học bổng asean cho lớp 10

ec.Cu mang cai gi co the CM nguoi thi la minh la ok rui
Chi co quyen tu dien Toan Anh Viet 18k mua o cho thay Thuy :))
Em Đô gioi the thay de TA de co a?Chi thay phan dien tu kho lam ma?

ừh, chỉ cần cái quyền 18k đấy thôi. Đừng có mua mấy quyển to to dầy cộp không có ích gì đâu e ạ ^ ^

co phai em nao vua mail cho chi de muon quyen tu dien dugn ko?em nao can thi add nick chi nha tropical_native237

ô hay, truờng mình vui nhỉ, thế mà ghi trên bảng to đùng là mang từ điển. Ý ẹ, làm con nhà người ta hoảng :)) Chẹp chẹp, từ điển toán thì mình làm j có... nản rồi
Máy tính thì vẫn đc mang chứ j, hay lại ngăn cấm máy tính FX 500 ????

có bí quyết này muốn được chia sẻ cho những bạn sắp thi: muốn tăng cơ hội đỗ thì chỉ cẩn làm bài thì thật tốt là xong
gl then!

:-< chán quá. Lấy 12 nữ mà toàn lấy khối 10 8-}
khối 9 có đúng 2 nữ và 2 nam đỗ :| 1 bạn nữ refused

trong năm nay còn đợt thi nào nữa không ạ? :-<
nghe bọn bạn nói tháng 2 còn một đợt thi nữa của trường Nanyang? :(

Em cung thi cai SCGS nhung ma theo hoc bong NSL va cuoi cung` truot vi` ....danh' lo^n dong` IQ :((
Du` sao thi` em con NUS nen em mong duoc cac anh chi giup do~ a, naht la` ve` tieng' Anh, theo anh chi nen mua quyen sach nao hoc a boi vi` em thay bai no' rat' la, ko giong' IELTS la may'.

Hờ hờ, pv bị quay economic Sing và VN --> trượt :D
Có bạn Tạ trang, Minh Hằng, Anh phương là em biết. Lớp 9 tưởng có nhiều chứ. Lớp 10 có mấy đâu

Khoảng tháng 2 ,tháng 3 còn 1 đợt thi nữa của Nanyang và Hwachong (2 trường này được mọi người đánh giá là cũng rất tốt, nhất nhì Sing, đối thủ của học viện Raffles nam&nữ), vì vậy bạn nào chưa đỗ vẫn còn cơ hội. Nhưng đợt đó những bạn chưa thi A*star bao giờ sẽ được ưu tiên hơn các bạn thi rồi (các thầy cô bảo thế)
Tóm lại tớ chúc mừng bạn nào đã đỗ, và mong các bạn còn ở lại hãy tiếp tục cố gắng.
Hình như có bạn Kiên và bạn Lợi đỗ ACS đùng ko?

Uhm... Lớp 9 04-08 có đến 5, 6 người đỗ, nhưng 2 ng` trong đấy cuối cùng lại refuse :D.

Bây h ôn thi để tháng 2 thi có kịp ko nhỉ =((?

Hình như khoá 07-10 giờ ko dc thi ASEAN nữa đúng ko? Đợt vừa rồi là đợt cuối à ? :)

Cậu Chiến , điên với cậu lắm rồi.
Riêng với bạn Chiến, khuyên bạn đi Mỹ nhé !

co minh phuong, ban Ngoc gi` day ben tong? hop, lop 9 co 2 em, em Thao? hoc ams va` em Nhung Nguyen Truong` To

----------

Nanyang voi Hoa chong ve Chu Van An voi ca Thang Long nam nay 18 thang 9 sao ve ams tan thang 3 voi thang 1

Back
Bên trên