Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mún lên đời, lên đcl hôn ;;) chỉ cách choa ;;) nhá :*

Đang ở Phạm Ngọc Thạch chán chả bùn chết luôn ấy, nhà có giỗ :( đùa :( mình lên quẩn chân nên lấy cớ đi ăn sáng để lượn ra net... máy thì như ... mực /:)

Khổ tôi quá :((

5h --> 5*60 phút --> 5*60*2 bài [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chẳng hiểu gì cả >
Thế tức là My bảo là máy nhà ấy hỏng chứ gì , khổ thể nhỉ ?
Được cái hôm nay trời mưa mát mẻ dễ chịu cũng đỡ ngột ngạt nhở !

Ko :(

Máy nhà tớ ngon lành :((

Chỉ có điều đang ở Phạm Ngọc Thạch xa xôi cách trở, ra net máy 4` ko tả đc :(( mực ơi là mực :((

Muốn về nhà mà thằng a nó chạy đi chơi rồi, ko xe cộ, ở nhà thì làm bạn với mỗi cái TV, chán muốn chết luôn đi đc :((

Sao khổ thế >
Té ra là chồng đang ở đây huh >
Sao ko vào siều thị ngắm đồ , ở đấy có 3 cái siêu thị là Asean , Unimart , Star Bowling , vào đấy chơi tí cho đỡ buồn vậy ?
Bạn bè chạy đâu hết mà lại để cô đơn đau khổ thế >

... chắc là chết hết rồi hoặc đang lén ol như anh :D

Sẽ vào nếu túi rủng rỉnh, vào thấy nhiều đồ chỉ muốn dốc ví ra mua, thấy đồ đẹp mà ko đc mua thì lại càng thêm ức chế cuộc đời :((

Bạn bè chết đâu hết rồi ý :(( ôi cô đơn quá :(( :(:)(( h này muốn lặp lại như hồi tết gặp Ka quá :(( ôi con vịt :((

Nhớ Ka quá :((

Uh , vừa nãy nhìn thấy mấy bộ đồ chơi đẹp quá mà có bộ đến 590, 650 , 800 K
Có tiền em cũng chẳng dám mua
Bực thật đấy !
Bi h ko biết làm gì hay là đi ngủ , đi ra chợ xem (ko mua ) hoặc ở nhà nấu nướng sáng tạo món mới , hoặc chăm sóc
chó mèo , hoặc đọc sách báo ,hoặc đi hiệu sách tìm linh tinh gì xem !

Nội trợ =P~ ầy dà, vợ tôi nữ tính quá :)) đảm đang quá :)) xứng danh trai đảm òi :x:x:x

Chăm sóc chó mèo đi :x dễ thương mà :x như con chó Bờm của chồng trong ava nè , cute ko chịu đc :)) béo béo tròn tròn mặt yêu yêu điêu điêu đểu đểu nhắng nhắng :x:x ui nhớ chó quá :(( mún về ôm chó đè chó ra cưỡi quá :((

Giời !
Yêu chó hay là muốn hành hạ nó thế >
Đấy ko phải điều tớ hay làm
Đọc sách báo thấy nó bảo đấy là cách giết thời gian rất hiệu quả !
Nhà mình có con chó nhưng lúc nào cũng chỉ muốn đá cho 1 cái !

Mọi người bảo em có nên làm thêm việc gấp phong bì ko, vì lương 1 tháng 800-900k , nhưng phải đóng trước 300k trước , ko bít có phải lừa đảo ko nhỉ, em phải đi làm thêm để đi học bro ............>.<

.... gấp phong bì đóng 300K làm cái giè? >_>

Sao lại là 5h , ngồi 5h liền ah8-} ...

Ờ thì hè rỗi chảy nước ra trong thời gian chờ đc mua cái PS3 dễ tớ ngồi 8h/ngày lắm :)

Đỗ Thu Hương đã viết:
Mọi người bảo em có nên làm thêm việc gấp phong bì ko, vì lương 1 tháng 800-900k , nhưng phải đóng trước 300k trước , ko bít có phải lừa đảo ko nhỉ, em phải đi làm thêm để đi học bro ............>.<
Em đã tìm hiểu kĩ ở chỗ đấy chưa ?
Em nên hỏi lại kĩ xem thế nào , có tin tưởng ko
Thứ 2 là xem nó yêu cầu làm việc như thế nào , có trùng lịch học của em ko .
@ chị Thảo và anh Đức : hồi trước bọn em cũng nói chuyện câu bài bên box H2 bị mod del bài hết đấy, anh chị đừng bàn chuyện đấy nữa [-x

Ờ thì hè rỗi chảy nước ra trong thời gian chờ đc mua cái PS3 dễ tớ ngồi 8h/ngày lắm

Tớ bạn ấy đấy =P~ đừng quên tớ nhá =P~

Trc mắt Hermy chưa học thêm đâu nên trùng lịch học là ko thể :D vì thế e có thể tính đi làm thêm 1 chút :D

Những vc như gấp phong bì lương cao thế mà đóng trc tiền, chị nghe đã thấy vđề rồi, chị nghĩ e ko nên tin e ạ :D

Việc làm tìm khó nhưng cũng ko phải là ko có, e có thể thử = những vc nhỏ như giúp bố mẹ làm việc nhà, rồi bảo là con sẽ lau dọn tử tế rồi hứa hẹn j` đó, phải thực hiện :D chắc bố mẹ sẽ cho tiền thôi :D mới lị tiền học brổ 1 tháng là 50K :D e có cần phải lo làm thêm ko, xin bố mẹ cũng đc mà :D. Nếu bố mẹ ko đồng ý thì e có thể xem xét đến vc đi tiếp thị :D trò này phổ biến và nhiều ng làm, dù rất vất vả khó nhằn :D. Nếu đc thì qua bạn bè tìm mấy chỗ làm như trông hàng net, trông hàng quần áo, chân bồi ... nhiều lựa chọn lắm :D

Nhưng chị khuyên thật lòng là tiền học brổ ko to tát đến mức e phải đi làm thêm đâu :)) năn nỉ bố mẹ đc thì tốt, học brổ tăng cường thể lực, có sức khỏe sẽ có tất cả, tự dưng con gái năng động hơn, khỏe mạnh hơn, ăn uống và sinh hoạt đều đặn, tự túc, chắc chắn bố mẹ sẽ ủng hộ :D

em mà đi phát tờ rơi thì chỉ 1 ngày là đủ xiền học bóng rổ thui
năm ngoái anh đi phát tờ rơi được 120k/ngày nhưng nó chỉ cho phát có 2 ngày ->tiếc ơi là tiếc

@ My : nếu thấy học bóng rổ hay ho như vậy
Sao ấy ko học cùng em Hương tươi cho có thêm đồng đội ?????????
Á , đi phát tờ rơi mà đc 120K cơ à , sao mày làm nhiều nghề thế hả Quân ?????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên