HỌP OFFLINE BOX VƯỜN CƯỜI LẦN II NHẨY

Re: HỌP OFFLINE BOX VƯỜN CƯỜI CÁI NÀO !!!

b-) /:) Cũng chả biết

ko phải tránh mà là nhào vô ! :p

Hôm nào Vũ tách làm quả họp lại đi anh

he he..Vũ Tách còn đang bận búng tay :D Vũ nhờ :))

hì ,khổ quá , chỉ vì 1 phen ngắm cái đẹp mà phải đau hơn 1 tháng ! :-?

Lại họp nữa à? :(
To chị Bảo Thư: em thấy chị được 50 điểm roài đấy, vote cho em đi, roai` em lại vote cho chị!!
To Bit: thực ra, bro Vũ bị gãy tay là do nguyên nhân khác, hông phải ngắm gái đẹp, cái này....... có 1 ng` bít rất rõ truyền lại!

Sao tôi chỉ được 40 điểm? thư vote cho tôi đê!

Nè các chú làm ơn cho anh hỏi tập đoàn nha sĩ làm j sao có nhiều ng tự xưng là tập đoàn nha sĩ thế đâu là hàng hiệu đâu là hàng giả,fan biệt dùm 1 cái

Hix, chẳng hỉu sao anh vẫn chỉ được 10 điểm thế này, đau lòng ko cơ chứ

Em lại bị mất 10 điểm roai`, chả hỉu vì lí do gi`. rõ ràng trong hồ sơ chưa bị ai trừ điểm :((

Hồ sơ nào thế? nói cho tớ biết cái nào?
Khổ thân bác Vũ:)) lúc đầu em còn 0 điểm cơ bác ạ!!!:D

Thì hồ sơ cá nhân ý, trong đó có ghi số lần cộng trừ đấy!

Have no idea about mấy cái cộng điểm rồi trừ điểm linh tinh, who gives the damn??? :|

Anh Vũ ơi, làm thế nào đi chứ dạo này em thấy anh girlie quá :( hum nay anh zai đứng chỗ bảo vệ em đang định khen chị nào xinh thế, may mà thằng Tú nó nói em mới bít

Em là em đồng ý một đống tay chân vụ họp tiếp!!!:D:D

À, nhắc đến vụ anh Vũ đứng ở cổng:
Đang lơ ngơ từ hàng net chạy ra>> đi vào cổng trường (muộn).
Bỗng: "Thư ơi" Mình quay lại và mỉm cười: "Chào anh ah" rồi hạy thẳng vào trong.
Lúc chào cờ xong, ngó ra: Ôi trời, trông mặt anh Vũ phát tội phất nghiệp: hình như anh ý đến định khoe cái băng tay đã được ngỡ.... nhg ng` cần khoe thì ko khoe được, lại còn bị ng` ta "ko thèm nhìn mặt" nữa chứ :(

ơ này ... cái hội này họp off mà không trình bày tình hình cho anh em xa tổ quốc à .. :(( ... vukasim đâu ... /:) .. ra đây trích vài dòng thống thiết cho em xem cái nào .. :(( /:) .. hôm đấy có những ai ??? meeting ra sao ?? chè chén thế nào .. tiền nong chắc anh TQ bao chứ nhẩy .. :)) b-)

Mai anh Mạnh và Vũ thân rủ (đồng chủ chì) các em,các chị cùng bà con cuối phố 2h đến cổng truong Ams tham gia giải Bi a giao lưu

Kính mong sự có mặt của mọi ng
Ai đen muộn thì gọi điện cho anh 0912734245

ặc .. :eek: .. VC có trò họp bia à .. :eek: ... 8-} ... mod vũ dạo này phóng cách đầy cá tính đấy nhá ... :)) b-)

Oạch....hoành tráng thế :D

Trần Bích Thủy đã viết:
ặc .. :eek: .. VC có trò họp bia à .. :eek: ... 8-} ... mod vũ dạo này phóng cách đầy cá tính đấy nhá ... :)) b-)

:))k fai hop Bi a mà là họp các cấp lãnh đạo bàn về phương hướng hoạt động cho vườn cười trong nhiệm kì tới( lần offline tới ) cùng đó tuyên dương khen thưởng cũng như bầu 1 số đồng chí cốt cán vào ban lãnh đạo( cái này chắc mỗi anh và Vũ dc vì tình hình là k ai bit đánh bi a :)) ;;) )

bác Vũ Mạnh là nhân tài nơi nào vào đây cho câu xanh rờn "họp các cấp lãnh đạo bàn về phương hướng hoạt động cho vườn cười trong nhiệm kì tới( lần offline tới ) cùng đó tuyên dương khen thưởng cũng như bầu 1 số đồng chí cốt cán vào ban lãnh đạo" b-) .... bật chính quyền là " nhìn mặt trời thì không chói lóa " nhưng mà nhìn răng anh là chói lóa đấy nhá .. :)) .. b-) ... răng giả chính hiệu ... :)) b-)

Back
Bên trên