HỌP OFFLINE BOX VƯỜN CƯỜI LẦN II NHẨY

Trần Bích Thủy đã viết:
Thái Minh Hoàng Hà đã viết:
Tô ma hốc mà "đèo" ý hả em :biggrin: :nono:
.. :eek: .. :)) .. ôi giời .. sư phụ không nói thì dệ tử không nghĩ ra .. :)) .. lộ bản chất lừa đảo .. :nono: .. :nono:.. :smoking: ... :nono: ...
Hé hé,lộ rõ bản chất... ngố tầu,Tô ma hốc đến nơi kô lo chạy đi còn đứng đấy mà đợi :biggrin: anh cũng chả dại sang đèo em đi đâu,vì Tô ma hốc dùng 1 lần rồi bỏ mà:))

Cho e hỏi một câu thật ngớ ngẩn Tô ma hốc là cái gì thế ạ? Mà mọi người bàn chuyện gặp nhau làm e cũng muốn về quá, về còn được nhìn mặt anh Vũ nhà e, anh nhỉ? :x :*

anh Vũ á?
:))
đẹp trai quên sầu
To mr Vũ: hay thứ 5 này chiều tầm 2h em dắt anh đi .... tóc nhá? Bác Zung bảo mẫu nhà em hôm trước vừa thấy em post mấy bài đã lại đòi méc mẹ rùi :(( chán chuyện
To TTTrang: hay k0 em? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
kekeke, bé Liên Hương cũng "wen thân" anh Vũ thía cơ à, lại còn dẫn nhau đi...tóc nữa, chết thật chết thật, tí nữa phải hỏi tội anh Vũ bắt cá hai tay hai chân mới được X(

Hix, vợ ơi, tại chồng không biết chỗ cắt tóc nên mới nhờ em Hương chỉ chỗ cho chứ. Chồng chung thủy với vợ mà :x

Đặng Liên Hương đã viết:
anh Vũ á?
:))
đẹp trai quên sầu
To mr Vũ: hay thứ 5 này chiều tầm 2h em dắt anh đi .... tóc nhá? Bác Zung bảo mẫu nhà em hôm trước vừa thấy em post mấy bài đã lại đòi méc mẹ rùi :(( chán chuyện:D
Đẹp trai bằng anh không :)) , mai anh mách thật đấy, trẻ con mà cứ xí xớn ra chỗ người lớn, mà toàn vào đọc truyện mới liều chứ :))

anh Dzung là đẹp trai nhất cái VC này đấy .... /:)... không tin à??? để anh post ảnh lên cho mà coi :>

Ông vũ kia, đừng có mà lẻo mép. Tui là ko có chồng vợ gì với ông nữa hết!! :krach:

Dang Hieu Minh đã viết:
anh Dzung là đẹp trai nhất cái VC này đấy .... /:)... không tin à??? để anh post ảnh lên cho mà coi :>
Đập chết ku Minh đấy nhé, hại anh 1 lần rồi mà vẫn chưa đủ à

Ku Hòa to mồm vừa thôi, lần trước anh em họp mà có thấy mặt ku đâu, mãi sau mới thấy lò dò đến cũng với một em rõ xinh, chạy vào chưa được 2 phút rồi lại tếch đi cùng em ý luôn

anh ơi...anh đẹp zai mà sao anh thù zai thế...có mỗi hôm đấy thôi mà anh cũng nhớ...khiếp.Trai vườn cười phải phóng khoáng hơn chứ :D đùa đấy!em không đi đc hôm đấy thì em mới muốn đi chứ :D

hôm í anh Zung xin phép mẹ em cho em đi với
(đùa thoai)

Anh Zung xin phép mẹ cho em nó đi đi. Bảo là đi với anh Vũ thì mẹ nào chẳng cho :))

@ anh kasim : Bạn Hồ Trang là vợ thứ mấy của anh vậy :mrgreen: !Anh có con mắt tinh tường đó :))

Các em U16 ko được loe toe ở đây nhá :nono:, muh nếu có vào thì chỉ vào những topic non- thôi đấy, em Hương rõ chưa :smoking:.

Hm... sếp Vũ đào hoa gớm thật, mới vừa qua vụ cũ, giờ đã lại có em xin chết để được làm vợ rùi :)), sếp cưới xin lúc nào chả cho tập đoàn biết gì cả :nono:, làm lế rửa vợ mau :smoking:

má ơi lễ rửa vợ :)) !Anh ka sìm ơi :D đêm tân hôn :))

Thế cuối cùng là mọi người định tổ chức đàn đúm hôm nào thế? Sắp đến Tết rồi nhỉ. Cả nhà mà đi chơi là phải chụp ảnh nhiều nhiều nhá, nhất là phải nhè chồng e mà chụp nhá, cho e chiêm ngưỡng bộ mặt 'quên sầu' nào...E đầu feb nì cũng đi chơi xa, có gì sẽ chụp ảnh gửi các bác nhá (thế là hòa) :p

Back
Bên trên