HỌP OFFLINE BOX VƯỜN CƯỜI LẦN II NHẨY

Re: HỌP OFFLINE BOX VƯỜN CƯỜI CÁI NÀO !!!

Anh Mánh ui, thui chết, chiều mai em phải đi học bù roài, không pùng được. Có gì em sẽ gọi điện vào di động cho anh

Ơ kìa, sao lại có họp bia ah, hoành tráng thế, có đau cho những đứa đất khách quê người ko cơ chứ :(( :(( :((.

Sếp Vũ vẫn kiên quyết gọi anh Mạnh là anh mánh huh? :)) :)) :)) Em ủng hộ, đã bảo rùi muh, "lãng mạn lắm đó, rất hợp với dáng em" :)).

Nghe tên Mánh cứ như kiểu đàu trộm đuôi cướp ấy :))

Oài, anh báo muộn thế này làm sao các mems bít hết được!!!!!!!!!!!!!!!!
Mà bọn em 4h30 mới học xong :((

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
Nghe tên Mánh cứ như kiểu đàu trộm đuôi cướp ấy :))
Chính thế chính thế :biggrin:

Ok lúc nào cũng dc cứ gọi là đi liền :D:D em Thư k dc đi họp đừng có trọc .........lung tung đâu

:D Sao hôm trước bạn Vũ gọi điện cho tớ bảo 2 tuần nữa mới họp???/ oánh lạc hướng nhau à??

Trịnh Thanh Hà đã viết:
:D Sao hôm trước bạn Vũ gọi điện cho tớ bảo 2 tuần nữa mới họp???/ oánh lạc hướng nhau à??
Hnay 2cán bộ đã thống nhất thành công cương lĩnh cho đại hội sắp tới,cuộc họp có nhiều fa gay cấn và 1 số tranh ảnh minh họa :)) tất cả sẽ dc giữ bí mật cho đến khi công bố........... :)>- :)>- :)>-

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Ừa, thì 2 tuần nữa mới họp mà. Hum nay là anh với anh Mạnh họp riêng:D Đúng là có rất nhiều pha gay cấn & hồi hộp :))

Chỉnh sửa lần cuối:

... :eek: ... anh Mạnh cán bộ VC bao h mà không thấy apply nhờ .. b-) .. bác này hoạt động bí mật thế không tốt nhá .. :nono: .. :nono: .. b-) ...

.. mà sao cái gì hay ho vukasim huynh cứ oang oang lên thế .. :(( ... như ngàn cây kim cắm vào răng .. :(( ...

cái gì mà ngàn kim cắm vào răng :D tởm thế bẹn Thủy :D các ông các bà :)) chăm đi họp quá đấy kaka !Ghen tị ở nhà đàn đúm sướng quá :))

:(( Êu chết rồi do post bài wa hay nên bị trừ 1 điểm hic hic k ổn rồi Vú ơi( cái tội gọi anh là Mánh hehe) Hic hic lần sau k dám post bài hay nữa :((

Chỉnh sửa lần cuối:

:)) :)) Anh Mánh phát biểu hay quá :)) :)) (muh sao anh lại bảo ko còn răng để nhổ? :(, em đang định về vặt răng anh :)) :smoking: )

Hùm có ai chiều nay đi xem VN INDO k? Reply asap

thế tóm lại là họp off lúc nèo ?

Ngày giờ cụ thể đi
VN thua Indo 0-3, nhục như chó!

Hơn chó T__T

Mất toi tấm vé của mình,lúc đầu cứ tưởng chơi với chiến thuật khổ nhục kế.....ai ngờ là thật...........Thế là loại rồi.....làm sao anh em đàn đúm đi xem tiger dc

Do sự thành công của buổi họp off lần I =D>... :)>- nên: Thể theo nguyện vọng của mọi người trong box, em quyết định là chúng ta sẽ có buổi họp off tiếp theo (lần II) vào 4h chiều (tức 16:00) ngày thứ tư 22/12/2004 tại Dilmah AMS. Sự có mặt của các bạn là niềm hạnh phúc cho chúng tôi :)) Đề nghị mọi người có mặt đông đủ.
Mọi người đăng ký vào danh sách đi dự họp nhá
1. Nguyễn Hoàng Vũ

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Do sự thành công của buổi họp off lần I =D>... :)>- nên: Thể theo nguyện vọng của mọi người trong box, em quyết định là chúng ta sẽ có buổi họp off tiếp theo (lần II) vào 4h chiều (tức 16:00) ngày thứ tư 22/12/2004 tại Dilmah AMS. Sự có mặt của các bạn là niềm hạnh phúc cho chúng tôi :)) Đề nghị mọi người có mặt đông đủ.
Mọi người đăng ký vào danh sách đi dự họp nhá
1. Nguyễn Hoàng Vũ
2.Vũ Mạnh (Lần này quyết tâm k bỏ lỡ.............hehe) :>

Back
Bên trên