HỌP OFFLINE BOX VƯỜN CƯỜI LẦN II NHẨY

Vu Manh đã viết:
Đâu đâu có mấy em nhỏ nhỏ dễ thương ngồi ngay đối diện anh hum 0306 thì phải
ông Mạnh chỉ có thế là giỏi... /:) cán bộ Đảng viên mà như thế à??? :))

.. ôi giời ..:(( .. dạo này họp lắm thế ..:(( .. thấy mình đi là cứ họp loạn cả lên ..:(( .. hết bác hà đến anh vukasim .. :(( ... ác nhân tập thể với em .. :(( .. ôi .. đầp đầu vào gối tự tử đây .. :(( .. :(( ..

P/S : .. CT nhà mình xinh lắm đấy mọi người ạ .. b-) ..:smoking: .. cực xinh ..:p ..:D ..( lăng xê CT tí ..:D:D ) ..

. to bốt : .. dạo này lâu lấu mới thấy bốt vào ..:D .. làm ăn vất vả lắm hả bốt ..:)) ..:D .. khổ .. cái số vợ con nhoe nhóc nó là thế đấy .. :)) .. đời zai héo úa .. :)) ..:D . :p

Trần Bích Thủy đã viết:
.. ôi giời ..:(( .. dạo này họp lắm thế ..:(( .. thấy mình đi là cứ họp loạn cả lên ..:(( .. hết bác hà đến anh vukasim .. :(( ... ác nhân tập thể với em .. :(( .. ôi .. đầp đầu vào gối tự tử đây .. :(( .. :(( ..

P/S : .. CT nhà mình xinh lắm đấy mọi người ạ .. b-) ..:smoking: .. cực xinh ..:p ..:D ..( lăng xê CT tí ..:D:D ) ..

. to bốt : .. dạo này lâu lấu mới thấy bốt vào ..:D .. làm ăn vất vả lắm hả bốt ..:)) ..:D .. khổ .. cái số vợ con nhoe nhóc nó là thế đấy .. :)) .. đời zai héo úa .. :)) ..:D . :p

EM Thủy phát biểu linh tinh rồi... Ơ, mà CT smoking bao giờ nhỉ... đang đợi Em Thủy xinh về hút hít cho vui mà...lâu quá...

Offline thế nào rồi nhỉ :))

Hờ hờ, cái này thì em Thủy nói đúng, chị Thảo xinh lắm đấy mọi người ạ :*

Mừ chị Thảo về VN rùi nhẩy. Hôm nào cho các thành viên xem mặt phát. Mà tình hình off là ko okie rùi chị ạ. Đợt này mọi người đều đang thi cử hết. Thế đến bao h chị lại bay sang FR ???

chị Thảo ở chỗ nào thế ạ :D chị Thảo ơi :D Cho em làm quen với chị CT với :D

Mọi người ơi, thứ 7 tuần này trường có cho nghỉ không nhờ??? :???: Thứ 6 TPKH phải đi offline cùng 02-05 :D... nếu thứ 7 này được nghỉ thì VC nhà ta offline đi ;;) :)) :D:D:D

HM đú đởn quá nhỉ/:) sang bên 0205 sign up mau/:) lớn chừng này rồi còn để chị đi gọi về nhà[-x

HƠ hơ...mình ko phải thi...mọi người có kế hoạch đi đâu cứ báo cho em phát, lên kế hoạch đi ngay.Dạo này mình đi chơi nhiều quá :D (Bận đi chơi chứ vợ con nheo nhóc gì đâu,em Thủy :D )

Hey, anh có ý kiến là mọi người sửa hồ sơ cá nhân, chỗ danh hiệu thành: Thành viên box VC. Mọi người thấy thế nào nhỉ :-?

phản đối :D chữ kí là đc rùi mà !Em thích danh hiệu thần câu của em cơ :))

Anh kasim lắm trò quá... /:)... mà sao anh Vũ Mạnh lại sign up trong 02-05 là Tập đoàn VC??? /:) ai đi thì phải ghi rõ ràng ra để còn lên kế hoạch chứ??? /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng rùi đấy, sếp lắm trò quá, ko cần thiết đâu [-x, em còn đang đinh xin phép tập đoàn cho em đổi chữ kí đây.

Có off gì, mọi người chụp nhiều ảnh, rùi up lên HAO cho em xem với nhé, hic, mang tiếng thành viên Tập đoàn bấy lâu, muh chả bít mẹt ai ngoài TPKH Hiếu Minh (thằng Toàn với ông Đức cùng lớp ko nói làm gì) :(

Em disagree với ý kiến của chị Thư [-x có phải ai cũng good looking như chị đâu mà dám lôi cái mặt ra mà làm avatar cơ chứ :( chị cứ làm em tủi thân thế nhỉ!!!

sao em Hà cứ quan trọng hóa vấn đề thế nhở??? /:)... có làm sao đâu mà cứ phải disagree??? /:)

Thế thì em xin làm "bình vôi" trong trò này, nguy hiểm lắm :p chết như chơi!!!!Avatar của em là chồng của em đấy, đẹp zai nhẩy ::D:dhehe

Back
Bên trên