HỌP OFFLINE BOX VƯỜN CƯỜI LẦN II NHẨY

Re: HỌP OFFLINE BOX VƯỜN CƯỜI CÁI NÀO !!!

Như vậy (nhiều nhất) là 6 người sẽ đi họp với nhau sao :|

6 Là nhìu lắm rùi, chị còn muốn gì hơn T__T, hãy nhìn những đứa ko đi được, chỉ biết dõi về cố hương như em nè T__T

.. đấy nhá ,,, bốt nhá ... thư ký bốt đây nhá .,... ;) .. có gì hôm đi off thì nhận mặt nhau ...:)) .. b-) ....
... anh ZUng có đi Quyên ạ .. nhưng mà TPTD Đức thì chắc bị em SAT túm váy bắt ở nhà roài ... :)) .. b-)

Hix, bạn Phương thông cảm, đây là lần đầu họp off nên như vậy, mọi người cố gắng đi nha =D>

Hôm nay họp thế nào đấy mọi người??? sao chả ai kể thế??? hôm nay 5h kém 15 em mới về đến trường rồi lại phải "có việc" đi ngay ;) Em Quyên có đi ko???

Em chỉ lấy lí do là giỏi, dù sao hôm nay vẫn vui, anh Dũng đã trở lại rồi mọi người ạ.
Hôm nay có những người sau đi: Vũ tách, Tú béo, Phong bít, Anh Zung, Em Trang Thư, em Trang, Toàn, và em Chi (không vào box này), với cả Hòa Đen có ghé qua một lát

Hic, nghe anh Zung kể chuyện buồn chết mất :((, chán ghê, 1st offline muh chả đi được, bao giờ đến hè, em về VN, mọi người nhớ làm nữa nhé :( (còn riêng sếp Vũ cũng có "offline" với em đó :> :smoking:)

tưc wa hôm nay mới nhìn thấy cái này?

:)) Phải chịu thôi :)) (sung sướng vì có người ở tận...VN muh cũng ko đi được :p) :))

à há :D bao giờ chị em mìn về làm buổi họp nhẩy chị Thư nhẩy :D chị nhớ nhá :))

Nhớ nhớ :D, bao giờ chị em mình về phải làm một quả thật hoành tráng, ăn uống, bowling (chị thích cài này lắm, chả bít mọi người thế nào? :p), chụp ảnh...hết 1 ngày lun :D :)>-

Hix, tại em quên chưa add nick anh Mánh nên anh ko bít. ANh thông cảm, lần sau nhất định em sẽ liên lạc với anh

Hớ hớ, sao sếp đặt tên gì mới cho cán bộ Mạnh thế kia :)) :)), "anh Mánh" ah :)) :)), nghe được lắm, "rất hợp với dáng em" :))

sai tên cán bộ thế là ko đc rùi :D Hay là có nguyên nhân giè đây hehe

Thế hôm qua mọi người có đi đâu ko ? :p

Hix, hum qua bạn Phương đăng ký rùi mà ko đến nhá. Hum qua tụ tập ở Dilmah AMS vui lém,dự kiến đến gần Noel sẽ có 1 buổi họp nữa

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Hix, tại em quên chưa add nick anh Mánh nên anh ko bít. ANh thông cảm, lần sau nhất định em sẽ liên lạc với anh
.

Thăng cu này làm ăn xâp xệ wa.Mày làm mấy bé chê cưởi anh rôi chán chú thật [-x [-x [-x mất mặt lớp Lý wa.Thế nick em là j hả?add anh vào nhé strong2404 :D

Hum anh k đi offline dc do ngồi nhà xem truyền hinh trực tiếp mấy đứa bị hurricane thổi bay :-s :-s :)>- :)>- :)>-

Hôm qua bận chả đi được,ghé qua thấy anh em vui vẻ là Ok rồi :D

=D> Họp nữa đê Họp nữa đê,
sao lại chờ đến gần Noel mới họp tiếp hả anh Vũ???:( Lâu lắm, chờ lâu lắm , mà họp trước khi thì học kỳ nha mọi người :p
Chán thât, muốn chiêm ngưỡng mặt boss của mình mà cũng bỏ lỡ cơ hội :( làm việc cùng nhau bao nhiêu năm rồi mà chưa thất mặt nhau, mà boss em đâu rồi nhẩy???

Vui cái con khỉ ý, mấy anh nói chiện với nhau: 3 đứa con gái ngồi câm như hến, ko mở mồm ra bon chen được câu nào :((

Back
Bên trên