc xoá đi ko, nghe mọi người nói hấp dẫn quá, chỉ đoán đc 1 phần thôi chứ ko biết hết :D

uh hai bạn lớp A1 lấy nick nhau rồi lên đây giả mạo nhau thuê người yêu.thế ròi khi phát hiện ra bị giả mạo thì xóa bài.thế thôi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên