HỌP OFFLINE BOX VƯỜN CƯỜI LẦN II NHẨY

đúng đúng , cứ để anh Dũng lo chuyện đó , thứ tư ngày 22-12 huh ? thời gian vẫn như thế thì em đến được !

Mọi người thử xem nếu vào 4h30 thứ 5 23/12/2005 tức là lùi đi 1 ngày thì có ổn không ạ ???

Tạm thời thì k có j bận nhg chuyển ngày thì k hay lắm với cả mất đi 1 vài ý nghĩa chiến lược tốt nhất t4 ta cho muộn xuống 1 chút

Tình hình là chủ tịch tập đoàn VC sắp về nước & muốn họp off với mọi người. Thế nên buổi họp off sẽ dời lại 1 tuần tức là vào Thứ 4 ngày 29/12/2004, kính mong mọi người đi họp đầy đủ

Ha??? Lại chuyển ạ, Thứ 4 chúng ta thì học kì, lại là thi tập trung mà :((

quá chuẩn thưa cô hum nay có việc nên chú em đến xin phép cho em nghỉ học ạ

Tiết Sinh thì may ra bùng được chứ tiết Toán Kim Anh thì có mà cô ý ném phấn vào mặt cả hai "chú cháu" ấy chứ :D:D:))
Thứ tư 29/12 à:-? buổi chiều nhé, sáng bọn em thi!

Hic, mọi người bàn đi họp off vui quá, tủi thân ghê :(( :(( :((

chịu khó ở bên đấy mà đón Xmas đi :D, tập đoàn offline xong sẽ tường trình lại cụ thể cho bạn Thư... ;;) nhá??? ;;) :)) :D:D:D

Anh Vũ ơi, có gì thay đổi thì anh ới em một tiếng nhá, dạo này em không online thường xuyên được, anh biết số phone của em rồi đúng ko? Mà quái nhể, dạo này không thấy ông Dũng đâu cả... :???: :confused: có ai biết anh Dũng đi đâu không??? :-/

Ờ, dạo này ko thấy anh Dũng đâu. Muh anh Dũng ơi, hôm kia em gặp em trai anh đấy.Tự nhiên tình cờ gặp, hóa ra em trai anh cũng học ở US ah, hic, làm em giật cả mình.vừa nhìn thấy em anh ý đã hỏi, giọng rất hình sự: "em biết anh Dũng nhà anh đúng ko?" 8-} Em ngớ ra một lúc mới hiểu, rồi sau đấy nói chuyện thì biết đấy là em trai anh Dũng :D.

Thế em trai anh Dũng có được đẹp trai & phong độ như anh ý không thư ký ???

Ơ kìa sếp, em đã nhìn thấy anh Dũng bao giờ đâu muh sếp hỏi thế? /:)

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Ờ, dạo này ko thấy anh Dũng đâu. Muh anh Dũng ơi, hôm kia em gặp em trai anh đấy.Tự nhiên tình cờ gặp, hóa ra em trai anh cũng học ở US ah, hic, làm em giật cả mình.vừa nhìn thấy em anh ý đã hỏi, giọng rất hình sự: "em biết anh Dũng nhà anh đúng ko?" 8-} Em ngớ ra một lúc mới hiểu, rồi sau đấy nói chuyện thì biết đấy là em trai anh Dũng :D.

Đây đây, anh đây rồi, dạo này tưởng mọi người bị chèn ép không viết truyện "hay" nữa nên anh cũng ko vào, chỉ contact qua YM thôi. Thế nào, mọi người đi chơi bên đó có vui ko, đừng có kêu là tủi thân vì không off với anh em VC nữa nhé. Thằng em anh nó cũng khen em Thư hết lời :)) , nó cứ đòi anh phải giới thiệu với em trước khi gặp đấy :))

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Ơ kìa sếp, em đã nhìn thấy anh Dũng bao giờ đâu muh sếp hỏi thế? /:)

Anh còn đẹp trai hơn thằng em anh cơ, kinh nghiệm nhiều hơn,... cái rì cũng hơn ;) :)) :))

Back
Bên trên