HỌP OFFLINE BOX VƯỜN CƯỜI LẦN II NHẨY

Trời, chưa đọc kỹ bài của chị BT, hóa ra trước đây nhà e đã có vợ rùi sao???? Sự thật nghe như sét đánh bên tai hai tiếng phũ phàng!!!! Hichichic, thôi e cũng biết phận mình các bác ạ, vừa xấu vừa vô duyên, chẳng giữ được chồng....

Làm gì đến nỗi "vừa xấu vừa vô duyên", tập đoàn nhà mình toàn người mẫu cả muh :smoking:. Muh em vẫn chưa biết mặt nhiều bác, bác Dũng Trong Quách này, em Thủy này, mấy em Trang này (ặc, những 3 Trang lân 8-}), bác Phong này...

Humm, thư ký không biết gì cứ lon ton nói linh tinh. Anh là zai tơ, đã có vợ bao h đâu :D. Một lòng chung thủy với vợ Trang :x

:)) anh Hòa nói trúng tim đen sếp rùi kìa :)).

Úi giời, anh Hòa lại đổ ava ;;), dạo này bác có điều gì vui muh để ava điệu thía? ;;) Nhưng được lắm, đáng mặt zai VC :)>- :))

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Humm, thư ký không biết gì cứ lon ton nói linh tinh. Anh là zai tơ, đã có vợ bao h đâu :D. Một lòng chung thủy với vợ Trang :x
Mày mà đòi "tơ".Chả mấy lứa rồi ấy chứ:)):))

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Làm gì đến nỗi "vừa xấu vừa vô duyên", tập đoàn nhà mình toàn người mẫu cả muh :smoking:. Muh em vẫn chưa biết mặt nhiều bác, bác Dũng Trong Quách này, em Thủy này, mấy em Trang này (ặc, những 3 Trang lân 8-}), bác Phong này...
Đây mặt anh đây: b-)

Quách Trung Dũng đã viết:
Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Mày mà đòi "tơ".Chả mấy lứa rồi ấy chứ:)):))
Tơ này hơi lạ à nha :))

Chị THư ơi, chị làm điều hành viên là điều hành viên box nào thế?

.. chị BT làm bên CLB ĐIện ảnh mới lập em ạ .. :)) .. VC vào đấy tung hành đóng phim đê .. :D:D: .. :)) .. VC có hẳn 1 chi nhánh to đùng do chị BT đứng ra lãnh đạo .. :)) .. vô tư ... :)) ... đi đóng phim đeeee ..:D:D .. :D:D .. em hóa trang .. yoooo yeahhhh .. !! ..:p ..:D:D >..

.. anh Quách , boxx , anh Vũ <---- 3 tơ này lạ à nha .. :)) :smoking: ...

he he...hôm trước bọn lớp anh đóng phim chưởng :)) hôm nào em Thư cho anh gửi qua đấy cái nhé ;) :D

Ok luôn, em làm mod bên CLB Điện ảnh, bật đèn xanh cho cả nhà vào đóng phim đấy :>, ai thích chức vụ gì trong đoàn làm phim thì nhanh nhanh vào xí chỗ :D. Phim của anh Hòa đâu, đưa đây em duyệt rồi sẽ cho đưa ra xưởng sản xuất hàng loạt đặng còn kịp tiêu thụ vụ Tết :D :smoking: (Tết là người ta xem video gia đình nhìu lém :smoking:).

Với lại nhà mình ui, chị Hà vừa thông báo em được làm mod VC rùi :x, em cứ đắn đo mãi, có nên làm thread ăn mừng ko nhỉ? :-? Một lúc được làm mod 2 boxes liền, nhất là lại được làm mod VC nhà mình nữa chứ :x, vui quá cơ :D.

Duyệt cho em Thủy làm trưởng phòng phục trang của tập đoàn phim ảnh :smoking:. CEO Nguyễn Bảo Anh Thư kí tên roẹt roẹt, đóng dấu cộp cộp :smoking:.

:))...thế thì sau này mà có phim chưởng gì là phải duyệt cho anh làm vai chính đấy :))

À quên mừng em làm mod cái đã nhỉ...chúc mừng nhé ;) :D

tk của nv chính :)) lo cơm nước, giặt quần áo cho nv chính :D

:)) Anh Hòa thật là dã man :)). Okie thôi, coi như em là chân gỗ của anh trong tập đoàn Điện ảnh, có gì em sẽ dấm dúi cho anh vào vai nữ chính, thế là thỏa lòng mong ước của anh Hòa được đóng vai chính nhé :smoking: :))

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
tk của nv chính :)) lo cơm nước, giặt quần áo cho nv chính :D
8-} 8-} Sếp có nhầm hong????????Có mà sếp đi dóng vai quần chúng chạy xung quanh diễn viên chính ý
còn tk đâu cần đóng vai gì, nhận tiền hộ sếp thui :)) ;) Sếp nhỉ ;)

Back
Bên trên