Hội nghị gia đình T2 03-06

Hix , bọn nó được đi chơi Trung Thu , còn mình ở bên này rõ khổ . Nhớ mọi người ở nhà was ! Chúng mày chụp nhìu ảnh vào rồi post lên đây cho tao xem với !
Ah , còn hồi made in 12 , đứa nào có ảnh thì post lên đi . Mãi chẳng thấy ai post lên cả

mày vào blog của thằng bình ý.có mấy cái hồi made in 12

hehe! Vui quá! Chúng bay sướng thật! Ở đây đíu có ai để vui Trung Thu cả!:(

Tình hình là có mấy vấn đề như thế này :D

1.Thứ bảy và CN mình bận việc gia đình nên ko đi đc, có khi chuyển sang sáng thứ 2, hoặc sáng thứ 3 , các bạn nào đi đc thì cố gắng. Về địa điểm thì Ciao cũng đc mỗi tội đắt nhưng Campuchia thì ko sao :)) có điều lên đấy ngồi nói chuyện suông thì cũng ko hay lắm . Hồi trc mình nhớ có mấy quán mà ngồi đấy có nhiều trò chơi lắm , cái hồi gì có lên báo HHT ấy , có ai nhớ đc là ở chỗ nào ko ? :-? Lên đấy ngồi chắc vui hơn.

2.@ Vinh: Tao đi đúng trung thu mày ạ, sáng 7-10 là đến Nam Ninh,đến chiều mới đi tiếp, cậu có rảnh thì hôm đấy hẹn chỗ nào rồi a e đi Trung thu bù phát ;)) Tốt nhất là cứ vứt số đthoại của cậu lên đây, sang đấy tớ gọi hẹn h .

3. Cả lớp đi ăn trung thu vui vẻ ,thằng Hưng sang đấy cố gắng mua mấy cái bánh trung thu mà vừa ăn vừa ngắm trăng , Ko thì rủ bạn nào tóc vàng đi lượn tí cho có ko khí ;))

4. Tí quên : Tớ sẽ đi học cùng bạn Thân Khánh . Hôm nay họp đoàn trc khi đi đã gặp bạn ấy rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Võ Thiết Trung đã viết:
MÔNG ơi mai nhớ đi nhé-gặp hải dớ còn beng nó chứ :))
8h sáng đấy - mà ai đi đc thì đi nhiệt tình

ờ, beng mẹ nó nhau đi, bố mày tuần nay đang đen, muốn tìm một thằng để xả :))

con ngựa mông hôm qua hẹn hò như lìn, mày bỏ bom tao nhé /:) nhớ đấy b-)

Mai Tuấn Nam đã viết:
Hồi trc mình nhớ có mấy quán mà ngồi đấy có nhiều trò chơi lắm , cái hồi gì có lên báo HHT ấy , có ai nhớ đc là ở chỗ nào ko ? :-? Lên đấy ngồi chắc vui hơn.
90 Giảng Võ có 1 cái ạ :D

hehe! Tao làm sao đến Nam Ninh được! Từ Vũ Hán đến Nam Ninh mất 1 ngày tàu đấy!:D Tao bảo rồi số điện thoại của tao là 15926423659. Ai ở Việt Nam mà muốn nhắn tin thì thêm đầu 0086 vào! Từ nay tao được nghỉ 1 tuần Quốc Khánh Trung Quốc! Sướng vãi nhưng cũng chán vãi vì chả bit đàn đúm với ai!:( Bọn mày tụ tập vui quá! Nhớ chụp nhìu ảnh vào đấy!:D

4h30' ở trường hả Thư béo ơi...???

uh, đúng rồi, Tao đâ gửi message hết cho bọn mày rồi mà. Đúng 4h30 , ko cao su đâu.
Hi vọng lớp mình đi đong đủ
Chẳng thấy tinh thần đoàn kết đâu cả!!:(

hay quá,4h30 à,giờ đấy sợ bọn lớp dưới tan học ko nhỉ??
kế hoạch cụ thể thế nào mày? đi ăn,uống,hát ở đâu??

oh, 4h30 mày a. Hát thì có thể ra Chợt nhớ ở Kim Mã, hoặc chúng mày thik hát ở đâu cứ đề xuất.
Hát xong sẽ đi ăn .Và có thể lên Trúc bạch ăn mực nướng,ehhehe
Đứa nào có ý tưởng khác cứ đề xuất.
Hôm đấy ai có máy ảnh thì mang đi!!!

tao đề nghị nhà đứa nào có cái j` thì mang đê ăn :)) , mâm cỗ trông trăng :D , còn trông ở đâu thì... mời các bạn

Chỉnh sửa lần cuối:
Tạm biệt mọi người . 5h chiều thứ 6 tớ với Khánh lên tàu đi rồi nên chắc chắn ko đi với mọi người đc. Đành hẹn gặp lại mọi người vào Tết vậy. Hy vọng sẽ gặp đc đủ mọi người trong dịp đấy.
Muốn gặp để tạm biệt tất cả mọi người, nhưng ko đc nên h đành gửi lời chúc các bạn lớp T2 :x Chúc các bạn luôn mạnh khoẻ, làm đc những gì mình mong muốn và luôn luôn vui vẻ , hạnh phúc :)

Goodbye my friends. Dont be afraid of the error ! Do your best ! Go your own way ! Good luck ! We are friends forever, all of us ! T2 forever!

Tạm biệt!

hehe! Nam Béo bao h sang đây thì liên lạc với tao nhé! Xem tình hình ăn ở của chú thía nào?:D

Thằng Vinh lần trc cho số điện thoại sai rồi, cho lại đi ku :|
Làm gì mà lắm số thế đc :|

hehhe, lại thêm một sĩ tử T2 khăn gói ra đi.Chúc Nam béo lên đường may mắn, mạnh khỏe, sang đó học hành giỏi giang.Năm sau về mua quà cho bà:))

chúc anh Nam béo sang đấy hấp thu tinh hoa ngàn năm của Trung Hoa cho nó bớt hâm đi 1 tí...:D

Back
Bên trên