Học thêm ở đâu để thi vào lớp 10 Ams tốt nhất :-/

@Trang:động lực hay nhỉ :)) :)) :))
Theo tớ thì tự học vẫn là chính ,học thêm chỉ là phụ thôi . Tại vì khi tự học , chỗ nào mình yếu thì có thể tự rèn luyện thêm :D. Còn đi học thêm thì nên học theo nhóm (ít người) cho nó hiệu quả :). Còn nếu học đông người thì khó hiệu quả lắm :(

@Trang:động lực hay nhỉ :)) :)) :))
Theo tớ thì tự học vẫn là chính ,học thêm chỉ là phụ thôi . Tại vì khi tự học , chỗ nào mình yếu thì có thể tự rèn luyện thêm :D. Còn đi học thêm thì nên học theo nhóm (ít người) cho nó hiệu quả :). Còn nếu học đông người thì khó hiệu quả lắm :(

chả hay :-w nghĩ mà xem :-/ học trường thường ngày nào chả 4 tiết :-< có vài ngày 3 tiết 8-> trong khi trường mình.. mà tiêu biểu là lớp mình :(
học đông vui mới vào được chứ ;)) mà lớp nào có nhiều bạn handsome nữa, chăm đi học, học vào phải biết 8->

Theo tớ thì tự học vẫn là chính ,học thêm chỉ là phụ thôi . Tại vì khi tự học , chỗ nào mình yếu thì có thể tự rèn luyện thêm . Còn đi học thêm thì nên học theo nhóm (ít người) cho nó hiệu quả . Còn nếu học đông người thì khó hiệu quả lắm
Anh bây h đến lớp là ngủ, còn đi học thêm mới là học thật.:))
Ai mà chả biết, học chính là bắt buộc, học thêm là đc chọn mà.:))
@ Trang: NHAT hay lắm, nhưng 1 năm mới có 1 lần.:( Kể ra động lực của em lớn thật.:-ss

em yêu nhất trên đời có: ăn uống ngủ nghỉ chơi bời.. học hành chắc cũng :-s tầm thứ 241 :))
đến lớp ngủ giờ papa Thạo chắc đứt 8-| học thêm thì toàn buôn dưa lê :">

Anh Lộc ơi đây cũng là kinh nghiệm mà =))
Của tớ: lớp 8 học chăm chỉ, lớp 9 bắt đầu GO=>đổ đốn dần dần :">
Vào trường rồi lại bỏ GO :| bây h đang tập chơi lại :|

Anh lười từ lớp 9 đấy chứ, đi học thêm để bù học chính.:))

-thế thì từ hè năm lớp 8 liệu đã nên cày chưa ạ :| Em sợ đến tận năm lớp 9 muộn mất :|
-em đang học thêm English cô Hương Lan và cô Đinh Hoàng Ngân, chẳng biết đã đủ chưa nhỉ :-?? Khổ ở chỗ là cả 2 cô đều cho ghi cả 1 đống notes ra bắt về HTL rồi đặt câu, hôm sau quên luôn T_T Làm sao để nhớ được cả đống từ mới và cấu trúc dài loằng ngoằng đây (mỗi buổi cô nhồi cho ít nhất là 20 notes => 1 tuần 4 buổi 80 notes :-& ) 8-}

học từ bây h là vừa em ạ :) Mà để đến cuối năm lớp 9 thì chắc chẳng ôn được gì đâu ( toàn đi chơi ma :)) )
Thi vào Ams thì học TA cô Hương Lan là tốt rồi :D

ko thi anh thì học tiếng anh làm gì :(
nhìn chung học cũng ít thui
số là chính

công nhận luôn
làm cái gì cũng phải có động lực
nếu ko có động lực thì làm ko tốt đâu
thứ hai là
tớ chợt nhận ra một điều: vừa học vừa chat thì học rất vào nhớ =)) =))

Back
Bên trên