học bổng asean cho lớp 10

Đâu có ít đâu :D. Khối 9 năm nay kéo nhau đi thi lũ lượt ấy chứ :D.

Các anh chị làm ơn cho em hỏi là nếu thi vào cuối lớp 9 thì tháng mấy thi và bao giờ có kết quả ạ?

cu thi du roi biet nhoc a?Toan IQ de y ma.nien la lam nhanh :D
De Luan thi nhieu vo ke,VD nhu la hay dong vai 1 con vat nao do roi noi len suy nghi cua no hay viet ve 1 cai su kien gi dang nho,dang xau ho hay gi day.Nhieu lam,thuong la van tu su

tiếng anh em hơi bị.. :D ko bik toán có cứu nổi anh ko ^__^ cái toán kia em nghĩ còn may ra chứ iq đòi hỏi trí thông minh mà mình ko thông minh lắm nên sơ lém "__" em cảm ơn chị

yen tam di.IQ no de hon IQ minh lam nhieu,thuong la chon 1 hinh trong may hinh day de dien vao buc tranh con cho khuyet thoai.
Toan phai lam nhanh ngay tu dau,that ra no rat de nhung hau het la moi nguoi ko lam xong,chi tu hao la 1 trong so it nguoi lam xong day:D

Oái, dạng đóng vai thế ạ /:) . Thế phải tưởng tượng hoàn toàn ạ 8-}
Mà chị cho em hỏi luôn, có được mang nháp vào fong thi hay fong thi có nháp hok, chớ toán tính nhẩm ........ :-s :-s :-s

nguoi ta cha cho mang gi vao phong dau.Giay nhap nguoi ta cho ,khi thi nen mac ao am ,theo kinh nghiem cua chi thi khi thi nguoi ta bat dieu hoa rat lanh nhu uop xac:D

Trường mình cũng có form AStar nhưng mình biết tin muộn quá. Liệu có cơ hội cho lớp 11 không nhỉ?

Bạn Bỉm nhanh quá xá, chưa j đã mời chào mọi người rùi!:D
Tớ thấy học bổng đó toàn lớp 9,10 thi thôi, lớp 11 thi ít lắm.Nhưng đến lớp 11 thì có cả đống học bổng của nhiều nước chứ ko chỉ của Sing đâu!
Bây giờ khổ nhẩy! Hồi tớ thi A*star là cô giáo lấy Form từ văn phòng xuống cho luôn.
Năm của tớ có 1 đợt A*star vào học kì 2 đấy, bạn nào muốn có thể tiếp tục thi!G luck

Khoảng tháng 10 tớ bay. Có thể vào trung tuần hoặc cuối tháng. Liệu mà lo đón tiếp!!

Kinh kinh, Bỉm Sơn có blog, sợ nhỉ, các bạn lớp Toán dạo này cập nhật thông tin ghê. :D

Kiểu j vẫn là hơn 1 năm, senior nó phụ thuộc vào lớp chứ ko phải tuổi :))

Back
Bên trên