HỌP OFFLINE BOX VƯỜN CƯỜI LẦN II NHẨY

Re: HỌP OFFLINE BOX VƯỜN CƯỜI CÁI NÀO !!!

ai bảo ko bon chen ráng chịu !

Nào , thế cụ thể thế nào , bao nhiêu người đi , đi đâu . Mọi người tường thuật lại đi , tớ ... hồi hộp quá :D

Bùi Thế Phong đã viết:
ai bảo ko bon chen ráng chịu !
Bon chen cái chiện đấy thì đến chết cũng ko bon chen được, ................. ko................. trong sáng!!!

Hik, bậy lắm, ko nên bon chen Thư à:D

Ờ đấy, thì 3T có thấy đúng là bọn mình ko bon chen được ko?

Tớ thì đang tiếc là mình không đi để mà bon chen cho nó vui đây, càng bậy càng vui chứ!!!! Hehehe, lần sau sống chết mình cũng phải đi!!!

Hơ, cái này thì nhầm roài, vì nó.... so..... nên là ko thể bon chen được, Hà ko bít đấy, nhg chiện mà bọn họ nói...........ặc ặc..............
Nhg vui thì có vui, cái này ko sai........... lần sau mọi người đi đông hơn đê, nhất là girls and women nhá!

Trời, em Hà chất quá.
Em Thư đừng có mà đạo đức giả nhé. Chuyện bọn em nói lại chẳng bậy quá à :D

Thông báo tình hình mới nhất về sự vắng mặt của Anh Thư :(( :(( em Thư trong lúc làm nhiệm vụ của tập đoàn nha sĩ là đi tìm và diệt 1 sô răng,đã mắc kẹt trong 1 cơn bão đến nay vẫn chưa tìm thấy tung tích. :-$ :-$ Trc khi ra đi làm nhiêm vụ em Thư có kể lại với anh là ngoài trời gió bão rất kinh nhg do đã lâu chưa có ai để vặt răng nên vẫn fai đi dù cho trời mưa tuyết [-x [-x
:)>- :)>- Ai thấy em Thư ở đâu xin thông báo để mọi ng dc rõ

T__T, chào cả nhà, em đã về rùi đây T__T, cán bộ Mạnh nói đúng đóa, em vừa bị gió lốc oanh tạc 8-}. Hic, chả hỉu sao, hôm nọ gió ở đây to lắm, trời vẫn hửng nắng trong xanh hiền hòa muh chả hỉu tại sao gió thì như bão cấp 7. Hic, em đi từ lớp học về dorm thui muh bị gió thổi cho ngã xiêu ngã vẹo 8-}, có đứa còn bị bay mất áo nữa chứ /:). Kinh khủng vậy muh đến buổi chiều em vẫn phải lê chân ra khỏi dorm để đi làm community outreach xóa nạn mù chữ T__T, trên đường đi cũng khốn đốn, chưa kể bị lạnh bây giờ cảm rùi, cái gió thổi mới gọi là khốn kiếp. Bình thường đi đến thư viện mất có 7 phút, hôm đấy đi mất...20 phút, muh đến nơi thì lại còn tơi tả nữa chứ :((. Mà cái đau nhất là vừa bước được vào thư viện, lòng đấy tự hào vì đã vượt qua cơn gió dữ để thực hiện nhiệm vụ cao cả đem ánh sáng văn hóa đến cho bản làng, thì được nghe 1 câu đơn giản: "sorry, we don't need u today!"

Poor sis Anh Thư!! Có lẽ, tại người ta ko hiểu được giá trị cũng như nhiệm vụ........ vô cùng cao cả của sis A Thư! Nhg tất cả mems trong VC này đều....hiểu!
To bro Toàn: Em ko đạo đức giả tí nào đâu, cả buổi em có mở mồm ra nói câu nào ..... đáng bị gọi là ... bậy đâu?

:((
Oan ức quá!Hôm trước em không đi họp offline được!Thư nhất là vì con Hà không đi đc và thứ 2 là vừa ra khỏi cổng trường em đã bị mẹ mai phục sẵn:(!Rất buồn!
Hôm nào họp offline lần nữa đi mọi người ơi ;)Càng sớm càng tốt :D

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
... chả hỉu sao, hôm nọ gió ở đây to lắm, trời vẫn hửng nắng trong xanh hiền hòa muh chả hỉu tại sao gió thì như bão cấp 7. Hic, em đi từ lớp học về dorm thui muh bị gió thổi cho ngã xiêu ngã vẹo 8-}, có đứa còn bị bay mất áo nữa chứ /:). Kinh khủng vậy ....
Ái chà, đứa nào bay mất áo thế em =P~

Chỉnh sửa lần cuối:

mời mọi người vào xem truyện kén rể nhá ! :)>-

Còn đứa nào nữa,gió gào thét như thế còn ai ngoài Thư chạy lông nhô..........ng ngoài dg

Ê ê, thế chị Thư có bị gió thổi cái giè đáng quý không ;;)

Thái Minh Hoàng Hà đã viết:
Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
... chả hỉu sao, hôm nọ gió ở đây to lắm, trời vẫn hửng nắng trong xanh hiền hòa muh chả hỉu tại sao gió thì như bão cấp 7. Hic, em đi từ lớp học về dorm thui muh bị gió thổi cho ngã xiêu ngã vẹo 8-}, có đứa còn bị bay mất áo nữa chứ /:). Kinh khủng vậy ....
Ái chà, đứa nào bay mất áo thế em =P~
Cái bác Hà này giống y hệt một người muh em kể chuyện này cho, cả chuyện chả chú ý cái gì, chỉ thấy đến đoạn "có đứa bị bay mất áo" thì hớn hở hỏi liền "giai hay gái thế?" :)) Đúng là...:)) Bánh mì phải có pa-tê...:))

....làm zai phải có mau dê trong người :))

hic làm gái thì phải biết lúc nào máu dê trong ng` con trai nổi lên nhiều nhất mà tránh :))

Thế anh Hòa có đang "nổi lên" ko đấy, để em còn biết đường mà tránh :-B

Back
Bên trên