HỌP OFFLINE BOX VƯỜN CƯỜI LẦN II NHẨY

;;) thế ảnh của vợ thằng chồng em đâu??? up lên cho mọi người chiêm ngưỡng cái nèo??? ;;) :D

Vợ của thằng chồng em??? đứa nào cơ anh??? chồng em nhìu vợ lắm 8-} lắm lúc điên cả đầu :D
Anh cho em xem ảnh anh trước đi, ảnh của em trong phần Tranh Ảnh cơ :p

Kinh đây, kinh đây nói là làm, mà em thấy tên anh trong cái kết quả gì gì trên trường ấy, chắc học tanh lắm hả?? =; học giỏi em ko chơi đâu!!!

:)) chú Hiếu Minh chào mào chắc có trong danh sách những thằng quay cóp bị bắt hả :D Cứ phải chơi với những người như mình bẹn Hà nhể ;;)

Ừa, thực sự là tớ rất quý những bạn nào như bạn Vũ đấy, học giỏi phù du thoai [-x có mỗi bạn Vũ là hiểu tớ, cảm động thiệt :(

uh học giỏi là phù du :)) Mà em ko giỏi cấp 2 thì em cũng ko vào Ams đâu em Hà ạ :mrgreen:

Hẹ hẹ, cuối cùng thì CN này cũng được gặp Hương cô nương sau khi dính tuyệt chiêu "Hấp diêm Hương cô nương" của anh Dũng :))

Ô kìa, thế chủ nhật này họp box VC thật đóa à???:O thật tình cờ và cũng thật là bất ngờ ...lạ lùng chưa kìa

Không không, CN này là họp off HAO chứ có phải họp VC đâu em

Mấy thằng ranh con cẩn thận đấy. Chị mày đang luyện Như Lai thần công, đứa nào sủa bậy sẽ biết mùi Thanh Tâm Quyền, đứa nào cắn càn sẽ được nếm Diệt Dục Cước >:) Riêng Vũ Kave được đặc cách hưởng cả hai.

Éo, chị Hương toàn chưởng độc, em chẳng dây, em có mỗi võ Càn Khẩu Quyền với Móc Lò Cước thôi :D
cao thủ đã viết:
đứa nào cắn càn sẽ được nếm Diệt Dục Cước
:))

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Ô kìa, thế chủ nhật này họp box VC thật đóa à???:O thật tình cờ và cũng thật là bất ngờ ...lạ lùng chưa kìa
:)) 8-} :-? [-x

Bắt quả tang Quyên câu bài nhé
To anh Vũ: thế hóa ra là mọi người oánh lạc hướng em đúng ko?

Chị Hương có làm thứ hay ho nhỉ? phải gặp gỡ, học hỏi:D

bé Hà đã viết:
To anh Vũ: thế hóa ra là mọi người oánh lạc hướng em đúng ko?
Anh có đánh lạc hướng em đâu, mai là họp HAO mà, chứ có phải họp off VC đâu
chị Hương quái đã viết:
Mấy thằng ranh con cẩn thận đấy. Chị mày đang luyện Như Lai thần công, đứa nào sủa bậy sẽ biết mùi Thanh Tâm Quyền, đứa nào cắn càn sẽ được nếm Diệt Dục Cước. Riêng Vũ Kave được đặc cách hưởng cả hai
:))Được rồi, mai chị em mình ra 1 góc rồi chị có đòn gì cứ ra hết. Có gì thì chị vào tù mà :D

Back
Bên trên