Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Để xem... tầm 4-5h chiều anh qua
btw.... hết tiền.... vừa cãi nhau với nhà anh xong...

Hoh sao :)), nhưng qua sơm sớm mới lị tranh thủ thgian :D e có cái này hay lắm :D đã quyết định sẽ cho a 1 SN bất ngờ :)) hờ hờ :))

@F: h đã hiểu tại sao mọi ng ko ai dám diễn bộ xờ cốt len rồi chứ ;;) vì ko vượt nổi cái bóng cực lớn của Tunnie :))

Mà Tunnie ui :)) mang e mượn lun cái trò rút ruột công trình, mang đi để phát hiện thêm những tài năng rút ruột nữa ở 2 lớp :x nha :* thankss :*

Chỉnh sửa lần cuối:
@ tồ : tớ đã nói với ấy rồi còn gì nữa !
Nhưng cái đoạn xoay thì đúng là chân anh Đức hơi có vấn đề
Cái bài hát "dệt tầm gai " chẳng nghe ra cài gì cả ?
Mà sao lại có cả đoạn đi Cổ Loa vào đấy à ?

Đoạn đấy cả lũ ra Cổ Loa chơi :)) cũng là 1 phần giao lưu cả :)) :D lưu trữ lại các kỉ niệm muh :D

Tớ ghét tồ lắm :(( cái j` đúng đúng còn đc chứ tớ tồ hồi nào, ấy cứ leo lẻo tồ đi rồi tớ cho biết thế nào là đời /:) :D:D:D

My tồ => tô mỳ
Đúng với khẩu hiệu
Xinh xắn , dễ thương , hiền lành tốt bụng của ấy còn gì >
Mà sao hôm giao lưu đấy tóc tai ấy chẳng chú ý gì cả ??????????

Vội :))

Hôm đấy tâm trạng ko vui :))

Tớ ghét tô mì lắm :( lại thèm ăn rồi :D bạn F cẩn thận mai tớ bám ấy để ăn hết đồ ăn của ấy :D:D:D

Mai tớ quyết tâm ko mang gì !
Như lần đi trước
Các bạn lớp văn chuẩn bị đồ ăn
Các bạn lớp Hóa chuẩn bị thuốc !
Vui phết !
Nếu cô chủ nhiệm tớ và thằng con ko đi !

Ko cho ăn chung :D lần này có tớ đi thì có khối mà lớp Hóa sơ múi đc j` :))

Ko chuẩn bị đồ ăn cũng đc, ăn cùng bọn tớ cũng dc, thế thì tiền của ấy phải là của chung :D:D phen này khốn đốn rồi :D

Ah mà đừng gần bọn tớ quá, kẻo ko còn sức để đi thăm thú cảnh vật đâu ;;)

Giời ! ( lại giời ! )

Chị cứ làm như là em muốn gần lắm ko bằng

Muốn xa cũng chẳng đc ấy !

Mai em sẽ ko bám chị , em sẽ bám mấy đứa lớp em , ngày thường bám chị nhiều rồi => chán rùi !!!!!!!!!!!

Chán tôi rồi chứ j` /:) tôi chỉ thử lòng cô thế mà cô /:) 8-|

Thật ko chấp nhận đc /:) tôi định mai đắp mặt nạ dưa chuột thì cho cô đắp cùng... cô có biểu hiện thế này thì .... /:)

Chị ơi nói nhỏ thôi chứ >

Chị đang làm mất hình tượng mà em xây dựng bấy lâu nay đấy biết ko ?

Chị có nhớ là phải tùy thuộc loại da , tùy điều kiện cụ thế thì có những loại mặt nạ thích hợp khác nhau ko ?

Em chỉ thích ăn dưa chuột chứ ko thích đắp , ở nhà chị em dùng mặt nạ tảo biển hay hơn nhiều chị ạ !

Thế cô mang tảo biển đi mà đắp. tôi chỉ có lòng tốt thôi /:)

Tình cảm cô dành cho tôi chỉ thế đấy, mất công tôi định li dị con vợ 6 để cưới cô về :((

Bó tay với chị rồi !

Tình hình là h này anh Đức mới sang bên này thì ko ai ngồi tiếp chuyện đc với anh rồi

Chắc anh Đức buồn lắm nhẩy >>>

Tớ cũng phải đi chuẩn bị 1 số thứ đây , bibi nhé !

Chúc mừng sinh nhật bố nhá, dù hơi muộn nhưng ko sao, bố nhỉ, con bận tối mắt tối mũi. :((. Con mệt quá bố ơi, tuần sau con thi đàn rồi nhưng cả kì vừa rồi còn ko có tg :((, bên cạnh nhà con là xưởng cưa :(( :((, ko thể học nổi, nhức hết cả đầu. Hôm nay vừa đi học về, bị cô mắng té tát :((. Ko biết tuần sau con thi ntn

Chúc mừng sn thằng bạn đào hoa :))

Thì các nhân spam tick cực hội mình thì toàn bận hết cả, người thì đi thăm quan, người thì đi ôn thi , còn mỗi mình em , chẳng nhẽ ngồi spam 1 mình :)) dù gì cũng phải có đồng đội chứ :))
Mà chị Hoài Anh nhá [-x hôm nọ em gặp chị thì chị mới vàom lâu lắm ko thấy HT vào đấy ....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên