Hội nghị gia đình T2 03-06

Nguyễn Thái Anh đã viết:
@Hải dớ: tao đã nói với mày rồi, tao chỉ bỏ warn trong CLB Hiphop được thôi, nên mày vào post 1 bài mới vào đấy thì tao mới decrease được. Chờ mãi ko thấy đâu thì giảm bằng niềm tin và hy vọng à....

tao chỉ spam trong CLB hiphop của 06-09 thôi, mà ngay sau khi mày bảo thì tao cũng vào post bài rồi, có thấy gì đâu. giờ thì tao éo được vào 06-09 nữa, post bài kiểu gì, mày thử xem lại đi /:)

@ Xu : bye bye anh, nhớ quay lại sớm nhé ^_^, vẫn còn chưa giải thích ***** là gì cho mình [-x

@ E Ly: e học lớp P2 à ;)) thế thì hình như theo luật mọi lý lẽ của e đều ko có giá trị ;)) Mông và TA đừng để ý đến câu tao nói với e Ly nhé, ko có offense gì với bọn mày đâu.

@ Mông: nếu thích thi NTU mà cần tài liệu thì nhắn tin cho tao,tao vẫn còn đủ bộ giáo trình luyện thi vào NTU với NUS, cứ ôn hết là đỗ học bổng 100% ngay :))

@TA: h mày đã đi học chưa, nếu chưa thì hôm nào ra Đạt Dota với tao Lẻ BM cái nhỉ :-? 3 thằng chơi chia lẻ quá >_<

@ Dớ: lớp mày h ko còn hội nào chơi để tao đi ké à :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai Tuấn Nam đã viết:
@ Mông: nếu thích thi NTU mà cần tài liệu thì nhắn tin cho tao,tao vẫn còn đủ bộ giáo trình luyện thi vào NTU với NUS, cứ ôn hết là đỗ học bổng 100% ngay :))
mày bảo đỗ đc học bổng 100% NTU với NUS thì mày vãi rồi :))
nói câu đấy làm tao phải viết bài 101 :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Võ Thiết Trung đã viết:
mày bảo đỗ đc học bổng 100% NTU với NUS thì mày vãi lồ n rồi :))

thằng Xu bốc phét thôi :)) chứ chắc nó lên đây suốt ngày, lên mà éo post bài thì làm sao chịu nổi :)) không khéo tuần sau lại thấy nó post bài thứ 200 đấy :)) =))

Võ Thiết Trung đã viết:
mày bảo đỗ đc học bổng 100% NTU với NUS thì mày vãi lồ n rồi :))

=)) Đọc đ kỹ mà còn nói lung tung , chữ học hết để đi đâu rồi :))
anw, mày cứ thử học hết được bộ đấy xem, ko đỗ 100% mới là lạ :)) Cả bộ toán lý có 8kg thôi ấy mà :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nam ơi luật của mày là gì thế :)) theo tao biết chỉ người thân là không có quyền nói cơ mà.nói như mày thằng thái Anh mọi lý lẽ của nó cũng không được chấp nhận đúng không :))

@ Dớ: ý tao là vào CLB Hiphop ở trong CLB nghệ thuật ấy chứ ko phải topic hiphop bên 0609....

Tao nói thật thế này Mông nhé:
mày đàn bà ở chỗ: từ trc đến h mày toàn lôi chi tiết nhỏ nhặt ra mà chửi tao, đã bao h mày thử nhìn lại xem tao đối xử với anh em như thế nào, xem thật sự bên trong tao là cái gì. Chuyện về Ông già tao thì tao ko bao h bốc phét, còn chuyện thuốc lá thuốc lào với An béo thì mày đi hỏi An béo để mà rõ. Còn lại có là bốc phét thì cũng chỉ là anh em với nhau, thằng nào cần biết cái gì thật thì nó đã biết.
mày đàn bà ở chỗ: mày có dám nói thẳng như trên này vào mặt tao lúc Tao, An béo và Xu gặp mày ở trường đâu...hay chỉ khi ngồi trước cái màn hình thì mới đủ dũng khí và thiếu sĩ diện để mà chửi tao. Và rồi để lúc nào ko có mặt tao đã thì mới nói...cái đó người ta gọi là "ngoảnh mặt ném đá" đấy....làm thằng đàn ông có gì nói trực diện, ko cần phải đi kể lể với người khác làm gì. Hay mày định kêu gọi thêm đồng minh để bù vào cái đuối lí của mày...Mày thử đi hỏi xem từ hôm bắt đầu mày khục khặc với nhau tao đã đi kể lại với ai chưa???......tao ko sợ mọi người biết mà tao sợ là khi ai đó lên đây mà hiểu hết mọi chuyện thì sẽ nhận ra mày ko như họ nghĩ thôi......

@riêng em Ly: anh ko khinh nó vì nó chửi bậy, bản thân anh ko phải là thằng ko biết chửi...nhưng mà anh chẳng bao h chửi nếu như đó ko là lúc ở với anh em thoải mái cả, còn đây nó là chuyện danh dự của 2 thằng đàn ông, ko còn là lúc để mà văng tục lên nữa. Em ko hiểu chuyện gì xảy ra thì hãy xem lại các trang sau xem thằng nào là thằng khơi mào, thằng nào văng trước thì tự khắc hiểu.

@Mông: nếu vì cái danh hão thì tao đã cho mày ngồi bảng lâu rồi, để mà ra dáng MOD - người cầm quyền...nhưng tao ko thèm làm cái trò đàn bà ấy... thử hỏi xem: cãi nhau nhưng cuối cùng mày là thằng ko kiềm chế được cái mồm mình thì mày đã thua 1 nửa rồi. Thà như tao đặt đít xuống là chửi còn hơn cái loại trước mặt anh em thì văng mạng còn trước mặt gái ko dám thể hiện con người thật của mình, cái đó là sĩ gái chứ ko phải chửi đúng lúc đúng chỗ... Những ai nói mày đàn bà ư, nhiều người mày ko ngờ tới đâu, nhưng tao ko muốn lôi thêm ai vào đây cả...chỉ cần mày biết thế là đủ rồi...

Còn nếu mày đủ bản thì battle rap luôn đê, lúc đấy sẽ biết tao chửi như thế nào...dám ko???....chỉ sợ lúc đấy sao siếc của anh tịt ngóm hết.....mà quên, chắc gì mày đã biết thể lệ battle rap...........

Chỉnh sửa lần cuối:
Em ơi, a Việt ko onl bao h đâu còn số điện thoại thì 8212121

mày có dám chắc là tao không dám chửi nhau trước mặt mày không.ngay cái lúc mày đặt cái đít xuống ghế rồi rủ tao bắn CS tao đã nói thẳng vào mặt mày là "may im mẹ mồm mày đi.trong lớp Toán 2 này mày lá trong 3 thằng tao ghét nhất".tao không chửi trước mặt con gái đấy,tao ***** bị muốn là ngồi trước mặt con gái rồi chửi nhiếu để thể hiện ta đây biết chửi.ai cũng biết là tao chửi nhiều rồi ***** cần phải thể hiện trước mặt những đứa con gái.
con về phần em Ly thì tao chẳng việc gì phải lôi đồng minh cả vì tao như thế nào thì đầy người biết cũng chẳng cần mày phải nói ra.mày thì có khác gì đâu,lúc gặp mặt tao sao mày không chửi thẳng vào mặt tao là thằng đàn bà mà mày còn ngồi xuông bá vai bá cổ tao làm cái gì.như thế không phải là đàn bà à :))
ngồi trước mặt thằng Xu tao không muốn chửi mày bởi vì tao mà chửi mày thì chắn chắc nó sẽ chửi mày cùng với tao.mày muốn thể hiện bản thân mày chỗ đông người thì tao không cấm nhưng mà bây h lớn rồi ngôi trước mặt mọi người thì ngậm cái mồm vào hay là văng ít thôi.tao đi với người yêu tao tao cũng vẫn chửi những lúc tao bực mình thì có sao đâu.khi mày có người yêu rồi thì mày sẽ hiểu thôi.ngay cả thằng choi,ai cũng biết nó là một thằng đầu gấu nhưng khi đi nó cũng biết kiềm chế.
cái lần đi họp lớp ý tao rất mừng vì không có mày đi cùng bởi mày mà đi kiểu gì mày cũng ngáng bạc anh em hay mày sẽ làm mất cái không khí vui vẻ.ngay cả thằng An béo khi nó đi với lớp nó cũng hết sức kiềm chế đấy có phải là sỹ gái không??????
Sỹ gái với biết kiềm chế nó là hai phạm trù khác nhau mày nhầm lẫn cũng phải thôi :)) mày đối xử với anh em thế nào thì tao ***** biết tại vì tao ***** quan tâm đến mày nên tao không cần biết.nhwung dù mày đỗi xử tốt với bạn bè thế nào thì tao cũng vẫn thấy mày là 1 trong 3 thằng tao ghét nhất lớp.thế thôi
Battle rap thì tao không biết tao biết mày thì hay rồi sáng tác bao nhiêu bài rap cơ mà.tao không biết gì về hiphop thì sao mà rap với mà được.tao chỉ biết battle fight 1vs1 và battle bóng rổ thôi nếu mà mày đòng ý thì mình chơi(theo như người ta nói thì đàn ông đấu sức không đấu khẩu mà) :)) :))
tao chỉ chọn những môn thi đấu vừa sức thôi chứ không bao tiêu được sản phẩm như mày đâu :)) :))

hehe! Không khéo topic lớp mình sắp nổi tiếng rồi đấy! Một thì là thành viên CD, một là Mod! Hay đây! Chúng bây không có chuyện j để nói nữa sao? Xoay quanh mấy vấn đề vớ vẩn này làm chi! Chán lắm! Mỗi đứa mỗi tính, chấp nhận hoặc đá đổ! Có đứa nào dám nói thế không? Hay chỉ được vài hôm cãi nhau rồi thôi??? Dù sao cũng lớp 13 cả lũ rồi! Cũng học với nhau 3 năm rồi! Tính tình thì ai thích ai không thích cũng đã trải qua rồi! Bây h cãi nhau chỉ làm mất mặt lớp mình thôi! Có chửi nhau thi chúng bay gửi offline cho nhau ý! Đừng làm bẩn mắt mọi người!:D Bây h chuyện này chấm dứt ở đây! Chuyển đề tài khác đê! Bọn mày kể tình hình từng đứa trong lớp đê? Tao muốn bit lắm!:D
@Ly: chào em, cảm ơn e đã đóng góp ý kiến! Nhưng theo em thì chửi bậy trong topic của lớp có hay không? Điều này thì chắc chắn em có thể bit! Thế nên anh nghĩ e có thể giúp bọn anh bằng cách động viên Long đấy!:D

Nguyễn Quang Vinh đã viết:
hehe! Không khéo topic lớp mình sắp nổi tiếng rồi đấy! Một thì là thành viên CD, một là Mod! Hay đây! Chúng bây không có chuyện j để nói nữa sao? Xoay quanh mấy vấn đề vớ vẩn này làm chi! Chán lắm! Mỗi đứa mỗi tính, chấp nhận hoặc đá đổ! Có đứa nào dám nói thế không? Hay chỉ được vài hôm cãi nhau rồi thôi??? Dù sao cũng lớp 13 cả lũ rồi! Cũng học với nhau 3 năm rồi! Tính tình thì ai thích ai không thích cũng đã trải qua rồi! Bây h cãi nhau chỉ làm mất mặt lớp mình thôi! Có chửi nhau thi chúng bay gửi offline cho nhau ý! Đừng làm bẩn mắt mọi người!:D Bây h chuyện này chấm dứt ở đây! Chuyển đề tài khác đê! Bọn mày kể tình hình từng đứa trong lớp đê? Tao muốn bit lắm!:D
@Ly: chào em, cảm ơn e đã đóng góp ý kiến! Nhưng theo em thì chửi bậy trong topic của lớp có hay không? Điều này thì chắc chắn em có thể bit! Thế nên anh nghĩ e có thể giúp bọn anh bằng cách động viên Long đấy!:D

Với bài này thì phải vào comment cho Vinh 1 phát =D> =D> =D>
Tiếc là ko có vote bài hay ;;) Đúng là cậu xuất ngoại cái là lý luận nó lên hẳn ;;)

Thực ra là các bạn chiến đấu để bảo vệ quan điểm của mình thì chẳng có gì sai cả , có điều h lớp cũng chỉ có mấy thằng trên này, bọn mày chửi nhau chưa cần biết ai đúng ai sai thế nào nhưng rốt cuộc cuối cùng sẽ có 1 hoặc có khi cả 2 đứa bỏ chỗ này mà đi, thế là đã ít người lại càng ít thêm :( .

Có thể bọn mày đ coi tao ra gì nên tao nói gì bọn mày cũng ko coi ra gì, nhưng dù sao bọn mày cũng là bạn tao 3 năm rồi nên tao cũng ko muốn thấy bọn mày vì 1 câu nói mà sau này đến nhìn mặt nhau cũng khó :|
Thế nên các bạn h ngồi xuống uống miếng nước ăn miếng bánh đặng bình tĩnh lại. Sau đó nếu muốn chửi nhau tiếp thì nên đi vào vấn đề tổng quan chứ đừng lôi những thứ như đàn bà với tinh vi ra để chửi nhau :|

@e Yến : e biết số nhà nó rồi thì còn hỏi làm gì ;;) cứ tự nhiên mà gọi thôi, btw a Việt chăm lắm, a ấy chăm nhất là ở nhà mà mat... ;;) :p

Các anh chị ơi cho em hỏi lớp trưởng lớp anh chị là ai vậy? Trả lời dùm em với
Cám ơn mọi người :D

----------

Anh Nam ơi !Thế anh thử nhận xét anh Việt xem nào !
Tại vì em cũng mới quen anh ấy thui !

...lúc đầu tao đọc mấy cái bài abcabc của thằng Long với TA còn hiểu hiểu , giờ ko có rỗi ngồi đọc rồi , chúng mày tưởng hay lắm ah , đây là topic của lớp , thích thì ngồi onl mà chửi nhau , ai cấm đc , nhưng đừng có mà post lên đây ...

------------------------------

tao nghi thằng Q.Việt nó nợ tiền em Yến quá ! :D , thui , em ơi , có j` để bọn anh thu xếp gom góp trả hộ nó vậy :))

--------------------------------
săp trung thu roài , lớp mình họp lớp phát đê, nhưng như cái lần trc ít quá , đề nghị Thư béo gọi cho con Thủy, bảo nó gọi cho 4 tổ trưởng ( trừ thằng Hưng , đi đc chết liền ) , phải gọi cho cả lớp ấy nhá !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
THế lỡ thằng Việt nợ tình thì sao ;;) Mày góp gì vào mà trả e ấy ;;)

nợ tình thì mới cần anh em góp chứ, làm gì phải làm tập thể mới vui...:))

tao là BM
lâu lắm mới lên mà lắm chuyện xảy ra thế, toàn chửi nhau, lại có tên mình trong đấy nữa:> , ko ngờ mình đc cho là có tàib-) , thôi thì nếu đã đề cao tao như thế, thì chúng mày cũng nể mặt tao với mọi người mà đừng chửi nhau nữa , cả 2 thằng đều tốt cơ mà, đâu có làm j` để đến nỗi ghét nhau , dù sao cũng chi là tính cách mỗi người thôi, kiềm chế 1 chút thì tốt hơn chứ, người lớn hết rồi, lịch sự với ng ngoài chả lẽ lại ko lích sự đc với nhau, thái anh tính nó đôi lúc hơi khác người, nhưng nó có phải thằng đểu đâu , nó tốt mà, còn về hiphop hay cs hay cái j` j` đi nữa, thì chả lẽ chỉ vì mấy cái đấy mà chúng mày ghét nhau à, mông cũng đừng vì mấy cái vớ vẩn làm lung lay cách nghĩ của mày, đừng luôn nhìn vào mặt xấu mà nhìn vào mặt tốt y', lúc đầu nó chỉ trêu mày thôi chứ ko có ý nói đểu đâu, còn TA cũng đừng lôi mấy chuyện riêng ra mà nói, cũng ko phải là đúng đâu, kể cả chỉ là trêu đùa, theo tao, chuyện chửi nhau này chẳng có j hay ho đâu, cả 2 đều có cái sai đấy, thằng ta thi đùa ko đúng lúc, thằng mông thi có lẽ( có lẽ thôi nhá ) hơi thành kiến wa' với ta, nhìn nhận mọi thứ thoáng hơn đi
bay h cũng nhiếu đứa đi du học rồi, chỗ còn lại thí sao ko chơi vui vẻ, cứ phải để lại ấn tượng ko tốt làm j`( dạo này học triết mình triết lý vl wa'b-) ), có hôm nào rảnh rỗi chủ nhật thì chịu khó hẹn nhau ra đạt ngồi nhá^^, lâu lắm tao ko đc bắn HL với đội lớp mình

@xu: hôm nào bắn 1.1 với em nhá ^^, học hành vất vả, rambo cho sướng

Nguyễn Thái Anh đã viết:
@ Dớ: ý tao là vào CLB Hiphop ở trong CLB nghệ thuật ấy chứ ko phải topic hiphop bên 0609....

nhưng tao có spam trong đấy đâu :| thôi để tao vào đấy post bài vậy :|

thằng Mai Nam với thằng Vinh phá bạc thế nhờ :| chúng nó đang chửi nhau hay, topic đang sôi động và hấp dẫn, chúng mày can làm gì :D

Thà như tao đặt đít xuống là chửi còn hơn cái loại trước mặt anh em thì văng mạng còn trước mặt gái ko dám thể hiện con người thật của mình, cái đó là sĩ gái chứ ko phải chửi đúng lúc đúng chỗ

cái này thì tao éo đồng ý với mày, TA ạ. ai khác thì tao không biết nhưng ko bao giờ tao văng tục bừa bãi trước mặt con gái cả, trừ khi nó hổ báo, chửi tao trước :D

hehe! Bình yên lặng gió rồi đấy! Chúng bay đi chơi đi! Rồi post ảnh lên cho tao xem với! Nhớ chụp Thủy nhiều vào!:D

tao sẽ chụp ảnh tao ôm con Thủy cho thằng vinh xem :))

Mày đang bận ôm thì chụp thế quái nào đc ;)) Ảnh như thế ko đẹp đâu mà gửi ả cho Vinh chẳng lẽ lại gửi ảnh xấu :)) Phải 1 thằng chụp 1 thằng ôm, thế mày thích làm thằng nào ;))

Back
Bên trên