Hội nghị gia đình T2 03-06

tao day , Bi day, eo oi , ko the tin duoc , hom no tao dang lo* ngo* nhan duoc tin nhan cua ban Dat la ban Hung sang' sang day , giat ca minh`, vui kinh khung, bay gio thang Khanh lai di cung ban Nam nua, heheh, ruye^n ghe gom nhi, yen tam , thu 6 dung' 4h30 tao se co mat, yen tam, tao se den ...

hehe! Tao cho số điện thoại thía là cho Việt Nam nhắn tin hoặc gọi sang đây! Còn số của Trung Quốc có 11 số cơ 15926423659! Gọi cho tao nhé! Bảo cả thằng Khánh nữa,sang đấy mua một cái sim 159 giá 50 Tệ là có sẵn tiền gọi, cước phí rẻ, nhắn tin hoặc gọi trong Trung Quốc bét nhè, nhưng nhắn tin về Việt Nam thì cũng phải mấy Tệ!:D
Bên này bọn tao chưa biết tổ chức Trung Thu thía nào đây, có bánh nướng bánh dẻo nhưng không có bạn thìa chán chết!:(
Bọn mày vui thật đấy! Nhớ chụp nhìu ảnh vào nhé!:D

Nam béo,chúc lên đường may mắn,phấn khởi,và mong Tết về có tí chút quà cho anh em ở quê nhé.Bọn tao ăn Trung thu sẽ nhớ đến mày

bọn mày đi Trung thu vui vẻ nhé.hôm nay tao bị giam ở nhà rồi.mà đến 6h mới tan học ở trường cơ :))

báo cáo với cả nhà là bà nội của Việt lô mất và sẽ đưa vào thứ 2 luc 9h30 còn địa điểm thì chưa biết.ai cần biết thêm thông tin thì liên lạc với Việt lô nhé

hik, em bị vướng tiếng Đức ko đi được rồi, mọi người hỏi thăm nó hộ em nhá....khổ thân thằng bé....

sau đây tao xin tóm tắt đêm thác loạn Trung thu cho những đứa ko đi biết ;;) :
4h37' , tao có mặt ở cổng trường , ko thấy ai , tưởng đi hết rồi :D ( ngu thật ) . Sau 1' ngó lung tung, thấy bạn Trang và K.Tú , 2' sau 3 chị Linh , Thư béo và Hà xuất hiện , sau abc phút có thêm xyz đứa , tất cả đc 12 mang thì phải , ga HN thẳng tiến , tiễn Nam Khánh đi buôn , tốn 4 k , mà nó nhìn nhìn nói đc mỗi câu rồi té thẳng [-x , chẳng có abc j` cả :| . khoảng gần 6h ,lấy xe , phóng lên hồ Tây ăn =P~ , đến lake view hotel thì thiếu mất An béo , Phong Lan , K Tú và Đường Tăng , đợi đến 7h , đi tìm quán ăn phở cuốn, lại lạc tập 2 , cách có 1 đoạn mà đến 7 rưỡi mới đủ :)) . Đ.V.Thanh ng` yêu gọi , đi đón em . Cả lũ ngồi ăn đến tầm 8h15 thì An béo đi đón Thủy đến , 15' sau , thanh toán , hóa đơn 472 k :> :-? ,nhổ trại , vòng lại ra lake view đợi thằng Thanh bị lạc . 8h30 , Đ.V.Thanh đến , ngồi sau là bạn ng` iu , cả lớp há hốc mồm ra nhìn :eek: ;;) . Công nhận anh Thanh pro :)>- . Sau đó lại phóng lên Hàng Mã , nghe đơn giản thế nhưng hành trình Hàng Mã thật là ...*#!@%! , chán , lại chạy về hồ Tây uống nc , vài đứa bị tắc đg 8-} . Bây h là khoảng 9h hơn , ngồi đến 9h 30' , hết nc, về ! :)) .
vì thời lượng có hạn nên phóng sự trực tiếp đêm T2 đi đú đến đây là hết =D> |-)

THE END

nhìn bạn ấy của ĐVThanh thì mới dám khẳng định: ở dưới Thái Bình anh ấy làm trùm...:))

DVthanh vac theo nguoi iu ah` ... ah` ghê.chúng mài há hốc mồm ra nhìn vì nó xinh quá à hay xấu quá :)):)):)):)) có ai chụp đc ảnh ko pót len

bạn ấy tên là Thanh Hải, xinh, ngoan, hiền....nói chung là anh ĐVThanh hơi bị tốt số...:D....chỉ khổ thân bạn ấy bị anh em trêu suốt...

@Vinh: Happy Birthday to mày, Gutten Geburttag!!!

hê hê, đàm tiếu về người yêu DVT ,cho tao tham gia với.Công nhận DVT lớp mình tốt số, heheh!!!
Này mà topic lớp mình chắc dần nhạt nhẽo, chả đứa nào vào viết nữa đâu nhỉ??

đùa , con thư béo , mày có cần thiết phải toe toe ra thế ko , mày biết là đc , nói ra làm đã nhạt lại càng nhạt ... :(

Back
Bên trên