Hội nghị gia đình T2 03-06

Nam béo đây

Câu lắm vl :))
Có ai có ảnh hôm đi Trung thu thì up lên đi

ơ` ảnh ah , tao ko có , đứa nào có ko ? :)) có chết liền .

hôm đấy có thằng nào đem máy đâu mà có.....:(

Nam Béo ơi! Mày đã đến nơi chưa? Sao không gọi cho tao? bọn bay post ảnh Trung Thu lên đê!

Hik, đã bảo là có đứa nào đem đi chụp đâu mà có...:D...

e hèm , nhân ngày hôm nay , tức 20-10 , tao xin chúc chị em lớp mình 1 ngày đẹp zời , đi đâu cũng đc tặng hoa tặng quà @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- , ko phải trả $ j` ( đúng 11 bông hoa nhá ) :)>- và 20-11 đi chơi nhá ! ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
hum qua phải đi học chính trị buổi đầu tiên ở ITP ko lên chúc chị em được..:D..thôi thì năm mới năm me chúc chị em càng ngày càng Singapore, $$$ bét nhè và đừng có mà Lacoste giống bọn con gái ITP..:D...

:)), sao lại chỉ có 2 thằng chúc là thế nào??heheh.Dù gì thì thay mặt chị em gái cũng cám ơn các chú:)) Merci^^
Mà sao Bình phuồi lại chỉ có 11 bông hoa là thế nào?

:)), sao lại chỉ có 2 thằng chúc là thế nào??heheh.Dù gì thì thay mặt chị em gái cũng cám ơn các chú:)) Merci^^
Mà sao Bình phuồi lại chỉ có 11 bông hoa là thế nào?:)>- :x

hehe! Muộn còn hơn để ngưởi ta bảo mình là vô tình! Chúc chị e càng ngày càng xinh gái! Trở thành Yue Nan de Mei Nu! Hao ma!

thay mặt cả lớp tớ cám ơn bạn Long vì tinh thần đó, nhưng tao đọc đc cai nay thi nó xuống thứ 2 rồi , cho lên tiếp :))

cảm ơn lời khen của thằng Phuồi.bi h mày học trường gì thế :))

ặc ặc . Tao cũng thấy rằng topic lớp mình .... quá .
Những đứa nào nhà có mạng thì chăm chỉ lên đây post bài đi cái nào .
T2 mà phải chịu lép vế thế này hay sao ?????
Đề nghị Long mông cong làm tổ trưởng tổ khuyến khích các bạn lớp T2 lên đây post bài thường xuyên hơn . Cả nhà có đồng ý không nhỉ ???

Hề hề hề, vừa có đc account xong. Chán thật, mình có account đúng vào lúc topic lớp rớt thảm hại. Hò dô ta... kéo topic lên nào !!! :))

Tôi học college, trường này cũng nhỏ thôi, thành phố tôi ở kiểu như nông thôn ở bên Mỹ ấy. Ông học cùng trường PA à?

sang năm tao cũng gi nhập đội ngũ lưu học sinh lớp mình đấy :))

Uh , tôi học cùng trường với Bi .
Trường tôi cũng ở nông thôn thôi Công ạ . Đâu có được ở city :(( ! Nhưng mà cũng chẳng sao đâu !
Bên đấy học Col mất mấy năm thế ?? Uni mất mấy năm ? Master mất mấy năm hả Công ???

Tôi học mất 4 năm, tôi cũng mới chỉ tính đến thế, chưa dám nghĩ đến Master, chẳng biết có qua nổi 4 năm ko nữa. Ông học chuyên ngành gì hả Hưng? Học mấy lớp, vất vả lắm ko?
-------------

----------------
À có ai biết cách đổi tên truy cập ko?
@B.T.Long : sang năm ông đi nước nào thế?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên