Hội nghị gia đình T2 03-06

Bùi Tuấn Long đã viết:
tùy mày thôi nhưng cái thuốc lá mày nói ý.thì bị tao đánh giá mày là một thằng đú bẩn đấy :))
đồng con ngựa nó ý với mày luôn đấy :))
anh bắn với em 3 ngày thì TA cứ gọi là khóc :))

----------

Nguyễn Thái Anh đã viết:
thế anh Mông cho cái ngày h cụ thể anh em làm tí coca trà đá thuốc lá tí nhể....mà Nam béo ạ...tình hình bây h tối lắm...thôi để dịp khác vậy.......
NAM BÉO hả ? tại hạ xin bái phục (học của thằng MÔNG):)):))

anh Mông thông cảm, em viết rap quen rồi nó bị thành tật thế, chứ em mà đú thì anh là cái loại gì...???

thì cứ coi tao là đú đi thì cũng không đến cái mức học đòi hút thuốc như mày :)) nhìn cái thằng sơn ở club hiphop của mày đã thấy ngứa mắt rồi.sao tao thấy khó chịu những đứa ở clb hiphop thế

@ Xu : lâu com mần , cảm ơn a =)) mỗi tội là chỉ giỏi mồm to thôi , chứ chơi thật thì bị rape như noob mà đ thấy xấu hổ , vẫn mặt dày đi lên lớp ng khác ;))

Dạo này lớp mình chuyển qua đánh War melee với Dota cho nhẹ máy rồi , a e ai có DSL ở nhà thì tối zô Hamachi chơi nhé, contact tao để join room.

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi xu ơi.đừng động vào anh Nam.anh ý là pro nhất lớp mình rồi.chơi game trò gì chẳng giỏi.anh ý mà không động đến ai là may cho người ấy đấy :))

ở Chichester lại lập team với Bi và Đạt rồi.bọn mày nhớ lập little Hanoi bên đó nhé.Đi may mắn mày nhé,mà ko tụ tập hả mày???

bao h đi thì thông báo đi.anh em đi chơi một hôm.trong tháng 9 này tao vẫn đi chơi được :))
Tú ơi.tặng quà sinh nhật tao đi :))

Mai Tuấn Nam đã viết:
@ Xu : lâu com mần , cảm ơn a =)) mỗi tội là chỉ giỏi mồm to thôi , chứ chơi thật thì bị rape như noob mà đ thấy xấu hổ , vẫn mặt dày đi lên lớp ng khác ;))

Dạo này lớp mình chuyển qua đánh War melee với Dota cho nhẹ máy rồi , a e ai có DSL ở nhà thì tối zô Hamachi chơi nhé, contact tao để join room.
dạ em xin lỗi anh ạ :-O anh thì vl rồi

anh Nam thì kinh rồi Xu nhỉ.lớp mình có ai hơn được anh ý đâu :)).học giỏi,đẹp trai:D chơi game thì siêu lắm rồi :))

:)) Cảm ơn 2 bạn, dù tớ đã tự phê bình vì sự kém cỏi của mình , sự thật phũ phàng của 1 con người chơi gì cũng kém của mình trong bài số 512

MaiNam đã viết:
mỗi tội là chỉ giỏi mồm to thôi , chứ chơi thật thì bị rape như noob mà đ thấy xấu hổ , vẫn mặt dày đi lên lớp ng khác )

nhưng các bạn vẫn dành cho tớ những lời nói tốt đẹp, xin chân thành cảm ơn các bạn Xu và Long ;))

Xu đã viết:
anh thì vl rồi

Mông đã viết:
anh Nam thì kinh rồi Xu nhỉ.lớp mình có ai hơn được anh ý đâu .học giỏi,đẹp trai chơi game thì siêu lắm rồi

Có điều câu của Xu và câu đầu của Mông thì tớ tự xét thấy trình mình kém cỏi ko dám nhận :p
Còn câu sau của Mông thì xin nhận và xin cảm ơn :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai Tuấn Nam đã viết:
:)) Cảm ơn 2 bạn, dù tớ đã tự phê bình vì sự kém cỏi của mình , sự thật phũ phàng của 1 con người chơi gì cũng kém của mình trong bài số 512

nhưng các bạn vẫn dành cho tớ những lời nói tốt đẹp, xin chân thành cảm ơn các bạn Xu và Long ;))

Có điều câu của Xu và câu đầu của Mông thì tớ tự xét thấy trình mình kém cỏi ko dám nhận :p
Còn câu sau của Mông thì xin nhận và xin cảm ơn :D
cái lồ n j nữa đây - có anh ***** nào hiểu nó viết cái j ko:-s
tóm lại là mày giỏi :))

đồng con ngựa nó ý luôn đấy :))

----------

Vương Đình Hưng đã viết:
Tao đến 26-9 này đi !
Tao ở Westgate Fields , Chichester , West Sussex . Po 19 1SB United Kingdom .
đi khi nào để anh em tiễn nhỉ
dù sao cũng là bạn từ thời bé bỏng :))
hẹn ngày về tiền tiêu ko hết :)):))

@Xu : thanks nhìu nha ! Khi nào tiền tiêu không hết Xu nhỉ ?? Lúc đấy ta sẽ đi đâu về đâu ??
@Nam : dcm mày , thực ra tao cũng không muốn chửi bậy đâu , nhưng nghe mày nói bựa quá nên tao ***** chịu được nữa rồi . Đánh war thì thua bố mày còn to mồm nữa ah ???
@Tú : tao lập team với Bi thôi , vì nó học good lắm , chứ ***** thèm lập team với thằng Đạt Zít đâu !
@Mông : tao đi gấp quá nên không tổ chức chia tay đâu ! Đợi hè năm sau về anh em mình làm 1 bữa " long trời lở đất " !!! ok ?

hehe! Hưng thế là đã đi học rồi ah? Hè năm nay liệu có về chơi ko? Để xem tao có thể về không thì tụ tập một bữa!:D

Vương Đình Hưng đã viết:
@Xu : thanks nhìu nha ! Khi nào tiền tiêu không hết Xu nhỉ ?? Lúc đấy ta sẽ đi đâu về đâu ??
@Nam : dcm mày , thực ra tao cũng không muốn chửi bậy đâu , nhưng nghe mày nói bựa quá nên tao ***** chịu được nữa rồi . Đánh war thì thua bố mày còn to mồm nữa ah ???
@Tú : tao lập team với Bi thôi , vì nó học good lắm , chứ ***** thèm lập team với thằng Đạt Zít đâu !
@Mông : tao đi gấp quá nên không tổ chức chia tay đâu ! Đợi hè năm sau về anh em mình làm 1 bữa " long trời lở đất " !!! ok ?
1 bài viết đc tao oánh giá ở mức gần như hoàn hảo :)) :))

cái dạng thằng Đạt Zít đấy thì ***** chấp.anh ý sao rồi,việt kiều mà :))
Hưng:mày không phải lo để sang năm về cũng được.cơm không ăn thì gạo còn đấy mất đi đâu mà sợ :)) lên đừong may mắn.chào thân ái và quyết thắng :))

:)) Các anh hung hãn và hổi báo vãi . Em cũng phải công nhận là các a giỏi cả .
@ Hưng : mày đọc ko rõ à, đọc lại tất cả các bài post của tao xem có bài nào tao bảo tao chơi giỏi đâu :p . Chưa gì đã nóng thế là ko đc rồi [-x. Mà cậu thắng mình thật à ;))
btw Chúc mày lên đường gud luk have fun ,khi về tiền tiêu ko hết , mà cũng chưa biết đi đâu về đâu thì chia tao ít tiền tao tiêu hộ cho :p . Mà mày sang đấy là ở với host hay vào ký túc xá :-?

Back
Bên trên