Học thêm ở đâu để thi vào lớp 10 Ams tốt nhất :-/

Ngồi nhà cày thì một buổi 100 notes đấy em ạ=)).
100 notes :-& học = liềm tin hả anh =)) Chỉ sợ hôm nay học hôm sau quên =))
Ý em muốn hỏi là tốt nhất thì nên bắt đầu cày từ bao giờ ấy, từ hè lớp 8 em sợ hơi sớm...
anh là môn thi vào khó nhất của Ams..căn bản người thi thì quá đông mà đợt 1 lấy lại ít..đợt 1 hai lớp anh-trung + anh2 lấy điểm = nhau >>> trượt lớp này coi như trượt lớp kia luôn ;) tỉ lệ chọi của anh cũng là cao nhất luôn như năm nay là 1 chọi 43 8-} vì thế mà chú khuyên em ấy như thế nghe chừng không đc ổn lắm :D vì vẫn sẽ có thể trượt như chơi :D:D:D theo anh thì em muốn theo môn anh mà học lại khá nữa thì trường mà chắc chắn em sẽ đỗ là chuyên ngữ :) đỗ chuyên ngữ rồi đi thi ams sẽ thoải mái lắm em ah :D mà hầu như người nào đã đỗ vào đc đến đây rồi thì đều đỗ chuyên ngữ cả :D còn ngược lại thì anh không chắc...anh Ams thi thì anh cảm thấy vẫn dễ trượt lắm ( như thằng bạn anh học giỏi anh gần nhất tuyển anh Hoàn kiếm trước đây ) nó cũng chỉ đỗ anh2 thôi....nói chung thi anh phụ thuộc rất nhiều vào các yếu tố khác nhau :D:D:D
Lớp Trung Anh thì còn phải học thêm tiếng Trung, lại bắt đầu từ đầu nữa nên chắc là số tiết nhiều hơn các lớp khác => học mệt hơn :-?
Em thấy vào Anh2 là hay nhất... vì Anh2 không học nhiều bằng Anh1 =>sẽ có nhiều thời gian chơi bời, tổ chức nhiều hoạt động vui chơi hơn... Điển hình như lớp 11 Anh2 :D Em thấy họ hoạt động rất là sôi nổi... Lớp Anh1 thì im thin thít, lặn mất tăm :D

Mới lớp 8 thôi mà-suy nghĩ kĩ đi-biết đâu năm sau tìm đc môn phù hợp hơn thì sao?

thi chuyên Lý đi em.. .con trai theo chuyên Anh thì chán lắm, vào chuyên Lý cho nó năg động.. \:d/

Năng động thì phải vào chuyên Toán ;)) ;))
Khối Toán nhất là T2 đc mọi ng` khen là năng động nhất trường còn j` :"> [;))]

nó là trai hay gái đấy:-??
nếu là trai thì vào văn\:d/
gái thì vào toán\:d/
ko phải cả 2 thì vào lí=))

Em nó là zai tân ;;);;)
Chuyên j` thì xác định sớm để học thêm cho đúng môn, đừng như anh thi Toán mà đi ôn Hóa T__T

bây h nhìu công ti nhật mà
mai sau ams mở rộng thể nào cũng có nhật

Hic
vào chuyên j cũng thế thôi em ạ
mai sau vào cao đẳng du lịch ý
học hay lém
toàn các em vừa xinh vừa dê vừa dốt
vả lại du lịch cũng là ngành đang phát triển
mai sau đi làm tha hồ bay nhảy như chim như bướm ,))

nhìn chung phải có người này ngành này
người kia ngành kia
xã hội mới cân bằng

óiao mày nói giống ý tao thế hả hiểu
không có người đi chơi gái thì làm sao mà có cave được :))

Em thấy vào Anh2 là hay nhất... vì Anh2 không học nhiều bằng Anh1 =>sẽ có nhiều thời gian chơi bời, tổ chức nhiều hoạt động vui chơi hơn... Điển hình như lớp 11 Anh2 :D Em thấy họ hoạt động rất là sôi nổi... Lớp Anh1 thì im thin thít, lặn mất tăm :D

Ấy em ơi đấy là với 11 Anh 1 thui8-}
Chứ 10 Anh 1 năm nay khác hẳn đấy0:)

@Tuấn Việt: Mất dạy vừa thôi bố:-w

Khiếp sao lại đầu độc em nó thế-đi tin sau lập trình game em ạ :)):p

không nên thế --lỡ em nó tưởng thật làm theo thì sao :))-em nó còn bé mà =))

Back
Bên trên