Hội nghị gia đình T2 03-06

lên đường may mắn và nhớ về bọn tao Hưng nhé,đừng như cái thằng **** bên đấy......

@ Hưng : êu Hưng ơi, tôi Công đây, nhiều thứ muốn chúc lắm nhưng chẳng biết chúc gì trước, thôi chúc lên đường may mắn nhé !!! À này, vé máy bay sang đó đắt lắm ko ? Ông học ĐH luôn à ?

heheh, chúc con zai lên đường mạnh khỏe, hẹn gặp lại vào hè năm sau...
GOOD LUCK:x

Chỉnh sửa lần cuối:
anh chị cho e hỏi số điện thoại và địa chỉ yahoo của anh TRẦN QUỐC VIỆT được ko ah e xin cảm ơn anh chị nhiều nhiều

Em ơi, a Việt ko onl bao h đâu :D còn số điện thoại thì 8212121

hehe! Mà e hỏi anh Trần Quốc Việt lam chi vậy? Nam nè! May đã đi mua từ điển chưa? Bao h may đi thía? Đi cùng Khánh ah?

Hưng lên đường may mắ nhé.đến lúc về thì đi chơi.mày noi gương thằng dog ý đừng như thằng Đạt Zít nhé.

chúc mày may mắn HƯNG ạ
con ngựa MC ơi chim của mày học lớp nào thế :))

@ Mông: thứ nhất là tao ko phải là thằng học đòi hút thuốc, tao biết hút còn trước cả thằng Béo, nhưng mà tao ko ham....thứ 2 là tao ko cần biết thằng Sơn lìn thế nào, nhưng ít nhất nó còn có niềm đam mê thực sự chứ éo phải cái loại từng hô thích hiphop để rồi sau này lấy em mình đi khoe mẽ...với cả mày đừng có sờ đến CLB Hiphop của tao, ko nói thì ko ai bảo mày câm đâu....anh là dân hiphop xịn thì đừng có mà đụng vào bọn nhà quê bọn em, chẳng liên quan gì luôn.....

@ Hưng: mày đi vui vẻ nhá, tiếc quá ko gặp mặt chia tay được...:D...hẹn ngày trở về.........

Võ Thiết Trung đã viết:
sao số đt nhà thằng TQV như số taxi thế nhỉ :))

Anh cứ gọi thử thì biết ;))

@ Vinh : tao mới mua đc quyển Hán Việt hiện đại thôi., nhưng cũng dày phết, chắc học kỳ đầu thì chỉ cần đến thế đã . Kim từ điển thì thôi, mọi người đều bảo ko nên. Khi nào onl thì buzz tao phát , đang có mấy việc cần hỏi mày . Còn vụ đi cùng Khánh thì cũng chưa rõ, chờ thứ 6 này họp đoàn mới biết đc .

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng là tao từng hô thích hiphop đấy nhưng mà từ lúc thấy bọn hiphop trường minh(mà điển hình là mày đấy) thì tao thấy tao phải suy nghĩ lại.tao thích nhảy nhưng ***** thích khoe mẽ như mấy cái thằng nhuộm tóc bấm khuyên tự nhận mình là dân hiphop nhưng thật ra chẳng biết cái ***** gì cả.còn về cái việc tao khoe thằng em tao thì có gì là lạ đâu.tao thấy nó nhảy tốt thì tao giới thiệu để nó được vào các đội để nó tập.bây h mày thử xin vào một đội nào đi,***** hiểu có bị nó sút ra luôn không.nhảy thì ngu mà tự nhận là bboy.mày nhảy hay lắm rồi,ai cũng phải công nhận mà.là một thằng thích hiphop thì việc ***** gì cứ phải phô ra là thích hiphop,mày chỉ cần biết là mày thích là được.
mày nhìn thằng Tiến con,Đứ Đình nó đi ngoài đường đi nó ăn măc bình thường có như những thằng bạn mày không.thế mà ai nó cũng biết là hai thằng đấy thích hiphop.đấy mới là sự khác biêt của mấy thằng đú bẩn và dân hiphop thật.tao nghĩ là viết dài thế này mày đọc xong mày cũng ***** hiểu đau đúng không.clb hiphop của mày thì nhất rồi :))

hehe, cuối cùng thì Mông cũng viết đc bài dài quá 200 chữ :p
Các bạn nên bình tĩnh và cứ tiếp tục chửi nhau đi . Dạo này topic đang nhạt, ko có mấy cái chửi nhau thì mất vui ;))

tao đề nghị ko can chúng nó như con THƯ BÉO :))
đàn ông phải mạnh mẽ :)) đấu tranh vì cái mình cho là đúng :))
:)):)):))

----------

Mai Tuấn Nam đã viết:
hehe, cuối cùng thì Mông cũng viết đc bài dài quá 200 chữ :p
Các bạn nên bình tĩnh và cứ tiếp tục chửi nhau đi . Dạo này topic đang nhạt, ko có mấy cái chửi nhau thì mất vui ;))
tao tạm đồng ý với ý kiến của mày nhg cách diễn đạt như shit
tuy nhiên tao để ý là MÔNG áp đảo TA trong số lần sử dụng ***** - điều này là cần thiết khi chửi nhau :))

Chỉnh sửa lần cuối:
thứ nhất là tao đang là điều hành viên nên ko thể cho mấy cái **** hay ***** vào được....

thứ 2 là chưa bao h tao có ý định tập nhảy để mà nổi cả, và bản thân tao từ nửa năm trước đã nhận ra là mình ko có khả năng theo được break, và tao đã đủ dũng cảm để mà từ bỏ cái mà ko thuộc về mình (chứ ko như ai đó đang là sinh viên ĐH Giao thông)...còn bây h tao có đủ cơ sở để mà tự hào về khả năng của tao chứ ko phụ thuộc vào cái mẽ bên ngoài như mày. CLB Hiphop của tao là nhất thì có lẽ ko phải, nhưng mà ít nhất nó ko nhạt như mày đâu. Cứ thử nhìn lại mình đi rồi hãy nói người khác. Ít nhất bây h tao là thành viên của Graffiti Crew thứ 3 VN, đã viết được gần chục bài Rap ko đến nỗi dở...còn mày làm được cái gì....thành tích lớn nhất là phúc tra được lên 4,5 điểm à...nực cười...còn về chuyện mấy thằng bạn tao, nói thật nhé, cung cách ăn mặc mỗi người thì chẳng có liên quan gì đến bên trong cả, cũng giống như cái cách mà người ta nhìn vào hiphop mà thôi, bên ngoài xấu xí nhưng mà bên trong là cả một niềm đam mê.Bọn bạn tao thích ăn mặc hiphop style và bên trong chúng nó coi trọng hiphop, thế là quá đủ, 1 hiphoper đâu cần thiết phải biết break, vẽ graff đẹp, rap như máy hay DJ điên đảo...cái quan trọng là chúng nó biết mình là ai, còn mày thì liệu đã có lần nào nghĩ xem mày là cái gì hay chưa. Và niềm đam mê Hiphop của tao ít nhất đã biến được thành hành động: thành lập CLB Hiphop, thứ 2 này tổ chức cuộc thi Graffiti toàn trường AMS, có sáng tác được đưa vào favourite list của ko ít người...còn gì mà mày cần để thấy tao là thằng đú bẩn đua đòi Hiphop ko??? hay cuối cùng thì chính mày là thằng đua đòi chửi bới lung tung như mad dog.........

Mọi người trong topic ko cần can hệ vào chuyện này...cứ để cho nó xong đi để mà có người hiểu được cần phải nghĩ trước khi phát biểu.......

*** hiểu ai đúng ai sai nhg mà vấn đề này đối với tao nó xa lạ wa - miễn bàn :))
chửi nhau đến cỡ này rồi xem ra phải ..... wa :))

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng nào là sinh viên giao thông phúc tra được 4 điểm đấy.gọi nó ra đây cho tao gặp mặt:))
tao có nói là clb hiphop của mày kém phát triển đâu.nó phát triển vãi cả ***** ra cơ mà.có thi thố đàng hoàng có người điều hành tài giỏi như mày.mẽ bên ngoài của tao như thế nào ăn măc hiphop hả?thế thì có làm sao không.ăn mạc thì kệ mẹ tao chứ liên quan ***** gì đến mày.mà mày xem bây h tao có ăn mặc kiểu hiphop ***** gì không.cái mẽ của tao như thế đấy nhưng mà tao ***** khoe mẽ tao là dân hiphop,tao chỉ thích ăn mặc thế cho thoải mái thôi.tao thì đúng là không có cái gì hết cả,nhưng mà tao là thành viên của clb bóng rổ mạnh nhật hà nội thế đã đủ chưa.tao chỉ cần thế thôi.tao thích ngồi xem hiphop nhưng ***** thích những thằng tinh vi đi nhận xét người khác mà ***** làm đươc.(mày còn nhớ lần mày ngồi chê thằng Phong không,mày thì ***** bao h bằng được nó mà cứ ngồi chê như mày là chuyên nghiệp ý :)) )thật là hãm *****.
tao chỉ cần biết tao là Bùi tuấn Long thành viên của Chicken Dunk.thế là đủ.mọi người đều biết và tôn trọng.con mày,mỗi khi những người không phải trong clb của mày nhắc đên thì thường nói như thế này này:"anh ý là điều hành viên của hiphop club đấy.kinh lắm" đã đủ cạnh khóe chưa :)) như thằng việt lô vơi BMinh ý,nó có tài nhưng ***** thích khoe mẽ mà mang sơn đi xịt vào nhà tập như mày đâu.
Có suy nghĩ một tí đi

Back
Bên trên