HỌP OFFLINE BOX VƯỜN CƯỜI LẦN II NHẨY

Anh định họp vào 4h ngày thứ 4 (19/1/2005), mọi người cho ý kiến cái

các bác cãi nhau ghê wa' mà vẫn ko tìm dc ngày nào ===>chán!! :((

Này này, cái gì mà bảo em chim nhau gì đấy, hư quá, họp off nào em có đi đâu mà bảo em thế huh anh Dũng kia, em bảo vệ sếp em chứ chim với chuột gì.

Sếp yên tâm, em lúc nào cũng về phe sếp.

Ai phản đối phải có ní do chứ. Để đến 24 lâu quá, mà rét thế này tụt hết cả hứng.

Vũ Xuân Hương đã viết:
Ai phản đối phải có ní do chứ. Để đến 24 lâu quá, mà rét thế này tụt hết cả hứng.
Ậy da,chị thi xong rồi nên kô lo,bọn em 23/1 mới xong môn cuối cùng,trước đấy thì sao còn tâm trí đi chơi:(

Theo anh thì buổi họp off nên diễn ra vào chiều thứ 4, tại hôm đấy các em trong trường chỉ phải học 3 tiết. Không nên họp vào Chủ nhật tại hôm đấy là ngày nghỉ => có nhiều việc phải làm :(. Vào chiều thứ 4 thì mọi người cho ý kiến là sẽ vào 19 hay 26 nào ??? Vote nhanh nhanh nhá

26666666666666666666 là cái chắc roài.
Mới lại lúc đấy gần Tết roài,dễ rã đám hơn,ai bận học thì cũng té đc:D

hic...dạo này cuộc sống tẻ nhạt quá--trích nguyên văn lời Tú béo-- Anh em săp sếp lịch đi.Sơm sớm vào chứ lâu thế này thì mệt lắm :(

Thằng Hòa nhá, tao nghe có người mách là mày hay vào Sega chơi lắm đấy, sao ko rủ tao b-). Hôm nào bọn mày đi chơi rủ tao với, ở nhà suốt ngày chán wa'

26 Đi ạ ! em nhất trí í kiến với mọi người là 26 offline
Em xem bói rồi, hôm đấy là ngày hoàng đạo, rất thích hợp để offline
Thấy chưa! những ngày đẹp như thế phải vài tháng mới có 1 lần nên cứ 26 mà chiến thôi anh Vũ ạ !... Anh vũ mà chọn hôm19, ngày h đều vào ngày sát chủ, ngày đấy chỉ có ngồi ở nhà mà xem tv là an toàn thôi, !

Thăng Vũ Cơ kia,quyết định nhanh nhanh để tao còn biết,ngôi đấy mà câu bài...

Ý, chết chửa chết chửa, lên đây để câu bài chứ để làm gì hả anh Dũng. Hơi wa' đáng đúa. :D

Sẽ có thông báo trong thời gian tới, mọi người cứ yên tâm chờ đợi và tích góp tiền cho lần off tới đê :biggrin:

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Đợi lâu, ứ tích góp nữa :(( !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hức ! 26 em đi được , hôm nào em cũng đi được tuốt (trừ chủ nhật ) , nhưng vào 4h15 thì hơi gay . Vì bọn em còn phải học mà , nhưng em sẽ cố gắng lượn qua ...........lúc 5h ! :)>-

Back
Bên trên