HỌP OFFLINE BOX VƯỜN CƯỜI LẦN II NHẨY

:)),dạo này VC có thêm mấy bé lớp 9, vui nhỉ, độ tuổi đang được mở rộng, các em này đúng là tuổi trẻ tài cao, giỏi quá:))
Mà, em muốn 19 đi off lắm, nhưng lại có một số việc bận rùi,nên là,....26 đi mọi người:x

hay wá hay wá ,thế là thêm 1 phiếu nữa vote cho 26 kakakaka

anh Trung Dũng lợi dụng cơ hội này để câu bài nhá, thế là ko tốt đâu:nono::D

Đi từ mấy h thế anh Vũ :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
rốt cục là mình ko đi họp :D :D chấm hết tại đây :D
Đùa chứ bà con nhớ chụp ảnh cho xem cái :x !

Quyết định cuối cùng là họp off vào ngày 26, sẽ có thông báo chính thức vào 1 ngày ko xa :biggrin:

Phạm Mai Trang đã viết:
rốt cục là mình ko đi họp :D :D chấm hết tại đây :D
Đùa chứ bà con nhớ chụp ảnh cho xem cái :x !
Sao thế hả em,lớn đầu rồi mà vẫn bị papa với mama quản à?:D

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Thằng Hòa nhá, tao nghe có người mách là mày hay vào Sega chơi lắm đấy, sao ko rủ tao b-). Hôm nào bọn mày đi chơi rủ tao với, ở nhà suốt ngày chán wa'
Thằng nào con nào bảo thế hả???? Tao toàn đi một mình có đi với ai chó đâu...mà có thì củng chỉ 1,2 mạng thôi..đi nhiều tốn lắm :D

Đơn giản là vì em Mai Trang em ý đang ở FR nên có muốn đi họp cũng không được :biggrin:
Thằng Hòa với Tú béo hôm nào đi chơi nhớ rủ anh em nhá, toàn quên nhau... chán các chú lắm cơ [-x

Úa thế hả,hơ hơ so di so di.Thế sao Location vẫn là VN?

Kính mời già trẻ trai gái đến dự bữa kơm thân mật cùng với gia đình em Vũ Kve nhân dịp em Kve được trao tặng huân chương lao động hạng nhất vào lúc xxx giờ ngày 26 tháng 1 năm 2004.
Chị em được miễn phí hoàn toàn :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Thu Trang đã viết:
:)),dạo này VC có thêm mấy bé lớp 9, vui nhỉ, độ tuổi đang được mở rộng, các em này đúng là tuổi trẻ tài cao, giỏi quá:))
Mà, em muốn 19 đi off lắm, nhưng lại có một số việc bận rùi,nên là,....26 đi mọi người:x
Cám ơn chị đã khen , em sẽ cố gắng hết sức mình , bất cứ lúc nào có thể câu là ......................... :)) :)) :))

Hầy, em cũng thuộc trong mấy số đó đấy chị ạ. HEHE :D

quên mày á? Anh toàn thấy chú ở trường,anh cứ tưởng chú bận lắm nên mới ko gọi chứ :D

tách ah đừng tin lời thằng hòa
nó thấy mày đi Jupiter no khinh đây lên đời rồi DYlan :))

Mọi người rủ nhau đi off thế này, chán quá, chả được đi :(. Hè này em về, mọi người nhớ tổ chức nữa nhé, ko có em chả bao giờ được đi off là em bắt đền sếp Vũ đấy :((

.. :nono: .. không đi đâu hết .. :nono: .. cả tập đoàn ngồi chờ hội Việt kiều về rồi mới được họp .. :nono: .. :smoking: .. lằng nhằng là mỗi người về sau mất 1 hậu vệ đấy .. :)) .. :nono: .. :smoking: ... :D:D:p

Thế thì cũng được thôi nhưng mà hội Việt kiều lắm tiền bao anh em nhá :p:D
Thằng Hòa tưởng mày đi cái xe Dylan mà to à, tao toàn đi xe ô tô 1 tỷ 2 mà còn chưa bao h khoe, bây giờ mới khoe đấy :))

Ờ,tao còn có chục cái 1 tỷ 2 ấy chứ,mỗi sáng đi 1 xe,đổi liên tục mà đi mãi kô hết,chẹp chẹp tiếc quá,mày thích cái nào tao cho 1 cái mà dùng...:))

Back
Bên trên