Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lắm chuyện ,chỉ đc cái vớ vẩn là giỏi thôi !
Đấy là ava của Hồ Ly 11H2 , sao lại lấy ra ????????????????

ah, cái ảnh này em biết trước khi chị Ly lấy làm avatar cơ..................
mà chị Ly , mà em o bít là con gái thì chắc em cứ tưởng là con trai mất, nhìn y hệt..........hôm nọ chị ý xuống xin phấn lớp em :)) mấy đứa con gái lớp em cứ nhìn :))

Ko biết à
Anh với chị Hồ Ly trái ngược nhau 100% ( đấy là bọn nó nói thế đấy nhá!)
Đúng là nhìn ở ngoài thì giống con trai khủng khiếp
Ko biết nếu năm sau mặc váy trông như thế nào !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

:)), ý anh ý là ........ :))
Còn cái nơi lí tưởng A Hiếu bảo ý thì em sợ ko đc vào trg để mà lên ý chứ. Thứ 6 A Trung đi tham quan á? Em tưởng 25 11V+11H đi tham quan?

Chỉnh sửa lần cuối:
Chán nhỉ. Chẳng hiểu em có đi đc ko? Vì học đàn xong tầm 3h 3h15. 4h học cô HL

Hix, giá như trong năm hội mình vui vẻ hơn thì chắc đã họp off từ lâu rồi. Vì ít nhất buổi sáng có em, A Hiếu, A Trung, C My, bố nữa

Tóc tớ mà F ah :)) bạn Hiếu thik kiểm định tớ cho sờ tóc thoải mái, với đk tay phải sạch, tóc tớ chăm hơi bị cẩn thận đếy :D

Thề với ấy, nhìn tóc ấy thẳng tưng từ chân đến ngọn mà tớ ko thể ko nghĩ tóc ấy F đc :p

Chúc mừng pé Thảo đã nói chuyện lại với iem Sọt nhá :D chị thấy Sọt rất dễ thương :D dù rằng nó đã làm điều ko phải với e (mấy tên mày râu cấm tưởng tượng, đừng để tôi cáu tôi lườm cho nát mặt) nhưng dù sao thì bạn bè với nhau cũng nên thoải mái 1 tí :D sau này vẫn gắn bó với nhau cơ mà ;) nhỉ ;) e tôi nhỉ ;)

Sáng nay đúng lúc mưa thì bố quay lại mà cả trường đang kéo nhau lên chen mãi ra đến nơi có ai đâu :(

Tônnie ơi vác e mượn MP3 đi :D hôm đi thăm quan mà ko có nó thì chắc e chết ra đấy mất :( nha ;;)

Mà xem mai SN a đêy, thu xếp đi chơi với e đi :D ah tiện nhắc luôn, SN a nhưng mà mua quà cho e nhá ;;)

Ý, nếu mà ko bận và ko có ng nào thay đổi quyết định đột ngột thì hẵng đi :p ko thì để sau này a e mình gặp nhau cúi đầu chào phát như có quen là đc mà ;;)

... mai chính xác là anh có bận từ sáng đến chiều :(
Tối may ra xin đi đc tầm 1h... quà cáp thì đừng nhắc đến anh thêm đau lòng.
MP3 anh đang bị mẹ anh giữ :(( Để anh xin xem có đc ko đã :(( (xin "con cho bạn mượn" chắc cho mày khỏi nhìn thấy nó nữa luôn quá :)))

Đau thương thế ;;) SN mà ko đc ah /:) cố sống cố chết xin MP3 đi ko thì mấy ngày đi thăm quan e chỉ biết lôi rượu ra mà giải sầu :)) nghe bố e bảo Mai Châu chán chả bùn chết mà hãi :( phải chuẩn bị đồ chơi từ bây h :D, mà hay lắm nhớ, v đề to tát nhất với e bi h là mặc cái j` và chơi cái j` chứ đồ ăn e chả thiết mấy :))

Cùng lắm e vác xe phóng tới nhà a là đc chứ j` :)) để a đỡ phải đến :))

Thầy ơi làm sao thế :(

Thầy cũng làm con buồn lây :(

Thầy ơi sao thế :(( sao lại buồn :((

Ngày kia My mặc váy đi !
Làm tóc nữa , xoăn giả ,nhuộm giả high light gì đấy cho ấn tượng
Tình hình là hôm đi tham quan ko buồn đâu vì có 3 lớp đi : Lớp tớ , ấy và 10H1
( bọn nó đi tour khác nhưng cùng đến Mai Châu )

Thể nào HB cũng cho 2 lớp chơi chung :)) ... còn lớp 10H1 thì đi riêng do có chủ nhiệm riêng :D hiểu tình hình chưa :D 2 lớp chơi chung to tát lắm đấy :D 2 lớp có ưa j` nhau mấy đâu ... tớ chỉ sợ rã đám :|

Mà sao mặc váy với làm xoăn j` thế này :))

Tóc tớ xưa nay chỉ dùng mỗi thuốc hấp, tớ ko ưa duỗi hay uốn tóc, làm xoăn là phải bôi gel và dầu dưỡng nhiều lắm, phức tạp, mà tớ thik tóc tớ thế này hơn, đẹp và tự nhiên còn j`, cần j` phức tạp hóa vđề :))

Còn mặc váy :D để xem thế nào đã :D tớ vứt hết váy ngắn đi rồi, còn mỗi bô hê miêng :)) mặc cái đấy cũng đc thôi nhưng muh hổng thik lắm :D thôi cứ cây hồng như mọi khi mà giã :D

Ầy, nhiễm ko khí hứng khởi trc khi đi thăm quan rồi :D

ôi !, Vừa xem xong đĩa giao lưu !
Cảm động quá !
Cái phần thời trang dài phết đấy nhỉ ?
thế mà hôm NHAT chỉ diễn mỗi mấy bộ , chán thế >>>>>>
Mà cái váy xanh ấy mặc ko đẹp bằng váy đỏ đâu , My tồ ạ !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên