Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thấy mình cũng chăm spam nhỉ , hôm qua lên 9 mấy bài :))

Thác loạn kết thúc :D trở về với mọi ng đây :))

Các ngày tới chắc ngủ bù cho hôm qua nghe HB ngáy o o /:) chả ngủ nghê đc j` cả :(

:*:*:* Tunnie :))

Sao ko câu nốt lên 1800 hả My
Xe bọn ấy về trước hay sau bọn tớ ý nhở ?
Mệt thật , tớ đc thả ở Láng Hạ , đợi bố đến đón đâu chưa thấy đã hứng trọn cả trận mưa ,về nhà lại còn phải tát nước mới đau khổ chứ !
Chết ! Quên chưa trả My đĩa giao lưu .

My về rồi à? Có bị bão trôi về HN ko?
Hôm nay vừa làm 1 đống quiz:

You Are 42% Addicted to Love

Might as well face it, you're addicted to love.
You've been a fool for love many times - but are you the wiser for it?
Your needs should come first, both in and out of relationships.
Because you're the only one who can look out for yourself!

Are You Addicted to Love?

http://www.blogthings.com/areyouaddictedtolovequiz/

You Are The Devil

You don't represent evil, but you do represent the animalistic side of humans.
You demonstrate what happens when we listen to our first instincts.
At times you tend to be materialistic and hedonistic, giving in to temptation.
Admit it, you're guilty of acting first - and forgetting to think later!

Your fortune:

Right now, you may be having a difficult time as a result of choices you have made.
You need to think about what's important in your life, and discover what chains you down.
It is the time to acknowledge your faults and take steps to overcome them.
It's also the time to let go of any fears or inhibitions that are holding you back.

What Tarot Card Are You?

http://www.blogthings.com/whattarotcardareyouquiz/

You Are 70% Boyish and 30% Girlish

You are pretty evenly split down the middle - a total eunuch.
Okay, kidding about the eunuch part. But you do get along with both sexes.
You reject traditional gender roles. However, you don't actively fight them.
You're just you. You don't try to be what people expect you to be.

How Boyish or Girlish Are You?

http://www.blogthings.com/howboyishorgirlishareyouquiz/

Cái gì thế bố?
13 ngày nữa thi chuyên ngữ, amen. Số hồ sơ là 1441, số đẹp số đẹp, hi vọng được 1441 bài trước 10/6 :)

Nếu là anh thì chỉ mất 2 ngày
Chị My thì tầm 4 ngày
Anh Trung , em Hương tầm 5 ngày
Em thì tầm 7 ngày
Còn chị Thảo với anh Đức chắc chỉ 1 ngày ! Bó tay !
Thế cuối cùng em nộp hồ sơ đăng kí vào chuyên gì ?????????????

Mọi người về hết rùi ah:x hôm nào em đến lấy wa` :x
A Đức với Thảo thi tốt nhá:-* Mấy hôm mọi người ko len HAO , mỗi mình em , chán lắm :x

UH đúng là chuyện nhỏ e nhờ :)). Hôm qua bài chị hình như là 5115 :D

:)) chuyện này đúng là chuyện nhỏ :)) chỉ cần ngồi 15' ở 1 máy ko bị down thui , ;) thường thui ;)
@Chị Thảo ơi,hôm nọ em thấy lớp em còn thừa 1 cái ảnh cảu chị hay sao ý, hình như là hôm chị để quên hộp bút nên để rơi mất 1 cái ảnh, nhưng em ko nhớ là nó ở đâu nữa:D

Ôi ôi , làm ơn nhặt hộ chị với , mà chị còn thấy bị mất 3 cái bút bi xanh 1k nữa :((, tiếc tiền we' :))

@F: xe bọn tớ về trc, đỗ ở trg 1 lát thì lớp hóa về, chưa kịp chào bái bai bạn F vì bạn đã thả ở Láng Hạ ùi :)) Mấy ngày tới nhớ đến Mai Châu thì nhớ bẹn F, bẹn Hoàng và e tiềm năng lớp 10 Hóa là đủ rồi :)). Anh Hà hướng dẫn viên hành nghề bói toán, bói cho tớ xong e Hưng lớp 10 Hóa mang khoai lang ra mời, tớ thở ra câu e này có tiềm năng :)) thế là e bị các chị quây cho trận hết cả sức về đến nhà sàn lớp e ý :)) :x cũng vui :))

Thui lại out tiếp :)) vẫn mệt, mũi sụt sịt :))

Tớ tệ quá !
Bây h không còn đau họng nữa ( Kiên ú bảo là khi ngủ cứ há mồm ra nên bị thế ????)
Nhưng mà cổ họng thì khản thật rồi .
Khó chịu thật đấy
Thế sao ấy lại sụt sịt >>>>>>>>>>
Mà tớ nhớ là xe tớ đi trước cơ mà >>>>>>>>>>>>

----------

Mọi người ơi , nhất là những người đang rỗi rãi trong hội
My , Hương , Trung
Mấy bác làm ơn sang bên Túm tụm tán gẫu , thấy cái box nào em mới lập thì làm ơn vào đó post mấy bài hộ em đc ko .Rất quan trọng đấy , có gì em hậu tạ sau :)>-

Bọn ấy đi trc, nhưng gần về đến HN thì chia đôi đường, bác tài xe tớ dẫn đi đường nào đấy mà về đến nơi trc :)) đứng vào chỗ cổng trường lánh mưa 1 tí rồi gọi bố đến đón :)) mừng ơi là mừng, mưa nó lại xiên xiên, ô iếc cũng chịu, ướt như chuột >_<

Sau đó về nhà ăn cơm, câu vài bài rồi lên giường đi ngủ :(( sáng dậy đầu đau, mũi sụt sịt, khổ thế ko biết :)) ah ko phải là do đi đường mệt, mà nhớ bạn F quá nêm đêm về nhớ sinh bệnh :( khổ thía đấy ;;) tương tư nó có chừa 1 ai đâu ;;)

Đỗ Thu Hương đã viết:
:)) chuyện này đúng là chuyện nhỏ :)) chỉ cần ngồi 15' ở 1 máy ko bị down thui , ;) thường thui ;)
@Chị Thảo ơi,hôm nọ em thấy lớp em còn thừa 1 cái ảnh cảu chị hay sao ý, hình như là hôm chị để quên hộp bút nên để rơi mất 1 cái ảnh, nhưng em ko nhớ là nó ở đâu nữa:D
Um.... đính chính chút nhỉ: HAO yêu cầu 30s/post --> 15 min chỉ đc 30 post max thôi
100 post ít nhất là 50 min-> gần 1 h [-x
mà nói ra thì... tính ra như thế hôm nào hẹn bạn Ốc lên mình lập kỷ lục đôi tầm 5*60*2= 600 ko? ;;)
À cái này phải chờ hè :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ kỉ lục đôi ah , nghe ổn phết :D . mà 5*60*2 là cái rì , chưa hiểu hết í nghĩa :))

Em cũng chẳng hiểu
Tức là mỗi người 60 bài trong 1 h , chat 5 h liên tiếp tổng cộng câu đc 600 bài , đúng chưa
@ My : nhớ thật ko hay lại lừa tình người ta ?

Vợ dễ thương quá :x ava cute quá :x xinh quá :x yêu quá :x:x:x :*:*:*

Luk vợ ngủ thía nì nì, chồng đạp đạp cái sàn mà vợ hổng có chịu dậy, thấy vợ ngủ ngoan quá ko dám ra thác loạn vợ :)) có j` vợ chồng mình ra chỗ riêng nhẩy :))

ko thể đạt đc 600 bài đâu :)) trong khoảng thời gian đấy :)) vì các mod nhà ta ko chết hết cả đâu :)), tăng đến tầm 300 bài có khi nick lock luôn ấy :)) vợ đừng nghe lời Tunnie nhá ;)

Dạ ,còn lâu í ạ .
Em bi h mục đích chính là viết bài chất lượng , lập topic để đc + ĐCL
Lên đời sánh ngang bạn My
Chẳng hiểu sao lúc ấy mình lại ngủ ,chắc do dậy sớm quá !

ah:)) thì ra đấy là anh F đang ngủ ah :)) em cứ tưởng chị NHAT nào :))

----------

Lê Đào Hương Thảo đã viết:
Ôi ôi , làm ơn nhặt hộ chị với , mà chị còn thấy bị mất 3 cái bút bi xanh 1k nữa :((, tiếc tiền we' :))
CHị ơi, hình như nó vẫn ở phòng 306 hoặc có thể bác lao công quét dọn mất rùi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên