HỌP OFFLINE BOX VƯỜN CƯỜI LẦN II NHẨY

kinh :smoking: bây giờ mới thấy đại ca xuất đầu lộ diện :mrgreen:!Đại ca post bài thể hiện đi :)) chưa đc chứng kiến tài nghệ của PCT Zung :))
Ối sao mọi người họp nhiều thế :( họp từ từ thôi em đỡ tiếc :(

Được rồi, vài hôm nữa xong việc thì đại ca-PCT sẽ lại vào tung hoành với anh em, lại sắp có thằng phải lồng lộn lên đòi xóa bài của VC đây :))

Hehe, hôm nay em vừa đi họp Ban điều hành về. Được cái box mình được nhắc tới nhiều nhứt :D Nói chung là mọi người cũng chẳng có ý kiến rì. Bác Mai Thanh Hà hỏi box có hoạt động vui vẻ không => tất nhiên là vui mọi người nhẩy. Cả bà Yến hùi trước warning về bài của chú Toàn cũng bạo miệng phết, toàn nói chuyện rì mà con cái với cả liên wan đến ông hàng xóm :)) Xong rùi còn bảo mình kể chuyện cười, chẳng nhẽ cho các bác shock 1 phát :D

Bui Ngoc Dung đã viết:
Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Ơ kìa sếp, em đã nhìn thấy anh Dũng bao giờ đâu muh sếp hỏi thế? /:)
Anh còn đẹp trai hơn thằng em anh cơ, kinh nghiệm nhiều hơn,... cái rì cũng hơn ;) :)) :))
ôi zồi ôi zồi... anh Dzung nói thế mà không biết ngượng kìa ;;) :))... anh là anh, tất nhiên là kinh nghiệm phải nhiều hơn rồi, còn khoản đẹp trai thì... 8-| :-? :))

Mọi người ơi, hôm trước thấy Trang bẩu là họp box VC hoãn vô thời hạn hẩy??:( bùn ghê nhẩy, mà lâu lâu ko vào VC thấy mình lạc hậu vãi ạ!!!!

mod vukasim tường thuật lại buổi tổng kết cái .. :( ... chán quá ..:( ... không được dự ..:(( ... mà sao vukasim không kể chuyện cô bé hàng xóm với TPKH HMYSH cho mọi người nghe .. :)) .. :p ..:D .. hoặc là truyện chị Hương với anh vukasim ấy .. :)) ... chắc lúc đấy bác Hà cũng phải công nhận VC vui vẻ .. :)) ..:p ..:D ...

..:(( .. mọi người họp ít thôi ..:(( .. họp nhiều thế tủi thân em ..:(( ...

. to hà : .. bé hà lo gì ..:D .. cứ nhảy vào em ạ ..:D .. chị còn lạc hậu hơn ...:)) ..:p

Hix, đáng nhẽ anh định tổ chức buổi off vào T4 tuần sau nhưng lúc đấy bọn em đang thi học kỳ nên thôi hoãn lại sau tết tây vậy, nhưng mờ lúc đấy anh lại đang thi học kì :(( Buổi họp với Ban điều hành hum wa thích nhất là khoản free ăn uống :D Nói chung hum wa cũng ko có rì, các box báo cáo tình hình hoạt động. Đại diện cho box VC, anh Nguyễn Hoàng Vũ đứng lên phát biểu là: em chẳng có rì báo cáo :biggrin: Mừ hum wa box mình được nhắc đến nhìu nhứt trong các box. Bác Tuấn Minh Tuấn ngồi ngoài bồi thêm cho vài câu kiểu như là hay,... :D Bây giờ chắc cứ thoải mái đê anh em :))

sao lại lôi cả anh vào đây??? /:)... tiếc là chuyện về GDDH được kể ra quá muộn, không thì anh kasim cũng kể rồi :))

Ơ thế nếu chuă biết họp ofline bao h thì háo ra lập ra cái topic này để câu bài ạ???:D

Mọi người họp vui vẻ quá nhỉ... chờ chị CT về rồi meeting cho vui nhá... :))

ơ cái lão Bốt này buồn cười nhể??? /:) không thấy chị CT bảo là chờ chị ấy về rồi đi một thể luôn à??? Lần sau phải nhìn trước ngó sau, uốn lưỡi 7 lần rồi hẵng mở miệng nghe chưa??? /:) ;;) :)) :))

Còn thằng cu Hiếu Minh thì cũng phải uốn lưỡi bảy lần suy nghĩ trc sau,chọn lựa đối tượng rồi hãy phát biểu nhé.DSBA vẫn còn uy danh lắm...

Cái trò DSBA bây giờ được khóa 04-07 chuộng cực anh Hòa ạ! :)) hehe!
Thế bao giờ chị Thảo về để còn họp box???

Hum nay anh vừa đi họp HAO xong, vui lém mọi người ạ. 1 năm mới có 1 lần, mọi người không đi tiếc wá. Anh cũng phải về sớm :((

Đâu đâu có mấy em nhỏ nhỏ dễ thương ngồi ngay đối diện anh hum 0306 thì phải

tính đến bây giờ mình chưa biết họp off với 4rum nghĩa là gì :))
Bao giờ em về các anh chị cho em chơi với :mrgreen:

Back
Bên trên