Hội nghị gia đình T2 03-06

Vương Đình Hưng đã viết:
TA ơi , tao cũng thi ITP của BK đấy . Nhưng tao thi cho zui thôi ! Vì trong tháng 9 này tao đi UK mất rùi ! Tiếc wá !
Khi nào a e đi bi a tí nhỉ . cả hè bùn wá !!!!!!

Mày đi học gì, ở đâu hả Hưng.
btw, goodluck havefun
Mọi người dần bỏ ta mà đi 8-|

hehe! Hưng đi học UK ah? Chúc mừng!:D Bọn mày bi-a vui quá! Có j hay thông báo với kể cho tao với!

hôm nào bi-a gọi em với :(( anh HƯNG đi à
có j xin cho em quả chữ kí của MOURINHO nhé

eu , bọn mày ơi, lớp mình có đứa nào nick là quangdungfpt ko? thằng đấy add mấy đứa rồi, cùng trong lớp mình, hỏi chẳng chịu nói? Đứa nào nhỉ??

hehe! Có thể la bạn tao đấy! Hình như lần trước tao send nhầm contacts cho nó! Sorry cả nhà! Ah, hỏi nó xem la đúng nó tên là Quang Dũng ko? Bạn của Vinh ý! Nó học trường Mỹ Thuật Công Nghiệp!:D

mẹ làm tao cứ tưởng Virus, denied luôn, căn bản thấy nó add BM với tao cùng 1 lúc thành ra tưởng VR..:D...

@Hưng: anh thi vui thì đem lựu đạn đến ném chết chúng nó đi để em đỗ cho dễ..:D

:)) Đúng thế thật, cái acc đấy add mình đến 3 lần mà mình hỏi contact thì chẳng trả lời bao h ,cứ tưởng spy nên ignore mất rồi :p

Lớp mình làm 1 đội CS 1.6 đi bắn giải VOL đi.
Line up đến h đã có
1. BM
2.Thái Anh
3.Lẻ
..
còn cần ít nhất 2 người nữa,VL mọi lần hung hăng lắm mà,vào join rồi đi cho vui mày :D

hehe! Chúng bay chơi bời vui vẻ nhỉ! Tao ở đây thì lại phải lăn lộn với cuộc sống mới!:D

Vinh phải vật lộn với mấy con cùng trường để dành chăn hả :))

Mai Tuấn Nam đã viết:
:)) Đúng thế thật, cái acc đấy add mình đến 3 lần mà mình hỏi contact thì chẳng trả lời bao h ,cứ tưởng spy nên ignore mất rồi :p

Lớp mình làm 1 đội CS 1.6 đi bắn giải VOL đi.
Line up đến h đã có
1. BM
2.Thái Anh
3.Lẻ
..
còn cần ít nhất 2 người nữa,VL mọi lần hung hăng lắm mà,vào join rồi đi cho vui mày :D
đc tg BM còn lại 2 tg cùi bắp
chán bỏ mẹ-Ta mà bắn đội ***** như SHIT ***** lấy tiền :))

công con ngựa nó nhận luôn đấy :)) Thái Anh ư.Tại hạ xin bái phục :))

chú LONG đc cái hiểu ý anh em . cho nó bắn đội mình thua bỏ con ngựa là cái chắc ! :))
đại ca nào rủ lòng thương cho em 1 chân rambo :))

----------

Nguyễn Quang Vinh đã viết:
hehe! Chúng bay chơi bời vui vẻ nhỉ! Tao ở đây thì lại phải lăn lộn với cuộc sống mới!:D
đ ai chơi thời buổi này hả mày
mày có mà lăn lộn như MÔNG nói :))
lâu bố ko cà nhau mày cứ cẩn thận :))

dm bọn mày, rủ đi thì đ đi rồi lại vào ném đá hội nghị [-x
Xu có rảnh thì đi luôn :D ko contact cho mày đc gì cả :|

anh Xu thì em no comment chứ thằng MÔNG thì chưa đủ trình nhận xét tao đâu....Xu ơi, đi bắn giải đê, kiếm xiền trà đá thuốc lá tí...:D....có giải phong cách đấy...:D...anh mình làm quả team chất nghệ kiếm giải style...:D

sờ tai l ji - tao quên cách bắn HL rồi :))
mà con mẹ tg NAM BÉO lấy đâu ra cái câu " ném đá hội nghị " đấy
nghe như SHIT :))

Chỉnh sửa lần cuối:
vâng em biết là em không dủ trình noíc huyện với anh thái Anh mà :)) đội mà có mày thì style ***** gì :))

mông ơi cái ***** là đ éo hay là lồ n đấy hả :)):))
style của THÁI ANH là style .... hé hé hé
câu bài tí đê MÔNG :))

Back
Bên trên