HỌP OFFLINE BOX VƯỜN CƯỜI LẦN II NHẨY

Humm, vừa chat với anh bảo là T4 em không đi được xong lại lên đây xí xớn[-x. Mà anh Dũng đâu nhẩy, sao lại không cho em nó vào Vườn cười [-(

Ai ko cho ai vào VC cơ ah? VC mình open với tất cả mọi người muh :D. Mọi người có off nhớ chụp nhiều ảnh rùi send cho em nhé, nhớ đấy.

sao cơ??? :eek: Anh Hòa mới lên đời con Đào Ỷ Lan à??? :))... thôi... Vũ Kve phen này nóng máu về lên luôn SH cho sành :))... mà hôm nào offline, nhớ gọi cho em nhá :D

@các VC kiều: không được a lô, ngồi yên mà chờ xem ảnh :))... xuất ngoại vượt biên rồi lại còn tị nạnh này nọ... Xấu tính /:)

Tớ có tị nạnh gì đâu, nhắn nhủ nhẹ nhàng là mọi người có đi thì gửi ảnh cho tớ muh, sao bạn Minh đánh đồng cả tớ vào thế kia? :eek: :eek:, quá đáng :((

Chị BT cứ bình tĩnh, đâu còn có đó mà chị.
To Hương: cái truyện của mày là thế nào thế?

Thư ơi anh thấy tình hình VC mình khan hiếm máy ảnh lắm đâu có dc phong phú như lớp em.Thế nên bi h có 2 phương án để em có ảnh xem
+phuơng án 1Bảo mấy bạn lớp em đi chụp ảnh ( cái này khó vì chắc chúng nó còn hoc)
+Phuơng án 2:em Thư đầu tư cho VC mấy cái máy dig mọi ng chụp rồi up lên cho tiện ( Anh em đồng bào ai đồng ý với p/a này để giúp em Thư bớt đơn côi và nhớ nhà mọi ng thực ra rât thông cảm và nhớ em đây also muốn gưi anh cho em .........)

Phương án 1 nghe kì quặc quá, em chả hỉu gì cả.
Còn phương án 2, hehe, hiểu được nhưng... cố tình ko hiểu :))

để em đọc vị bác Mánh hộ chị Thư cho :smoking: bác muốn mời mấy chị gái xinh đẹp Anh 1 thì cứ thẳng thắn đi :D :D :p Ngại làm gì :D

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Phương án 1 nghe kì quặc quá, em chả hỉu gì cả.
Còn phương án 2, hehe, hiểu được nhưng... cố tình ko hiểu :))

:> Nói chung ng ta nêu nhiều p/a để thực hiện p/a dễ hiểu và khả thi nhất :)>- chẳng nhẽ làm to bấy lâu nay mà Thư không đầu tư cho anh em VC thiết bị để thực hiện nhiệm vụ à :> :-s thế này chụp ảnh thế nào nhi?Em mà k có ảnh xem thi tủi thân lắm :(( (Mà còn em Thuy chắc cũng muôn xem ảnh nhi :D?)

To P trang : Em hiểu anh lắm :>

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Tớ có tị nạnh gì đâu, nhắn nhủ nhẹ nhàng là mọi người có đi thì gửi ảnh cho tớ muh, sao bạn Minh đánh đồng cả tớ vào thế kia? :eek: :eek:, quá đáng :((

ấy ấy... đừng hiểu nhầm :))... ý tớ không phải nhằm "công kích" ấy :)) mà là GDDH /:) :)) :D:D:D... bạn Bảo Thư thì muốn "công kích" cũng chẳng ai dám 8-| :))

Ý ấy là sao dzậy? /:) Bảo tớ đanh đá phải ko, dỗi luôn [-(

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Thế thì cũng được thôi nhưng mà hội Việt kiều lắm tiền bao anh em nhá :p:D
Thằng Hòa tưởng mày đi cái xe Dylan mà to à, tao toàn đi xe ô tô 1 tỷ 2 mà còn chưa bao h khoe, bây giờ mới khoe đấy :))
.. :eek: .. :eek: .. hôm trước em tưởng anh bảo anh đi tàu vũ trụ đi học cơ mà .. :)) .. :D:D :p .. nhầm à ..:D:D:p .. chỉ tủi thân nhà em nghèo .. có mỗi cái máy bay Booing để đi .. :( .. :( .. bao h mới được lên tàu vũ trụ đây .. :)) .. b-) :smoking: ... khi nào có dịp nhờ anh Vũ cho em xuất nhé .. :)) ..:D:D:p ...

Vũ Kve nhá...tao làm gi mày mà mày lở rẻ rúm anh em thế hả...không đc phân chia giai cấp thế chứ... :( :(( :(( buồn thay :((

Trần Bích Thủy đã viết:
Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Thằng Hòa tưởng mày đi cái xe Dylan mà to à, tao toàn đi xe ô tô 1 tỷ 2 mà còn chưa bao h khoe, bây giờ mới khoe đấy :))
.. :eek: .. :eek: .. hôm trước em tưởng anh bảo anh đi tàu vũ trụ đi học cơ mà .. :)) .. :D:D :p .. nhầm à ..:D:D:p .. chỉ tủi thân nhà em nghèo .. có mỗi cái máy bay Booing để đi .. :( .. :( .. bao h mới được lên tàu vũ trụ đây .. :)) .. b-) :smoking: ... khi nào có dịp nhờ anh Vũ cho em xuất nhé .. :)) ..:D:D:p ...
Anh thỉnh thoảng vẫn lấy Tô ma hốc của nhà để đi chơi đấy,em thich kô,anh đưa 1 quả sang đấy đèo em về:biggrin::))

sao sành điệu thế :nono: chúng ta có sức trẻ thì phải đi bộ chứ :nono: Ai lại như mọi người :))
Thôi mấy con Dylan phong cách hay tàu vũ trụ bán lại cho em cho :D :p
Mà bao giờ họp off vậy ?? Mọi người định đi đâu chơi ? Karaoke rồi :smoking:

Quách Trung Dũng đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:
Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Anh thỉnh thoảng vẫn lấy Tô ma hốc của nhà để đi chơi đấy,em thich kô,anh đưa 1 quả sang đấy đèo em về:biggrin::))
Em mà đi bằng Tô ma hốc thì anh đảm bảo 1 số bộ phận tiếp xúc với Tô ma hốc đang có vấn dề nghiêm trọng đấy

Tô ma hốc mà "đèo" ý hả em :biggrin: :nono:

Thái Minh Hoàng Hà đã viết:
Tô ma hốc mà "đèo" ý hả em :biggrin: :nono:
.. :eek: .. :)) .. ôi giời .. sư phụ không nói thì dệ tử không nghĩ ra .. :)) .. lộ bản chất lừa đảo .. :nono: .. :nono:.. :smoking: ... :nono: ...

.. mà sao anh ZUNg không cjho em Hương vào tập đoàn .. :smoking:. cho em ý vào nhưng cấm xem các chuyện trên 18 là được rồi .. :)) .. :smoking:

... dạo này thấy VC nhiều chữ S quá .. :)) . mà mình thấy chữ S thì lại không dám táy máy vào xem .. :)) .. :smoking: .. đề nghị anh em post truyện cân bằng để cho em còn có chỗ tham gia với .. :smoking: ...

Back
Bên trên