HỌP OFFLINE BOX VƯỜN CƯỜI LẦN II NHẨY

Thằng em nhầm. Mày thừa tuổi đi tù rồi >:) Chị mà kêu lên là chú ngồi tù 3 năm không kể phải nộp 17 triệu bồi thường tổn thương tinh thần đấy >:)

Mai cứ thử thì biết :p Mà sao chị Hương kinh nghiệm vụ này thế, lừa mấy thằng rồi :))

Vũ Xuân Hương đã viết:
Thằng em nhầm. Mày thừa tuổi đi tù rồi >:) Chị mà kêu lên là chú ngồi tù 3 năm không kể phải nộp 17 triệu bồi thường tổn thương tinh thần đấy >:)

Ai nhầm, em Vũ nó còn bé, nếu có chuyện đó xảy ra thì chị Hương phải bị phạt tù 3-7 năm và phải bồi thường thiệt hại về tổn thương tinh thần non nớt của nó nữa. Còn Hương làm rì với anh Dũng cơ, mặc dù Hương chủ động nhưng nếu Hương lại trở mặt tố cáo thì lúc đó anh Dũng mới bị tù cơ, về đọc lại luật đi nhóc ạ. :))

đã hết thời gian để họp YM :( đành hẹn lần khác vậy :( !Năm sau chẳng hạn :mrgreen:
Tại mọi người đi họp off nhiều quá :D họp YM sao thành đc :)) !Đúng là năm mới vui vẻ keke :x

anh Vũ hôm nay để xe ở nhà a Hà làm a Hà nhớn nhác gọi điện cho em lúc em đang ăn cơm, hehe đi tìm số của a Vũ gần chết:)) may nhớ ra hôm trước có số anh Tú béo trong 0205 nên bảo A Hà gọi:)) hehe hôm nay mod VC công nhận máu :p ( vẫn ko bằng 0205;;):D )

Hôm nay ko được ở lại xem mọi ng say:D hơi tiếc:p:D

to Zz :)) anh Vũ hôm nay đâu có " chai " :)) Vài " say " với a Vũ ăn nhằm gì đâu Zz :))

Mà em buồn cười tí sặc nước bọt lúc a Vũ nằm bệt dưới đất lăn quay ra bí tỉ mà vẫn cố rướn cổ lên " Nhưng anh mới chỉ có 11 điểm , kô cộng cho em được " :)) ặc ặc :))

Sao hôm qua ko đi vậy? vui lắm nhá.Mà này, VC mình cũng đi họp đi, máu rồi:D

Hix, chẳng hiểu lúc đấy mình còn làm trò trống gì buồn cười không nữa :( Hóa ra trong lúc say mình vẫn còn minh mẫn phết :biggrin: Gần tết Âm lịch VC họp quả hoành tráng mọi ng` nhá

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Hix, chẳng hiểu lúc đấy mình còn làm trò trống gì buồn cười không nữa :( Hóa ra trong lúc say mình vẫn còn minh mẫn phết :biggrin: Gần tết Âm lịch VC họp quả hoành tráng mọi ng` nhá

hì hì, cái xe 2250 của chú Vũ là do anh và MT Hà đi lấy về đấy nhé, lúc mới mang về còn chả biết là xe của ai. Trong lúc đi lấy xe thì chú Tú và chú Quân đã trèo lên phòng thằng Hà nằm thẳng cẳng :D

Vũ Xuân Hương đã viết:
Mấy thằng ranh con cẩn thận đấy. Chị mày đang luyện Như Lai thần công, đứa nào sủa bậy sẽ biết mùi Thanh Tâm Quyền, đứa nào cắn càn sẽ được nếm Diệt Dục Cước >:) Riêng Vũ Kave được đặc cách hưởng cả hai.

Em tinyblackdove định bắt nạt mấy em nhỏ ở đây à??? gặp lại em chip lại nhớ đến vụ hồi mình đàn áp hội Ỉn ttvn năm 2002 :D

oai gì đâu mà bác Hòa nhắc lại :D :p !Họp nhiều quá đấy bà con :( họp nhiều đến mức khiến cho mìn ghen tị :p

Ui ui, em cám ơn anh Hoài nhiều nhé, lúc say chẳng còn biết rì nữa, các bác có đem đi bán thì em có khi vẫn cứ cười ý chứ :D Ơ thế lúc mọi người ra chỗ bowling thì xe em vẫn ở Trúc Bạch ạ. Dù sao cũng cám ơn mọi người nhiều nha :x

Back
Bên trên