Hội nghị gia đình T2 03-06

BM ơi tao quên cách bắn 1.1 rồi :( rambo j nữa :(( xu đã ko còn là xu của ngày xưa :))
ai bảo MÔNG bóng rổ chỉ là đấu sức - đó là môn thể thao thể hiện tất cả các điểm mạnh của 1 ng đàn ông :)) - mày thấy thế ko :)):))
còn cái quả chửi bậy á - e hèm ko chửi thì tốt mà có chửi chưa chắc đã ko hay ( kể cả trc mặt ai ) tao nghĩ thế :))
à mà chửi với văng bừa bãi cũng khác nhau đấy ;;)
thứ 7 này AB rủ làm trận cuối trc khi học đấy - anh em xem thế nào

Chỉnh sửa lần cuối:
Hhehe, hoa` binh` tro lai roi^` , ^^, Lop' minh co di choi trung thu ko na`o?
Di choi di chung' ma`y.!!!

mày ko biết viết dấu hả thư béo :)) :)) có cần tao dạy ko
chửi nhau cũng tốt để trong lòng khó chịu :))

tao nghi thằng Q.Việt nó nợ tiền em Yến quá ! , thui , em ơi , có j` để bọn anh thu xếp gom góp trả hộ nó vậy
Thế các anh định góp như thế nào bây giờ,nói em nghe thử nào.MÀ sao các anh đoán tài thế:D Mà thứ 7 này La sinh nhật anh Việt đấy.Các anh có định chúc mừng j` ko :D

----------

Mà lớp trưởng lớp mình là ai ấy nhể !Em bít được được ko.Nghe nói là chị .

Võ Thiết Trung đã viết:
mày ko biết viết dấu hả thư béo :)) :)) có cần tao dạy ko
chửi nhau cũng tốt để trong lòng khó chịu :))
:''>, hi'hi', xí hổ quá..tao quê mà, mày thông cảm. Viết cái kiểu nông dân này quen rồi:))
Từ hôm nay sẽ sửa...:D

trung thu đi chơi đê.tao nhớ trung thu năm ngoái,lớp mình mang súng phun nước,vương miện,tóc giả đến chơi,hehehe,bắn nhau lung tung.chú Long còn đội đôi tai thỏ của con Linh chạy lung tung ^^.năm nay bùn quá.
trung thu đi chơi buổi tối cho vui,ngắm trăng được.mà nhà chú nào cho mượn sân thượng ăn mực thì càng ok.tao sẽ góp cồn nướng mực nhé ^^.quyết định nhanh nhé,trung thu là thứ 6,ngày quá đẹp còn gì...

:)), Tú bà góp hẳn cồn nướng mực cơ a`?haha
Năm ngoái vui nhỉ. Hình như lớp mình còn bắn súng phun nước với L1 .
Đi chơi đi bọn mày. nhớ quá!!

năm ngoái bắn súng nước vào bọn lớp 11.vãi nhắng :))

cả nhà (con trai thôi nhá) nhớ là 8h sáng ngày thứ 7 có mặt ở cổng trường...chủ trì là AB, chủ tri là thủ tướng Camphuchia.....nhớ nhé...

Tớ nhớ là Campuchia chứ ko có cái gì là Camphuchia cả .
AB chủ trì thì có khoản ABCABC ko ;))

Trung thu năm nay đúng vào hôm mình lên đ, ko đi với các bạn đc rồi :(
Các bạn nào có rảnh thì trc thứ sáu tuần sau hẹn nhau 1 buổi đi chơi đc ko ?
Đi ngắn thôi cũng đc như ăn uống 1 bữa hay cà fê 1 buổi , tuần sau mà ko gặp đc các bạn thì cũng phải chờ đến 5 tháng nữa :(

Nam béo,hay thứ 7 hoặc CN này đi uống nước cũng được đấy.Hẹn ở 1 chỗ như Ciao chẳng hạn,đến thẳng đấy luôn.ngồi uống nước ở đấy cho mát mẻ,chỗ rộng rãi,nhiều người biết.Tiền thì Campuchia cũng được nhé.

sang quá :)) Tú ơi tao đang hết tiền khao tao nhé :))

Nguyen Minh Hai đã viết:
thằng Mai Nam cà mày kìa TA b-) chửi chết mie nó đi :))
con mẹ hải dớ kick động anh em kìa , hôm nào gặp anh em T2 fang bỏ mẹ nó đê :))

Chỉnh sửa lần cuối:
MÔNG ơi mai nhớ đi nhé-gặp hải dớ còn beng nó chứ :))
8h sáng đấy - mà ai đi đc thì đi nhiệt tình

tao không biết có đi được không nữa.sáng mai nhà có việc chiều lại đi học nữa.sẽ cố gắng :))

Back
Bên trên